કાનપુર: 5 વર્ષના બાળકે પથારીમાં પેશાબ કર્યો, પિતાએ માર મારી ને મારી નાખ્યો

કાનપુર: 5 વર્ષના બાળકે પથારીમાં પેશાબ કર્યો, પિતાએ માર મારી ને મારી નાખ્યો

ઘાતમપુર કોતવાલી વિસ્તારના હથરૂઆ ગામમાં પિતાની ક્રુરતાએ લોકોને આંચકો આપ્યો છે. પત્ની અને બે પુત્રીની નજર સામે તેણે એકમાત્ર પુત્રને માર માર્યો હતો. બાળકનો દોષ એ હતો કે તેણે પથારીમાં પેશાબ કર્યો હતો. પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી છે.

યુપીના કાનપુરમાં એક પિતાના ભાગ્યથી લોકો ગભરાઈ ગયા છે. આ ઘટના પછી, એક જ વાત વારંવાર બધાના મગજમાં આવી રહી છે કે કોઈ આટલું નિર્દય કેવી રીતે થઈ શકે? ઘાટમપુર કોતવાલી વિસ્તારના હથરૂઆ ગામનો છે. અહીં એક પિતાએ એકમાત્ર પુત્રને તેની પત્ની અને બે પુત્રીની સામે માર માર્યો હતો. પોલીસે આરોપી પિતાની ધરપકડ કરી હતી.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેની માસૂમ પુત્ર પથારીમાં પેશાબ કરતો હતો. જેના કારણે પિતા એટલો ગુસ્સે થયો કે તેણે પોતાના એકમાત્ર પુત્રની હત્યા કરી દીધી. આ સમય દરમિયાન માતાએ તેમના પુત્રને બચાવવા માટે પ્રયત્નશીલ પ્રયાસો કર્યા. પરંતુ આરોપી સંતરામનો ગુસ્સો શાંત ન થયો અને તેણે બાળકનો ચીસો બંધ ન થાય ત્યાં સુધી તે પોતાના 5 વર્ષના નિર્દોષ પુત્રને માર મારતો રહ્યો. પત્નીની ફરિયાદ બાદ પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી જેલમાં મોકલી આપ્યો છે.

5 વર્ષના માસૂમ બાળકની હત્યા

સંતરામ કાનપુરના ઘાટમપુરમાં લકી ભટ્ટમાં નોકરી કરતો હતો. મંગળવારે પુત્રની હત્યા કર્યા બાદ તે લોડરમાંથી બાઈકના પરિવાર સાથે તેના ગામ હમીરપુર ગયો હતો. રસ્તામાં જ તેણે પત્ની અને બંને પુત્રીને ધમકી આપી હતી કે કોઈને કાંઈ કહેવાની જરૂર નથી.

પરંતુ તક મળતાં જ પત્નીએ તેના ભાઈને ફોન કરીને આખી વાસ્તવિકતા જણાવી. મહિલાના ભાઈએ તાત્કાલિક પોલીસને ઘટનાની જાણ કરી હતી. આ પછી, તેને પકડી લેવામાં આવ્યો હતો અને બાળકના મૃતદેહ સાથે ઘાટમપુર પોલીસ સ્ટેશન લાવવામાં આવ્યો હતો.

તે જ સમયે, પોલીસ પણ આ ઘટનાથી હચમચી ઉઠી છે, છેવટે, કોઈ પણ કેવી રીતે તેમના માસૂમ બાળકને સરળતાથી પેશાબને કારણે મારી શકે છે. એપીસી બ્રિજેશકુમાર શ્રીવાસ્તવ કહે છે કે આરોપીની ધરપકડ કરીને જેલમાં મોકલી દેવાયો છે. બાળકનું પોસ્ટ મોર્ટમ પરિવારને સોંપવામાં આવ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *