કેબીસી: અમિતાભે કહ્યું હતું કે આ કાર બાળપણમાં જ પ્રિય હતી, જ્યારે સામેના મકાનમાં જોવામાં આવતા ત્યારે તે ઈર્ષ્યા કરતા હતા

કેબીસી: અમિતાભે કહ્યું હતું કે આ કાર બાળપણમાં જ પ્રિય હતી, જ્યારે સામેના મકાનમાં જોવામાં આવતા ત્યારે તે ઈર્ષ્યા કરતા હતા

અમિતાભે કહ્યું હતું કે તે આ કાર ક્યારેય ખરીદી શકતો નથી, પરંતુ તેમના એક મિત્ર પાસે આ કાર હતી, તેથી જ્યારે પણ તેને તક મળે ત્યારે તે આ કાર ચલાવતો હતો.

કૌન બનેગા કરોડપતિની બુધવારની એપિસોડની શરૂઆત મંગળવારના રોલઓવર સ્પર્ધક અનામય યોગેશ દિવાકરથી થઈ હતી. કર્ણાટકના ઉદૂપીથી આવેલા અનમૈયા, અમિતાભ બચ્ચનની સામે હોટસીટ પર બેઠા હતા, તેમને ગાડીઓનું જબરદસ્ત હતું. પ્રશ્નના જવાબ દરમિયાન કારનો ઉલ્લેખ કરતી વખતે, અનમાયાએ કહ્યું કે શોમાં તેના રૂમમાં મસ્તાંગ કારનું પોસ્ટર લગાવવામાં આવ્યું છે. અનમાયાએ જણાવ્યું હતું કે મસ્તાંગ તેની પ્રિય કાર છે.

વાતચીત દરમિયાન અમિતાભ બચ્ચને શોમાં તેમના બાળપણનો એક કથા પણ શેર કર્યો હતો. અમિતાભ બચ્ચને કહ્યું હતું કે મુસ્તાંગ એક બાળક તરીકે તેમની પ્રિય કાર હતી. બિગ બીએ કહ્યું કે જ્યારે તે દિલ્હીમાં રહેતો હતો ત્યારે તેના ઘરની સામે ત્યાં રાષ્ટ્રપતિઓનો બોડીગાર્ડ હતો જેની પાસે મસ્તાંગ કાર હતી. અમિતાભે જણાવ્યું હતું કે જ્યારે તે કાર જોઇને તે તેના ઘરની સામે રહેતા આ વ્યક્તિની ઇર્ષા કરતો હતો અને તે વિચારતો હતો કે જો તક મળશે તો તે આ કાર કોઈક વાર ખરીદી લેશે.

અમિતાભે કહ્યું હતું કે તે આ કાર ક્યારેય ખરીદી શકતો નથી, પરંતુ તેમના એક મિત્ર પાસે આ કાર હતી, તેથી જ્યારે પણ તેને તક મળે ત્યારે તે આ કાર ચલાવતો હતો. તમને જણાવી દઇએ કે બુધવારે હોટસીટ પર બેઠેલા અનમાયાને કારમાં ખૂબ રસ હતો અને કહ્યું હતું કે કૌન બનેગા કરોડપતિ પાસેથી જે કંઈ પણ પૈસા જીતે છે, તે તેનો ઉપયોગ કારની ઉત્પાદક કંપની ખોલવા માટેના ભંડોળ તરીકે કરશે.

તમને જણાવી દઈએ કે કૌન બનેગા કરોડપતિમાં આ અઠવાડિયે વેદાંતુ કિડ્સ સ્પેશિયલ વીક છે. આ અઠવાડિયામાં, ફક્ત નાના બાળકો જ શોમાં આવશે અને પૂછો એક્સપર્ટ પણ બાળકો હશે. આ સિવાય જે ખેલાડીઓ આ અઠવાડિયાના એપિસોડમાં આવશે તેઓ પૈસાના બદલે પોઇન્ટ જીતી શકશે. જેટલા વધુ પોઇન્ટ્સ તેઓ જીતી જાય છે, વધુ નાણાં એફડીમાં તેમના નામે જમા કરવામાં આવશે જેથી તેઓ જ્યારે 18 વર્ષના થઈ જશે, ત્યારે તે તે પાછી ખેંચી શકે છે અને તેનો ઉપયોગ તેના પોતાના પર કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *