એક ચમકતી સુપરકાર રસ્તા પર જઈ રહી હતી, બે બાઇકર્સે બેલેન્સ ગુમાવ્યું, બેંગલુરુનો વીડિયો થયો વાયરલ

એક ચમકતી સુપરકાર રસ્તા પર જઈ રહી હતી, બે બાઇકર્સે બેલેન્સ ગુમાવ્યું, બેંગલુરુનો વીડિયો થયો વાયરલ

બેંગલુરુમાં રોડની વચ્ચે કાર અને બાઇક અથડાયા હતા. જેના કારણે બે બાઇકસવારો એકબીજા સાથે ખરાબ રીતે અથડાયા હતા. પરંતુ આ પછી જે થયું તે યુઝર્સ માટે વધુ ચોંકાવનારું હતું. કાર સાથે અથડાયા બાદ બંને બાઇક ફરી એક બીજા સાથે અથડાયા હતા. જે બાદ કાર સવારો રોડ પર પડી ગયા હતા.

બેંગલુરુ અને મુંબઈ જેવા શહેરોમાં લોકોમાં સ્પોર્ટ્સ કાર કે બાઈકનો ક્રેઝ વધુ જોવા મળે છે. તેથી જ આ જગ્યાઓ પર તમે સૌથી મોંઘી ગાડીઓ રસ્તાઓ પર દોડતી જોશો. હાલમાં જ બેંગલુરુમાં કાર અને બાઇક વચ્ચે આવી જ અથડામણ થઈ હતી, જે સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની છે.

આ વીડિયો Xના @RoadsOfMumbai પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં તમે જોશો કે એક સ્ટાઇલિશ સુપર કાર રસ્તા પર જઈ રહી હતી ત્યારે બે બાઇક બેલેન્સ ગુમાવવાને કારણે તેની એકદમ નજીક અથડાઈ હતી. ત્યાં હાજર તમામ લોકો બાઇક સવારને ઉપાડવા લાગે છે પરંતુ કાર ત્યાંથી ભાગી જાય છે.

આવી કાર જોતા રહીશું

ખાસ વાત એ હતી કે બાઇક સાથે અથડાયા બાદ પણ કાર પોતાની જગ્યાએથી હટી ન હતી. તેણી પોતાની ગતિએ આગળ વધવાનું ચાલુ રાખે છે અને આગળ વધે છે. આ પોસ્ટને શેર કરતી વખતે કેપ્શનમાં લખવામાં આવ્યું છે – સુપરકારને થોડી વાર ચૂકી ગઈ.

વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે

આ સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધીમાં 22 હજાર લોકોએ આ વીડિયો જોયો હતો. આ વીડિયો પર ઘણા લોકોએ કોમેન્ટ પણ કરી છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – હું પણ મારા સપનાનો આ રીતે પીછો કરું છું અને પડી જાઉં છું. અન્ય એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – આ કાર મુંબઈના મલબાર હિલ્સમાં 1260 સ્ક્વેર ફૂટના ફ્લેટ જેટલી છે. ઘણા યુઝર્સે એમ પણ પૂછ્યું છે કે આ કારમાં દુબઈ નંબર પ્લેટ કેમ દેખાઈ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *