રામલલા માટે આટલી ભક્તિ! આ યુવકે પીઠ પર રામ મંદિરનું ટેટૂ કરાવ્યું; વીડિયો જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે

રામલલા માટે આટલી ભક્તિ! આ યુવકે પીઠ પર રામ મંદિરનું ટેટૂ કરાવ્યું; વીડિયો જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક વ્યક્તિએ પોતાની પીઠ પર ભગવાન રામ અને અયોધ્યાના રામ મંદિરનું ટેટૂ બનાવ્યું છે.

અયોધ્યામાં રામ મંદિરના ઉદ્ઘાટનને લઈને દેશ-વિદેશના લોકોમાં ભારે ઉત્સાહ જોવા મળ્યો હતો. 22 જાન્યુઆરીએ રામ લલ્લાના અભિષેક વખતે હજારો લોકોની ભીડ અયોધ્યા પહોંચી હતી. સામાન્ય હોય કે વિશેષ, દરેક જણ રામલલાની ભક્તિમાં ડૂબેલા જોવા મળ્યા હતા. પરંતુ જે લોકો અયોધ્યા ન પહોંચી શક્યા તેમણે રામલલાને એટલી હદે પોતાની અંદર વસાવવાનો પ્રયાસ કર્યો છે કે લોકો તેને જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક વ્યક્તિએ પોતાની પીઠ પર ભગવાન રામ અને રામ મંદિરનું ટેટૂ બનાવ્યું છે. વ્યક્તિની આવી ભક્તિ જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલા આ વીડિયો પર લોકો વિવિધ પ્રકારની પ્રતિક્રિયાઓ આપી રહ્યા છે. જ્યાં ઘણા લોકો આ પ્રયાસ માટે વ્યક્તિના વખાણ કરતા જોવા મળ્યા હતા, તો ઘણા યુઝર્સ ભગવાન રામની પીઠ પર બનેલી તસવીરને લઈને તેની ટીકા પણ કરી રહ્યા હતા. જો કે, વ્યક્તિએ તેની પીઠ પર જે પ્રકારની છબી કોતરેલી છે તે જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. 22 જાન્યુઆરીએ શેર કરાયેલા આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 10 લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે. આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર @ranjeet_rajak_15 નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે.

વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયો પર લોકોની પ્રતિક્રિયા વિશે વાત કરતા એક યુઝરે વીડિયો પર કમેન્ટ કરતા લખ્યું કે તમે રામજીના ભક્ત છો પરંતુ ભક્તિ બતાવવા માટે આ યોગ્ય જગ્યા નથી. વ્યક્તિને સલાહ આપતી વખતે એક યુઝરે કહ્યું કે જો તમારે ભગવાન માટે કંઈક કરવું હોય તો તેના પાત્રને તમારા જીવનમાં લાવો, તેનો ફોટો નહીં.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *