ઝાડ કાપતા વ્યક્તિનો અદભૂત જુગાડ જોઈ લોકો બોલ્યા- આને કહેવાય મગજનો યોગ્ય ઉપયોગ

ઝાડ કાપતા વ્યક્તિનો અદભૂત જુગાડ જોઈ લોકો બોલ્યા- આને કહેવાય મગજનો યોગ્ય ઉપયોગ

ઘણીવાર, ઝાડ કાપતી વખતે, કોઈને નુકસાન ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવામાં આવે છે. ઝાડ અચાનક ખોટી દિશામાં ન પડવું જોઈએ કે ઝાડ કાપનાર વ્યક્તિને ઈજા ન થવી જોઈએ. આવો જ એક વીડિયો આજકાલ વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તમે જોશો કે કેવી રીતે વ્યક્તિ થોડી બુદ્ધિ વાપરીને કોઈને પણ નુકસાન થવા દેતો નથી.

વૃક્ષો કાપવા એ ખોટું છે પરંતુ ક્યારેક અમુક કારણોસર વૃક્ષો કાપવાની જરૂર ઉભી થાય છે. ખાસ કરીને જો રસ્તાની બાજુમાં ઊંચા તાડ કે ખજૂરના વૃક્ષો હોય જે રોડ પર પડીને અકસ્માત સર્જાવાની શક્યતા હોય. આવી સ્થિતિમાં વૃક્ષો કાપતી વખતે ઘણી બાબતોનું ધ્યાન રાખવું પડે છે. ઘણી વખત, ઝાડ કાપતા પહેલા, તેની નજીકના કોઈને નુકસાન ન થાય તેની તકેદારી રાખવી પડે છે.

પરંતુ આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તમે જોશો કે રસ્તાની બાજુમાં એક ઝાડ કાપવામાં આવી રહ્યું છે. માર્ગ પરથી પસાર થતા રાહદારીઓ માટે આ રોડ જોખમોથી ભરેલો હોય તે સ્વાભાવિક છે, પરંતુ યુવાને થોડી યુક્તિ અપનાવીને ઝાડને એવી રીતે કાપી નાખ્યું છે કે ઝાડ રસ્તા પર પડવાની શક્યતાઓ ઓછી છે.

બુદ્ધિનો ઉપયોગ

આ વીડિયો X ના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ @gunsnrosesgirl3 પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકશો કે એક યુવક ઝાડ પર ચડી રહ્યો છે અને તેને ઈલેક્ટ્રિક વુડ કટરથી કાપી રહ્યો છે. ઝાડને સીધું કાપવાને બદલે તે પહેલા અડધું ઝાડ કાપે છે અને બાકીનું અડધું છોડી દે છે. પછી તે ઝાડને સહેજ નીચેની તરફ કાપી નાખે છે અને તેનો અડધો ભાગ કાઢી નાખે છે.

લોકો વખાણ કરી રહ્યા છે
દેખીતી રીતે, ગાબડાને કારણે, વૃક્ષ રસ્તા તરફ નહીં પરંતુ વિરુદ્ધ દિશામાં પડશે. વીડિયો જોતી વખતે તમને એક ક્ષણ માટે એવું લાગશે કે યુવક ઝાડને પકડવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે. લોકો આ પોસ્ટ પર જોરદાર કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – આખરે કોઈએ શાળામાં ભણેલા સાઈન અને કોસાઈનનો વાસ્તવિક જીવનમાં ઉપયોગ કર્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *