બેંગલુરુમાં ઓટોની પાછળ લવ લાઈફ પર લખેલી કવિતા થઈ વાઈરલ, લોકોએ કહ્યું કઈક આવું

બેંગલુરુમાં ઓટોની પાછળ લવ લાઈફ પર લખેલી કવિતા થઈ વાઈરલ, લોકોએ કહ્યું કઈક આવું

તાજેતરમાં, એક સોશિયલ મીડિયા યુઝરે તેના X હેન્ડલ સાથે ઓટોની એક તસવીર શેર કરી, જેના પર પ્રેમ વિશે કવિતા અથવા અવતરણ લખવામાં આવ્યું હતું.

આપણે ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયાના દરિયામાં ઘણી બધી વસ્તુઓ તરતી જોઈએ છીએ, જે ખૂબ જ મજેદાર અને રસપ્રદ હોય છે. આવા અનેક વીડિયો અને ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતા રહે છે. હાલમાં જ બેંગલુરુમાંથી એક તસવીર સામે આવી છે, જેમાં ઓટો પર શું લખેલું છે તે જોઈને દરેકના હોશ ઉડી ગયા હતા.જે કોઈ પણ આ તસવીર જોશે તે પોતાનું હસવાનું રોકી શક્યો નહીં. સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ થયા બાદ ઘણા લોકો આ તસવીર શેર કરી રહ્યા છે અને ઓટો ડ્રાઈવરના વખાણ પણ કરી રહ્યા છે.

તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી

સામાન્ય રીતે, આવા અવતરણો અથવા કવિતાઓ ઓટો અથવા ટ્રકની પાછળ લખવામાં આવે છે, જે તમારા મનને મોહી લેશે… અને તે વાંચ્યા પછી, તમે હસતાં હસતાં આગળ વધો છો. કેટલાક લોકો કારમાં બેસીને પાછળથી તેની તસવીર પણ લે છે અને તેને પોતાના મિત્રો અને પરિચિતોને બતાવવા માટે સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરે છે. તાજેતરમાં એક સોશિયલ મીડિયા યુઝરે પણ આવું જ કર્યું. તેણે તેના એક્સ હેન્ડલ સાથે ઓટોની એક તસવીર શેર કરી, જેના પર પ્રેમ વિશે કવિતા અથવા અવતરણ લખેલું હતું.

ઓટોની પાછળ શું લખ્યું હતું

ઓટો ડ્રાઈવરે પોતાની ઓટોની પાછળની ઉપરની લાઈનમાં લખ્યું હતું- ‘લવ ઈઝ લાઈફ’ હવે તમે કહેશો કે આમાં શું થયું, આ સામાન્ય વાત છે, પરંતુ જ્યારે તમે નીચેની લીટી વાંચશો તો તમે પણ ચોંકી જશો. નીચેની લાઇનમાં લખ્યું હતું – ‘પરંતુ પ્રેમી પત્ની નથી’… આ જ કારણ છે કે આ ઓટોની તસવીર આટલી વાયરલ થઈ. લોકો આ ઓટો ડ્રાઈવર વિશે દરેક પ્રકારની કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે, જેમણે લખ્યું હતું કે ‘પ્રેમ જીવન છે, પરંતુ પ્રેમી પત્ની નથી’. આ તસવીર શેર કરતી વખતે યુઝરે લખ્યું, ‘જોકે, આ તે પ્રેરક અવતરણ નથી જે હું શોધી રહ્યો હતો.’

લોકોએ આનંદ માણ્યો

સોશિયલ મીડિયા પર લોકો ઓટો ડ્રાઈવરના અદ્ભુત હ્યુમરના વખાણ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘મને પણ આ પ્રકારનો આત્મવિશ્વાસ જોઈએ છે.’ અન્ય યુઝરે લખ્યું, ‘ભાઈ તથ્યો પર વાત કરી રહ્યા છે.’ કેટલાક લોકો લખી રહ્યા છે કે, આ વાંચીને તેઓ બેંગલુરુના રસ્તાઓ પર ટ્રાફિક જામથી પરેશાન નહીં થાય. એવી જ રીતે એક ઓટોની આ તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે અને લોકો તેને જોઈને એન્જોય કરી રહ્યાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *