કપલનો વીડિયો વાયરલ થતા જોઈને લોકો ચોંકી ગયા અને કહ્યું- સારા પાકને ઘણીવાર કીડા ખાઈ જાય છે.

કપલનો વીડિયો વાયરલ થતા જોઈને લોકો ચોંકી ગયા અને કહ્યું- સારા પાકને ઘણીવાર કીડા ખાઈ જાય છે.

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ કપલે લોકોને ચોંકાવી દીધા છે. આ જોઈને લોકો ગુસ્સે થઈ ગયા અને તેમના વીડિયો પર અભદ્ર ટિપ્પણીઓ કરવા લાગ્યા.

સોશિયલ મીડિયા પર અવારનવાર ઘણા કપલ્સના વીડિયો વાયરલ થતા હોય છે. હાલમાં જ આવા કપલનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને લોકો અવાક થઈ ગયા. વાસ્તવમાં, આ કપલ એકબીજાને બિલકુલ ફિટ નથી કરતું. જો કે વાયરલ થઈ રહેલા વિડીયો સંપૂર્ણ રીતે સ્ક્રિપ્ટેડ છે, તેમ છતાં સોશિયલ મીડિયા પર કેટલાક દર્શકો છે જેઓ આ સમજી શકતા નથી અને તેઓ તેમને એક કપલ તરીકે જુએ છે.

આ કપલને જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા
આ છોકરીનું નામ તમન્ના શર્મા છે અને તે તેના કરતા ઘણા વર્ષ નાના છોકરા સાથે ફ્લર્ટ કરતી હોવાનો વીડિયો બનાવે છે. જે કેટલાક લોકોને બિલકુલ પસંદ નથી. યુવતીએ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી છોકરા સાથેના ઘણા વીડિયો અને ફોટા પોસ્ટ કર્યા છે. આ જોયા પછી કોઈપણને આશ્ચર્ય થશે. ઘણા લોકો વિચારી રહ્યા છે કે આ બંને કપલ કેવી રીતે બન્યા. કેટલાક લોકોને આશ્ચર્ય થાય છે કે શું આ લોકો ખરેખર એકબીજાને પ્રેમ કરે છે. આવી સ્થિતિમાં, લોકો તેમના વીડિયો પર વિવિધ રીતે ટિપ્પણી કરતા રહે છે.

લોકોએ આવી કોમેન્ટ કરી
કોમેન્ટ સેક્શનમાં લોકોની કમેન્ટ્સ જોઈને તમે પણ હસશો. એક યુઝરે લખ્યું- સારો પાક હંમેશા જંતુઓ ખાઈ જાય છે. બીજાએ લખ્યું – કાળા ગુલાબ જામુનના હાથ પર રસમલાઈ છે. ત્રીજા યુઝરે લખ્યું- આલિયાને કાલિયા મળ્યો. ચોથાએ લખ્યું- સોશિયલ મીડિયા પર તમામ પ્રકારના ઝેર ઉપલબ્ધ છે, મરવા માટે અમારો સંપર્ક કરો. એ જ રીતે અન્ય ઘણા વપરાશકર્તાઓએ કહ્યું કે ઘોડાઓને ઘાસ નથી મળતું અને ગધેડા ચ્યવનપ્રાશ ખાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *