કારને ઓવરટેક કરવા પર SDM ગુસ્સે, યુવકને બેરહેમીથી માર્યો, VIDEO થયો વાયરલ

કારને ઓવરટેક કરવા પર SDM ગુસ્સે, યુવકને બેરહેમીથી માર્યો, VIDEO થયો વાયરલ

મધ્યપ્રદેશના ઉમરિયા જિલ્લાના બાંધવગઢમાં SDMએ બે યુવકોને માર માર્યો હતો. મામલો માત્ર એટલો હતો કે યુવક એસડીએમ સાહેબની કારને ઓવરટેક કરી ગયો હતો. આ ઘટનાનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

મધ્યપ્રદેશના ઉમરિયા જિલ્લાના બાંધવગઢમાં SDMએ બે યુવકોને માર માર્યો હતો. આ ઘટનાનો વીડિયો પણ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. મામલો ફક્ત એટલો હતો કે યુવકોએ તેમની કાર સાથે એસડીએમની કારને ઓવરટેક કરી હતી, જેના પછી એસડીએમ ગુસ્સે થઈ ગયા હતા અને કારને રોકી દીધી હતી અને યુવકોને ડંડાઓથી મારવા લાગ્યા હતા. તેમની કારનો કાચ પણ તૂટી ગયો હતો.

મળતી માહિતી મુજબ, બે યુવકોએ બાંધવગઢના એસડીએમ અમિત સિંહ પર મારપીટનો આરોપ લગાવ્યો છે. યુવકોનું કહેવું છે કે એસડીએમ વાહનને ઓવરટેક કરવા પર ગુસ્સે થયા અને તેમને રોક્યા અને માર મારવા લાગ્યા. તે જ સમયે, સમગ્ર મામલા પર એસડીએમ સાહેબ કહે છે કે તેમણે કોઈને માર્યા નથી પરંતુ બચાવ કરી રહ્યા હતા. ઘાયલ યુવકની હાલત ગંભીર છે અને તેમને જિલ્લા હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા છે.

ઘટના સમયે સ્થળ પર હાજર એક યુવકે એક વીડિયો બનાવ્યો જે હાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જુઓ વીડિયો-

ઘટનાનો વીડિયો સામે આવ્યા બાદ એસડીએમ, તહસીલદાર અને અન્ય 2 લોકો સામે કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. આ મામલાની નોંધ લેતા રાજ્યના સીએમ મોહન યાદવે આરોપી એસડીએમ અમિત સિંહને તાત્કાલિક અસરથી સસ્પેન્ડ કરી દીધા છે. આ મામલે તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.

આ મામલાની નોંધ લેતા રાજ્યના સીએમ મોહન યાદવે આરોપી એસડીએમ અમિત સિંહને તાત્કાલિક અસરથી સસ્પેન્ડ કરી દીધા છે. મુખ્યમંત્રી મોહન યાદવે સોશિયલ મીડિયા પર લખ્યું છે કે, “બંધવગઢ એસડીએમ દ્વારા બે યુવકો પર હુમલાની ઘટના દુર્ભાગ્યપૂર્ણ છે. એસડીએમને સસ્પેન્ડ કરવાની સૂચના આપવામાં આવી છે. મધ્યપ્રદેશમાં સુશાસનની સરકાર છે. રાજ્યમાં સામાન્ય લોકો સાથે આ પ્રકારનું અમાનવીય વર્તન બિલકુલ સહન કરવામાં આવશે નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *