આ વ્યક્તિ 22 જાન્યુઆરીએ મફતમાં સમોસા ખાવાનું આમંત્રણ આપી રહ્યો છે, વાયરલ વીડિયો જોઈને લોકોએ કહ્યું- ભાઈ સાચો ભક્ત છે.

આ વ્યક્તિ 22 જાન્યુઆરીએ મફતમાં સમોસા ખાવાનું આમંત્રણ આપી રહ્યો છે, વાયરલ વીડિયો જોઈને લોકોએ કહ્યું- ભાઈ સાચો ભક્ત છે.

દેશભરના લોકો પ્રાણ પ્રતિષ્ઠાને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે, આ દરમિયાન એક સ્ટ્રીટ ફૂડ સ્ટોલના માલિકનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વ્યક્તિ 22મી જાન્યુઆરીએ મફતમાં સમોસા પીરસવાનું આમંત્રણ આપી રહી છે.

અયોધ્યામાં રામલલાના જીવનના અભિષેક પહેલા સમગ્ર દેશ રામમય બની ગયો છે. રામનું નામ બધે ગુંજાઈ રહ્યું છે અને લોકો 22 જાન્યુઆરીની તૈયારીઓમાં વ્યસ્ત છે. અયોધ્યામાં 22 જાન્યુઆરીએ ભવ્ય પ્રાણ પ્રતિષ્ઠા સમારોહ યોજાવા જઈ રહ્યો છે, જેમાં વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી મુખ્ય અતિથિ તરીકે હાજરી આપશે અને દેશ-વિદેશમાંથી હજારો લોકો અહીં પહોંચશે. દેશભરના લોકો પ્રાણ પ્રતિષ્ઠાને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે, આ દરમિયાન એક સ્ટ્રીટ ફૂડ સ્ટોલના માલિકનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ વ્યક્તિ 22મી જાન્યુઆરીએ મફતમાં સમોસા પીરસવાનું આમંત્રણ આપી રહી છે.

તમને મફત ચા અને નાસ્તો મળશે

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવેલા વીડિયોમાં ફૂડ સ્ટોલના માલિક 22 જાન્યુઆરીએ દરેકને ફ્રી સમોસા પીરસવાનું આમંત્રણ આપી રહ્યા છે. વ્યક્તિ કહે છે કે શ્રી રામ આવી રહ્યા છે, 22 જાન્યુઆરીએ દેશભરના લોકો ઉજવણી કરશે. આ ફંકશનનો એક ભાગ બનીને તે 22 જાન્યુઆરીએ દરેકને ફ્રી સમોસા પણ પીરસશે. વ્યક્તિનું કહેવું છે કે તે ભલે ગરીબ હોય પરંતુ રામ મંદિરના નિર્માણની ખુશીમાં તે 22 જાન્યુઆરીએ ફ્રીમાં ચા-નાસ્તો આપશે અને તે દિવસ દિવાળીની જેમ ઉજવશે.

અહીં વિડિયો જુઓ

યુઝર્સે કહ્યું- તમે ખૂબ જ અમીર છો

આ વીડિયોને 8.5 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે અને તેને અંદાજે 60 હજાર લાઈક્સ મળી છે. ઘણા લોકો આ વીડિયો પર કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે, કેટલાક તે વ્યક્તિને ભક્ત કહી રહ્યા છે તો કેટલાક તેને સારો વ્યક્તિ કહી રહ્યા છે. કોમેન્ટ કરતી વખતે એક યુઝરે લખ્યું, તમે ભલે ગરીબ માણસ છો, પરંતુ તમારું દિલ ઘણું મોટું છે. જ્યારે બીજાએ લખ્યું, ભાઈ, તમારા જેવા અમીર બહુ ઓછા છે. જ્યારે એક યુઝરે લખ્યું, આ એક સાચી શ્રદ્ધા છે, તે ભગવાન માટે આટલા પ્રેમની નાની કમાણી માટે પણ ખુશીથી બધું બલિદાન આપવા તૈયાર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *