છોકરાએ કર્યું એવું વર્કઆઉટ કે ઈન્સ્ટાગ્રામના લોકો ચોંકી ગયા, લોકોએ કહ્યું

છોકરાએ કર્યું એવું વર્કઆઉટ કે ઈન્સ્ટાગ્રામના લોકો ચોંકી ગયા, લોકોએ કહ્યું

ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આ દિવસોમાં એક વીડિયો ઘણો જોવા મળી રહ્યો છે જેમાં એક વ્યક્તિ વર્કઆઉટ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ દરમિયાન તે એવા વર્કઆઉટ કરે છે જેને જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો. વિડિયો જોયા પછી તમને પણ લાગશે કે આટલું ફ્લેક્સિબલ બોડી કેવી રીતે શક્ય બની શકે?

વર્કઆઉટના ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતા રહે છે. પરંતુ આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જે જોઈને તમે ચોંકી જશો. આ વીડિયોમાં એક વ્યક્તિ પોતાની પીઠને એવી રીતે ચાંપીને બેક સ્ટ્રેચ કરી રહ્યો છે કે લોકો સમજી શકતા નથી કે આ કેવી રીતે શક્ય છે.

આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામના @aliassairus હેન્ડલ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. ઈલિયાસ સાયરસે પોતાના હેન્ડલ પર આવા ઘણા વીડિયો શેર કર્યા છે જે ખૂબ જ રસપ્રદ છે. પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર લોકો આ પીઠના સ્ટ્રેચના વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. લોકો યુવકના વખાણ કરતા થાકતા નથી.

એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – આ કોઈ ફિલ્મના સીનથી ઓછું નથી. અન્ય એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – તમને કેવી રીતે ખબર પડી કે તમે આ કરી શકો છો? અન્ય યુઝરે લખ્યું છે – આ ગાંડપણ છે. અન્ય યુઝરે લખ્યું છે- શું કોમેન્ટ સેક્શનમાં કોઈ ડોક્ટર છે? મને કેટલાક પ્રશ્નો છે. અન્ય એક યુઝરે આગળ લખ્યું – હું અંદરથી ચીસો પાડતો હતો, જ્યારે પણ તે તેની પીઠ નીચેની તરફ વાળતો હતો.

એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – આ કોઈ ફિલ્મના સીનથી ઓછું નથી. અન્ય એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – તમને કેવી રીતે ખબર પડી કે તમે આ કરી શકો છો? અન્ય યુઝરે લખ્યું છે – આ ગાંડપણ છે. અન્ય યુઝરે લખ્યું છે- શું કોમેન્ટ સેક્શનમાં કોઈ ડોક્ટર છે? મને કેટલાક પ્રશ્નો છે. અન્ય એક યુઝરે આગળ લખ્યું – હું અંદરથી ચીસો પાડતો હતો, જ્યારે પણ તે તેની પીઠ નીચેની તરફ વાળતો હતો.

યુવકને આ રીતે વર્કઆઉટ કરતા જોઈને ઈન્સ્ટાગ્રામના લોકો પાગલ થઈ ગયા છે.આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 6 લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે. લોકો યુવકની મહેનત અને સમર્પણના વખાણ કરી રહ્યા છે. શું તમે ક્યારેય કોઈને આ રીતે વર્કઆઉટ કરતા જોયા છે? આ વિડિયો વિશે તમારો શું અભિપ્રાય છે, કોમેન્ટ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *