આ સોફાને કારમાં ફેરવ્યો, કારીગરી જોઈને આનંદ મહિન્દ્રા વખાણ કરતા રોકી શક્યા નહીં; વિડીયો વાયરલ

આ સોફાને કારમાં ફેરવ્યો, કારીગરી જોઈને આનંદ મહિન્દ્રા વખાણ કરતા રોકી શક્યા નહીં; વિડીયો વાયરલ

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં બે લોકો સોફા પર બેસીને કારની જેમ સવાર થઈ રહ્યા છે.

પ્રખ્યાત ઉદ્યોગપતિ આનંદ મહિન્દ્રા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તે તેના ફેવરિટ અને ફની વીડિયોને તેના ફોલોઅર્સ સાથે શેર કરતો રહે છે. તે અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર નવા અને ક્રિએટિવ વિચારો સાથેના વીડિયો શેર કરે છે. હાલમાં જ તેના દ્વારા શેર કરવામાં આવેલો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર લોકોને ખૂબ પ્રભાવિત કરી રહ્યો છે. તે વીડિયોમાં બે યુવકોએ એક સોફાને કારમાં બદલી નાખ્યો છે અને પછી સોફાની સવારીની મજા માણી છે.

વાયરલ વીડિયોની વાત કરીએ તો, બે લોકો સોફા ઓનલાઈન ઓર્ડર કરે છે. તેણે જાતે જ ડિઝાઈન તૈયાર કરી અને સોફામાં પૈડા અને મોટર ફીટ કરી. તેણે પોતાની એન્જિનિયરિંગ કુશળતાથી તે સોફાને વાહનમાં ફેરવી નાખ્યું. આ પછી, બંને તેના પર બેસીને આખા શહેરમાં ફરવા નીકળી પડે છે. તેમ છતાં તેઓ માત્ર મનોરંજન માટે કરે છે, તેમની કુશળતા અને ઓટોમોબાઈલ કુશળતા અત્યંત પ્રભાવશાળી છે. આનંદ મહિન્દ્રા જેવા દિગ્ગજ ઉદ્યોગપતિઓ પણ તેમની કુશળતાથી પ્રભાવિત છે. તેણે ટ્વિટ કરીને તેના વખાણ કર્યા.

પ્રશંસામાં, આનંદ મહિન્દ્રાએ લખ્યું, “આને માત્ર એક મનોરંજક પ્રોજેક્ટ કહી શકાય. પરંતુ તેને બનાવવામાં જે કાળજી અને ઓટોમોટિવ કૌશલ્યનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો તે અવિશ્વસનીય છે. દેશને ઓટોમોબાઈલ ક્ષેત્રમાં વિશાળ બનવા માટે આવા સર્જનાત્મક એન્જિનિયરોની જરૂર પડે છે. ” જરૂરી.” આનંદે ટિપ્પણી કરી હતી કે જો આવા વાહનને ભારતમાં નોંધણી કરાવવા માટે આરટીઓ કચેરીમાં લઈ જવામાં આવે તો અધિકારી કેવી પ્રતિક્રિયા આપશે. દરમિયાન આનંદ દ્વારા શેર કરવામાં આવેલ આ વાયરલ વીડિયોને 4.5 લાખ વ્યૂઝ મળ્યા છે.

અહીં વિડિયો જુઓ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *