સાપ્તાહિક રાશિફળ : ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આવતું અઠવાડિયુ આ રાશિ ધરાવતા લોકો નું ખૂબજ સારું જશે, જાણો તમારું રાશિફળ

સાપ્તાહિક રાશિફળ : ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આવતું અઠવાડિયુ આ રાશિ ધરાવતા લોકો નું ખૂબજ સારું જશે, જાણો તમારું રાશિફળ

સાપ્તાહિક રાશિફળ 14- 20 ઓગસ્ટ 2023: મેષ, કર્ક, ધનુ રાશિના લોકોને આ અઠવાડિયે વિશેષ લાભ થશે, જાણો તમામ રાશિઓનું સાપ્તાહિક રાશિફળ. જાણો તમામ રાશિચક્રની સાપ્તાહિક કુંડળી (સપ્તાહિક રાશિફળ).

આ અઠવાડિયું ધનુ, કુંભ અને મીન રાશિ માટે લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરીની તકો લાવશે. સોમવારથી શરૂ થતું અઠવાડિયું જ્યોતિષની દૃષ્ટિએ ખાસ છે. આ અઠવાડિયે ગ્રહોની ચાલમાં પરિવર્તન છે. આવો જાણીએ તમામ 12 રાશિઓ (સપ્તાહિક રાશિફળ)ની સાપ્તાહિક કુંડળી.

મેષ
સપ્તાહની શરૂઆત મિશ્ર પરિણામ આપશે. કામકાજમાં વ્યસ્તતા રહેશે. ઓફિસમાં અચાનક કામનો બોજ તમારા માથા પર આવી શકે છે. જેની સાથે વ્યવહાર કરવા માટે તમારે વધારાની મહેનત અને મહેનત કરવી પડશે. આ સમય દરમિયાન સ્વાસ્થ્ય પણ થોડું નરમ રહી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં તમારી દિનચર્યા અને ખોરાકને યોગ્ય રાખો. નોકરીયાત મહિલાઓ માટે આ સમય થોડો વધુ પડકારજનક હોઈ શકે છે.

વિદેશમાં કરિયર અને બિઝનેસ બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહેલા લોકોના માર્ગમાં કેટલાક અવરોધો આવી શકે છે. ઉદ્યોગપતિને તેના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નવી પેઢીનો મોટાભાગનો સમય આનંદમાં પસાર થશે. પ્રેમ-સંબંધો સંબંધિત મામલાઓમાં, કોઈપણ ઉતાવળમાં અથવા ભાવનાત્મક પગલું તમને મોટી મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. દાંપત્ય જીવનને ખુશ રાખવા માટે જીવનસાથીની જરૂરિયાતોને નજરઅંદાજ ન કરો.

વૃષભ
સપ્તાહની શરૂઆતમાં બિઝનેસમાં ઉતાર-ચઢાવ જોવા મળી શકે છે. જો તમે લાંબા સમયથી તમારી કારકિર્દી માટે પ્રયત્નશીલ છો, તો તમારે તમારી આજીવિકા મેળવવા માટે થોડી વધુ રાહ જોવી પડી શકે છે. જો કે, આ સમય જમીન અને મકાન સંબંધિત બાબતોમાં થોડો રાહત આપી શકે છે. તમારા વિરોધીઓ જાતે જ કરાર શરૂ કરી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમારે અચાનક લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે.

મુસાફરી દરમિયાન તમારા સામાન અને સ્વાસ્થ્ય બંનેનું ધ્યાન રાખો. નોકરિયાત વ્યક્તિએ સપ્તાહના અંતમાં સહકાર્યકરો અને વરિષ્ઠો સાથે મળીને ચાલવું પડશે. સામાન્ય અને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓ સખત મહેનતથી જ સફળતા મેળવી શકશે. સ્ત્રી મિત્રની મદદથી પ્રેમ સંબંધમાં ઉભી થયેલી ગેરસમજ દૂર થશે, પરંતુ પરસ્પર વિશ્વાસ પુનઃસ્થાપિત કરવામાં સમય લાગી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહેશે.

મિથુન
સપ્તાહની શરૂઆત સારા નસીબ માટે છે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી લાંબા સમયથી અટકેલું મોટું કામ પૂરું થશે. રાજનેતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. મિલકત સંબંધિત વિવાદો ઉકેલાશે. સામાન્ય અને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. સંતાનની કોઈ મોટી ઉપલબ્ધિ ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ સર્જશે.

સપ્તાહના મધ્યમાં, તમારે તમારા કાર્યસ્થળમાં એવા લોકો સાથે ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર પડશે જે તમારી સિદ્ધિઓની ઈર્ષ્યા કરે છે. જો તમે ભાગીદારીમાં કોઈ ધંધો કરો છો, તો તમારા માટે પૈસા સંબંધિત બાબતોને સાફ કરીને આગળ વધવું યોગ્ય રહેશે. કોઈપણ યોજનામાં પૈસાનું રોકાણ કરતી વખતે તમારા શુભેચ્છકોની સલાહ લેવાનું ભૂલશો નહીં. પ્રેમ સંબંધની દ્રષ્ટિએ તમારા માટે અનુકૂળ. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

કેન્સર
સપ્તાહની શરૂઆત ખૂબ જ શુભ રહેવાની છે. કોઈ મોટી સફળતા તમારા ખોળામાં આવી શકે છે, પરંતુ તમારે તેના ઉત્સાહને કારણે હોશ ગુમાવવાનું ટાળવું પડશે. કોઈપણ જોખમી યોજનામાં પૈસા રોકવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે ભવિષ્યમાં નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. તમારી ઇચ્છિત જગ્યાએ પ્રમોશન અથવા ટ્રાન્સફરની તમારી ઇચ્છા પૂર્ણ થઈ શકે છે.

ઓફિસમાં સિનિયર અને જુનિયર બંને તમારા વખાણ કરતા જોવા મળશે. મિલકતની ખરીદી અને વેચાણથી લાભ થશે. પરિવાર સાથે સંબંધિત કોઈ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે તમને માતા-પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે. સપ્તાહના અંતે મિત્રો કે સંબંધીઓ સાથે પિકનિકનો કાર્યક્રમ બની શકે છે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. નાની-નાની સમસ્યાઓને નજરઅંદાજ કરવામાં આવે તો સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

સિંહ
સપ્તાહની શરૂઆતમાં સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધ બંનેનું ખૂબ ધ્યાન રાખવું પડશે. મોસમી અથવા કોઈ જૂના રોગના ઉદ્ભવને કારણે, તમારે શારીરિક અને માનસિક કષ્ટોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તબિયત બગડવાની સીધી અસર તમારા કામ પર પડી શકે છે. હાથમાં આવતી મોટી તક ગુમાવવાનું દુઃખ થઈ શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં અચાનક તમારે મિલકત સંબંધિત કોઈ મોટી સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નોકરિયાત વ્યક્તિએ આ સમયગાળા દરમિયાન તેમની ઓફિસમાં ખૂબ જ સાવધાન રહેવાની જરૂર પડશે.

તમારી એક નાની ભૂલ તમારી પ્રતિષ્ઠાને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. આ દરમિયાન તમારે તમારા વિરોધીઓથી પણ સાવધાન રહેવું પડશે. પ્રેમ સંબંધમાં કાળજી સાથે એક પગલું આગળ વધો. તમારા લવ પાર્ટનરના અંગત જીવનમાં કોઈપણ પ્રકારની અધીરાઈ અથવા વધુ પડતી હસ્તક્ષેપ તમારા સુસ્થાપિત સંબંધોને બગાડી શકે છે. દાંપત્ય જીવનને ખુશ રાખવા માટે જીવનસાથીની ભાવનાઓનું સન્માન કરો.

કન્યા
સપ્તાહની શરૂઆત શુભ અને શુભ છે. ભૂતકાળમાં કરેલા કોઈપણ કાર્ય માટે સન્માન મળી શકે છે. ઓફિસમાં વરિષ્ઠ તમારા કામના વખાણ કરતા જોવા મળશે. આ સમય દરમિયાન તમને કોઈ મોટી જવાબદારી પણ મળી શકે છે. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે અનુકૂળ. તમે બજારમાં તેજીનો લાભ ઉઠાવી શકશો. માર્કેટમાં તમારી વિશ્વસનીયતા પણ વધશે.

જો તમે ઘણા સમયથી બિઝનેસ વધારવાનું વિચારી રહ્યા હતા, તો તમારી આ ઈચ્છા પૂરી થતી જોવા મળશે. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમે આરામથી સંબંધિત કોઈ મોટી વસ્તુ ખરીદી શકો છો, જેના કારણે તમારા ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. જે લોકો નોકરી બદલવાનું વિચારી રહ્યા હતા તેમને સપ્તાહના અંતમાં કોઈ મોટી જગ્યા તરફથી ઓફર મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીની પળો વિતાવવાની તક મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

તુલા
સપ્તાહની શરૂઆતમાં થોડી વધુ દોડધામ થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે કોઈપણ વિવાદને કારણે કોર્ટમાં જવું પડી શકે છે, જો કે કોર્ટની બહાર સમાધાન દ્વારા કોઈપણ મામલાનું સમાધાન કરવું યોગ્ય રહેશે. નાના ભાઈ અને બહેન સાથેનો વિવાદ તમારી માનસિક પરેશાનીનું મુખ્ય કારણ બનશે. કોઈની સાથે વાતચીત કરતી વખતે તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો, નહીંતર બનેલી વાત પણ બગડી શકે છે.

કાર્યસ્થળ પર લોકોની નાની-નાની વાતો પર પ્રતિક્રિયા આપવાને બદલે તેમને નજરઅંદાજ કરવું વધુ સારું રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં કારકિર્દી અને વ્યવસાય સંબંધિત મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. પ્રવાસ સુખદ હોઈ શકે છે પરંતુ ધાર્યા કરતા થોડો ઓછો લાભદાયક છે. જો તમે કોઈની સામે તમારો પ્રેમ વ્યક્ત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો ઉતાવળમાં આવવાનું ટાળો અને યોગ્ય સમય આવે ત્યારે જ તમારા મનની વાત કરો, નહીં તો બધું ખોટું થઈ શકે છે. ભૂતકાળમાં ચાલી રહેલા સંબંધો વધુ ગાઢ બનશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

વૃશ્ચિક
સપ્તાહની શરૂઆત આનંદદાયક રહેશે, પરંતુ સપ્તાહના મધ્યભાગે ખૂબ કાળજી રાખવી પડશે. ભૂતકાળમાં કરેલા પ્રયત્નો અને મહેનતના સુખદ પરિણામો તમે જોઈ શકશો. કરિયર અને બિઝનેસ સંબંધિત સારા સમાચાર મળી શકે છે. વ્યવસાય સંબંધિત મુસાફરી સુખદ અને લાભદાયી રહેશે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી મિલકત સંબંધિત વિવાદોનો ઉકેલ આવશે. સપ્તાહના મધ્યમાં વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસથી વિચલિત થઈ શકે છે. જો તમે કોઈપણ સામાન્ય અને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારીમાં વ્યસ્ત છો, તો સખત મહેનત પછી જ તમને ઈચ્છિત સફળતા મળશે.

નોકરિયાત વ્યક્તિએ ઓફિસમાં વિરોધીઓ સાથે ખૂબ જ સાવધાની રાખવાની જરૂર પડશે કારણ કે તેઓ તમારા સમાપ્ત થયેલા કામમાં અવરોધો ઉભી કરી શકે છે. ઘરના કોઈ વડીલનું સ્વાસ્થ્ય તમારી ચિંતાનો વિષય બની શકે છે. કોઈ ત્રીજી વ્યક્તિની દખલગીરીને કારણે તમારા પ્રેમ સંબંધમાં ખટાશ આવી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, કોઈપણ વિવાદને સંવાદમાંથી દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરો. સપ્તાહના અંતમાં જીવન સાથી સાથે ધાર્મિક યાત્રાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે.

ધનુરાશિ
અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં, જો તમે સમય અને શક્તિનું યોગ્ય રીતે સંચાલન કરો છો, તો તમને અપેક્ષા કરતા વધુ સફળતા અને નફો મળી શકે છે. નોકરી કરતી મહિલાઓને કોઈ મોટી ઉપલબ્ધિ મળી શકે છે, જેના કારણે તેમના કાર્યસ્થળની સાથે પરિવારમાં પણ તેમનું સન્માન વધશે. જો તમે લાંબા સમયથી પ્રોપર્ટીના વેચાણ અને ખરીદીની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તમારું આ સપનું પૂર્ણ થઈ શકે છે.

સ્નાતક માટે પ્રપોઝલ આવી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. શક્ય છે કે માતા-પિતા તમારા પ્રેમની મહોર લગાવીને લગ્ન માટે લીલી ઝંડી બતાવે. સપ્તાહના અંતે માતાનું સ્વાસ્થ્ય તમારી ચિંતાનો વિષય બની શકે છે. આ દરમિયાન તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખો અને વાહન સાવધાનીથી ચલાવો.

મકર
સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારી જવાબદારીઓને પૂર્ણ કરવા માટે વધુ દોડધામ અને મહેનતની જરૂર પડી શકે છે. ઘરના સમારકામ વગેરેના કામમાં વધુ વ્યસ્તતા રહી શકે છે. કેટલાક અચાનક ખર્ચ તમારી આર્થિક સ્થિતિને અસર કરી શકે છે. ઘરના કોઈ વડીલનું ખરાબ સ્વાસ્થ્ય પણ તમારી ચિંતાનો વિષય રહેશે. જો તમે રોજગારની શોધમાં ભટકતા હોવ તો તમારી રાહ થોડી લાંબી થઈ શકે છે. તે જ સમયે, નોકરિયાત વ્યક્તિ પર કામનો બોજ અચાનક વધી શકે છે.

ઓફિસમાં સિનિયર અને જુનિયર સાથે વાદવિવાદ કરવાનું ટાળો, નહીં તો તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથેની કોઈપણ ગેરસમજ તમારા પ્રેમ સંબંધોને અસર કરી શકે છે. જીવનસાથી સાથેના મતભેદોને અભિપ્રાયના મતભેદોમાં ફેરવવા ન દો અને સંવાદ દ્વારા ઘરેલું સમસ્યાઓનો ઉકેલ લાવવાનો પ્રયાસ કરો.

કુંભ
સપ્તાહની શરૂઆતમાં આળસ અને અભિમાનથી બચવાની જરૂર રહેશે. આવી સ્થિતિમાં કામ આવતી કાલ માટે મુલતવી રાખવાની વૃત્તિથી બચો, નહીંતર તમારે મોટું નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. જો એક ડગલું પાછળ લઈ જઈને બે ડગલાં આગળ જવાની શક્યતા હોય તો એમ કરવામાં અચકાવું નહીં. ઉદાહરણ તરીકે, જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદને કોર્ટમાં લઈ જવાને બદલે પરસ્પર ચર્ચા દ્વારા ઉકેલી શકાય તો સારું રહેશે.

વ્યવસાયની દૃષ્ટિએ સમય તમારા માટે અનુકૂળ ન કહી શકાય. આ દરમિયાન તમારે પૈસાની લેવડ-દેવડમાં ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર પડશે. કોઈપણ યોજના અથવા વ્યવસાયમાં નાણાંનું રોકાણ ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક કરવું જોઈએ, નહીં તો પછીથી નુકસાન ઉઠાવવું પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં સાવધાની સાથે એક પગલું આગળ વધવું. વિવાહિત જીવનને ખુશ રાખવા માટે જીવનસાથીની જરૂરિયાતોને અવગણશો નહીં.

મીન
સપ્તાહની શરૂઆતમાં, સખત મહેનત અને પ્રયત્નો પછી જ ઇચ્છિત સફળતા પ્રાપ્ત થશે. નોકરીયાત વ્યક્તિએ પોતાનું કામ કોઈ પર છોડવાને બદલે યોગ્ય રીતે કરવું પડશે, નહીં તો તમારે તમારા બોસના ગુસ્સાનો શિકાર બનવું પડી શકે છે. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધોનું પણ ખૂબ ધ્યાન રાખવું પડશે. તમે મોસમી અથવા કોઈપણ જૂના રોગના ઉદભવથી પીડાઈ શકો છો.

આ સમય દરમિયાન, તમારું મન તમારા પરિવાર સાથે સંબંધિત કોઈ વ્યક્તિ વિશે પણ ચિંતિત રહેશે. વેપારી માટે સપ્તાહનો મધ્ય ભાગ થોડો સુસ્ત રહેશે, પરંતુ સપ્તાહાંત લાભદાયક સાબિત થશે. તમે બજારમાં તેજીનો લાભ ઉઠાવી શકશો. નોકરિયાત વ્યક્તિ માટે આવકના વધારાના સ્ત્રોત ઉભા થશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. ઘરમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિના આગમનથી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. લવ પાર્ટનર સાથે સારો તાલમેલ જોવા મળશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *