ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર થતાં આ ટીમના કેપ્ટન ભાવુક થયાં, અને સોશિયલ મીડિયા આવું શેર કર્યું

ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર થતાં આ ટીમના કેપ્ટન ભાવુક થયાં, અને સોશિયલ મીડિયા આવું શેર કર્યું

IPL 2023: IPL 2023 હવે તેની પ્લેઓફ મેચોમાં પહોંચી ગયું છે. આ દરમિયાન એક ટીમે કેપ્ટન સીઝનમાંથી બહાર થયા બાદ સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરીને પોતાની લાગણી વ્યક્ત કરી છે. IPL 2023 પ્લેઓફ્સ: ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023 આ સિઝનના વિજેતા બનવામાં માત્ર એક સપ્તાહ દૂર છે. આ દરમિયાન ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર થઈ ગયેલી ટીમના કેપ્ટને સોશિયલ મીડિયા પર ઈમોશનલ પોસ્ટ કરી છે. IPL 2023 માંથી બહાર થનારી પ્રથમ ટીમ દિલ્હી કેપિટલ્સ હતી. દિલ્હીના કેપ્ટન ડેવિડ વોર્નરે હવે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા એક પોસ્ટ શેર કરી છે, જે કરોડો ચાહકોના દિલ જીતી રહી છે.

વોર્નરે આ પોસ્ટ શેર કરી છે
દિલ્હી કેપિટલ્સમાંથી બહાર થયા બાદ કેપ્ટન ડેવિડ વોર્નરે તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ શેર કરી હતી. આ પોસ્ટમાં તેણે ટીમની ઘણી તસવીરો શેર કરી છે અને કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે અમને જે પરિણામ જોઈતું હતું તે મળ્યું નથી, પરંતુ હું દરેકનો આભાર માનું છું જેણે અમને સપોર્ટ કર્યો. અમારા ચાહકો હંમેશા પ્રોત્સાહિત કરે છે. હું આશા રાખું છું કે અમે આવતા વર્ષે સારું પુનરાગમન કરીશું અને સખત લડત આપીશું. વર્તમાન સીઝને ફરી એકવાર બતાવ્યું છે કે શા માટે તે વિશ્વની સૌથી સ્પર્ધાત્મક લીગ છે. સિઝનમાં ઘણી રસપ્રદ મેચો હતી.

આવું દિલ્હીનું પ્રદર્શન હતું
દિલ્હી કેપિટલ્સની ટીમ IPL 2023માંથી બહાર થનારી પ્રથમ ટીમ બની છે. આ સિઝનમાં ટીમનું પ્રદર્શન એટલું ખાસ રહ્યું નથી. 14 લીગ મેચ રમીને દિલ્હી કેપિટલ્સ માત્ર 5 મેચ જીતી શકી જ્યારે ટીમને 9 મેચમાં હારનો સામનો કરવો પડ્યો. દિલ્હી કેપિટલ્સ 10 પોઈન્ટ સાથે તળિયેથી બીજા ક્રમે છે. આ સાથે ટીમનું ટ્રોફી જીતવાનું સપનું ફરી એકવાર ચકનાચૂર થઈ ગયું.

વોર્નરે સૌથી વધુ રન બનાવ્યા હતા
ડેવિડ વોર્નર વર્તમાન સિઝનમાં દિલ્હી કેપિટલ્સ માટે સૌથી વધુ રન બનાવનાર બેટ્સમેન હતો. તેણે 14 મેચમાં 36.86ની એવરેજ અને 131.63ની સ્ટ્રાઈક રેટથી 516 રન બનાવ્યા. આ દરમિયાન તેના બેટમાંથી 6 અડધી સદી પણ નીકળી હતી. તેનો સિઝનનો સર્વોચ્ચ સ્કોર 86 રન હતો, જે તેણે લીગની તેની છેલ્લી મેચમાં ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે બનાવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *