શાહરુખ ખાનને IPLનો આ કેપ્ટન ખૂબ જ પસંદ છે, તે પોતે સામેથી ફોન કરે છે……

શાહરુખ ખાનને IPLનો આ કેપ્ટન ખૂબ જ પસંદ છે, તે પોતે સામેથી ફોન કરે છે……

શાહરૂખ ખાન: ‘કિંગ ખાન’ તરીકે પ્રખ્યાત શાહરૂખ ખાન કોલકાતાની ફ્રેન્ચાઈઝીનો માલિક છે. IPLમાં બે વખતની ચેમ્પિયન ટીમ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ (KKR)ની વર્તમાન સીઝનમાં નીતીશ રાણાની કેપ્ટનશીપ છે. શાહરૂખ ખાન ફેવરિટ કેપ્ટનઃ બોલિવૂડ સ્ટાર શાહરૂખ ખાન ઘણી વખત આઈપીએલ મેચોમાં દેખાય છે. શાહરુખ પાસે કોલકાતા ફ્રેન્ચાઈઝીના માલિકી હક્ક પણ છે. બે વખતની ચેમ્પિયન ટીમ કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ (KKR)ની વર્તમાન સીઝનમાં નીતીશ રાણાની કેપ્ટનશીપ છે. આ દરમિયાન નીતિશે એક મોટો ખુલાસો કર્યો છે.

શાહરૂખ તેની કેપ્ટનશિપથી ખુશ છે
કોલકાતાનો કેપ્ટન નીતિશ રાણા IPL (IPL-2023)ની વર્તમાન સિઝનમાં સારો દેખાવ કરી રહ્યો છે. શ્રેયસ અય્યરની ગેરહાજરીમાં તેને ટીમની કમાન સોંપવામાં આવી હતી. પીઠની ઈજાને કારણે અય્યર IPL-16નો ભાગ બની શક્યો ન હતો. KKRએ અત્યાર સુધી 11માંથી 5 મેચ જીતી છે અને 6માં હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. ટીમના માલિક શાહરૂખ ખાન પણ ટૂર્નામેન્ટમાં નીતિશની કેપ્ટનશીપથી ઘણો ખુશ છે.

શાહરૂખે ફોન કર્યો હતો
આ વાતનો ખુલાસો ખુદ KKRના કેપ્ટન નીતિશ રાણાએ કર્યો છે. નીતીશ રાણાએ એક ઈન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું કે શાહરૂખ ખાને તેની કેપ્ટનસીના વખાણ કર્યા છે. નીતિશે કહ્યું, ‘શાહરૂખ સરનો ફોન આવ્યો હતો. તેણે કહ્યું કે વિશ્વાસ રાખો. તમે કેપ્ટન તરીકે સારું પ્રદર્શન કરી રહ્યા છો. તમારી જાતને પાછા. વધારે શંકા રાખવાની જરૂર નથી. તમને જે કરવાનું મન થાય તે કરો. હું તમને ટેકો આપું છું.

નીતિશે સારું કર્યું છે
ડોમેસ્ટિક ક્રિકેટમાં દિલ્હીનું પ્રતિનિધિત્વ કરનાર નીતિશ રાણાએ IPLમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું છે. એક બેટ્સમેન તરીકે તેણે 11 મેચમાં 29.64ની એવરેજ અને 146.85ની શાનદાર સ્ટ્રાઈક રેટથી 326 રન બનાવ્યા છે. આ દરમિયાન તેના બેટમાંથી 2 અડધી સદી નીકળી છે, જેમાં તેનો હાઈ સ્કોર 75 રન છે.

KKR પોઈન્ટ ટેબલમાં છઠ્ઠા નંબર પર છે
કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ અત્યારે 10 ટીમોના પોઈન્ટ ટેબલમાં છઠ્ઠા નંબર પર છે. ટીમે અત્યાર સુધી 11માંથી 5 મેચ જીતી છે જ્યારે 6માં હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. નીતિશ રાણાની આગેવાની હેઠળની ટીમના 10 પોઈન્ટ છે અને નેટ રન રેટ -0.079 છે. ટીમે હજુ સિઝનમાં વધુ 3 મેચ રમવાની છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *