ઈશાન કિશનની જગ્યાએ આ ખેલાડીને ટીમમા લેવામા આવશે, અને તેથી……

ઈશાન કિશનની જગ્યાએ આ ખેલાડીને ટીમમા લેવામા આવશે, અને તેથી……

ભારતીય ટીમઃ ઈશાન કિશન અને શુભમન ગિલ ન્યૂઝીલેન્ડ શ્રેણીમાં પોતાના નામ પ્રમાણે પ્રદર્શન કરી શક્યા નથી. આ કારણથી પૃથ્વી શૉને ટીમમાં સામેલ કરવાની માંગ કરવામાં આવી છે. હવે પૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર વસીમ જાફરે આ અંગે મોટું નિવેદન આપ્યું છે. India vs New Zealand 3rd T20: ભારતીય ટીમ 1 ફેબ્રુઆરીએ અમદાવાદના નરેન્દ્ર સ્ટેડિયમ ખાતે ન્યૂઝીલેન્ડ સામે ત્રીજી T20 મેચ રમશે. ન્યૂઝીલેન્ડ શ્રેણીમાં અત્યાર સુધી ઈશાન કિશન અને શુભમન ગિલ પોતાના નામ પ્રમાણે પ્રદર્શન કરી શક્યા નથી. આ કારણથી પૃથ્વી શૉને તક આપવાની માંગ કરવામાં આવી રહી છે. હવે ભૂતપૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર વસીમ જાફરે આના પર મોટો થમ્બ્સ અપ આપ્યો છે.

વસીમ જાફરે આ નિવેદન આપ્યું હતું
પૃથ્વી શૉ વિશે બોલતા, ESPNcricinfo પર વસીમ જાફરે કહ્યું, ‘હા, મને લાગે છે કે ટીમ મેનેજમેન્ટે તેના વિશે વિચારવું જોઈએ. જો કે, અમે જોયું છે કે મેનેજમેન્ટ વધુ ફેરફાર કરતું નથી, પરંતુ કદાચ ટીમ આ મુદ્દા પર ધ્યાન આપશે. ટીમ ઈન્ડિયા સિરીઝ જીતશે કે નહીં? આ સવાલ પર પૂર્વ ઓપનર વસીમ જાફરે કહ્યું, ‘મેં પહેલા પણ ભવિષ્યવાણી કરી હતી કે ભારત આ શ્રેણી 2-1થી જીતશે. બીજી મેચ જીત્યા બાદ ટીમ આ લય જાળવી રાખશે.

ગિલ-ઈશાન ફ્લોપ રહ્યા
શુભમન ગિલ શ્રીલંકા અને ન્યુઝીલેન્ડ સામે સારું પ્રદર્શન કરવામાં ખરાબ રીતે નિષ્ફળ રહ્યો છે. ગિલે છેલ્લી પાંચ ઇનિંગ્સમાં માત્ર 7, 5, 46, 7, 11 રન બનાવ્યા છે. તે જ સમયે, ઇશાન કિશન પણ ટીમ ઇન્ડિયા માટે મોટી ઇનિંગ્સ રમી શક્યો નથી. ટીમ ઈન્ડિયાને ઝડપી શરૂઆત અપાવવાની મહત્વની જવાબદારી આ બંને બેટ્સમેનોની હતી, પરંતુ આ સ્ટાર ખેલાડીઓ તેમાં નિષ્ફળ સાબિત થયા છે. આ કારણે કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા ત્રીજી ટી20 મેચમાં પૃથ્વી શૉને તક આપી શકે છે.

વિસ્ફોટક બેટિંગ નિષ્ણાત
પૃથ્વી શો શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. તે વિસ્ફોટક બેટિંગમાં માહેર છે. ડોમેસ્ટિક ક્રિકેટમાં તેણે રણજી ટ્રોફીમાં 379 રન બનાવ્યા છે, જે રણજી ટ્રોફીના ઈતિહાસમાં બીજો સર્વશ્રેષ્ઠ સ્કોર છે. તે ટીમ ઈન્ડિયા માટે ઓપનિંગ કરી ચૂક્યો છે. તેમની પાસે પુષ્કળ અનુભવ છે, જે ભારત માટે ઉપયોગી થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *