ઈન્દોર ODIમાં ચાહકોએ કર્યું આવું કામ, શુભમન ગિલ શરમમાં મુકાઈ ગયો! વિડીયો વાયરલ

ઈન્દોર ODIમાં ચાહકોએ કર્યું આવું કામ, શુભમન ગિલ શરમમાં મુકાઈ ગયો! વિડીયો વાયરલ

શુભમન ગિલ વીડિયોઃ ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ઓપનર શુભમન ગિલે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ODI શ્રેણીમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. તેને પ્લેયર ઓફ ધ સિરીઝ તરીકે પણ પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. હવે તેના સંબંધિત એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમે શ્રેણીની ત્રીજી અને અંતિમ ODI (IND vs NZ 3rd ODI)માં ન્યૂઝીલેન્ડને 90 રનથી હરાવ્યું. ઈન્દોરમાં રમાયેલી આ મેચમાં અનુભવી ઓપનર રોહિત શર્મા અને યુવા ઓપનર શુભમન ગીલે સદી ફટકારી હતી. આ સાથે ભારતે 3 મેચની વનડે શ્રેણી 3-0થી કબજે કરી લીધી છે. યુવા ઓપનર શુભમન ગિલ માટે આ શ્રેણી ઘણી સારી રહી. તેણે આ સિરીઝમાં બેવડી સદી ફટકારીને વર્લ્ડ રેકોર્ડ બનાવ્યો હતો. હવે તેના સંબંધિત એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ઈન્દોર વનડેમાં ચાહકોએ આવું કૃત્ય કર્યું હતું

ત્રીજી વનડેમાં ભારતે કિવી ટીમને 386 રનનો મુશ્કેલ ટાર્ગેટ આપ્યો હતો. જ્યારે ન્યૂઝીલેન્ડની ટીમ ટાર્ગેટનો પીછો કરી રહી હતી ત્યારે ચાહકોએ ગિલ સાથે આવું કૃત્ય કર્યું, જેને લઈને એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વાસ્તવમાં, શુભમન બાઉન્ડ્રી લાઇન પાસે ફિલ્ડિંગ કરી રહ્યો હતો. ત્યારબાદ ચાહકોએ સારાનું નામ જોરથી બૂમ પાડવાનું શરૂ કર્યું. એટલું જ નહીં, પ્રેક્ષકોએ સૂત્રોચ્ચાર કર્યા.

અમારી ભાભીના નારા કેવી રીતે ઉભા થાય છે?

ઈન્દોર ODIમાં દર્શકોએ સારાનું નામ જોરથી પોકાર્યું હતું. ચાહકોએ કહ્યું- અમારી ભાભી કેવી હોવી જોઈએ, સારાને ભાભી જેવી હોવી જોઈએ. આવું એક વાર નહીં, ઘણી વખત બન્યું. જોકે, ગિલે કોઈ પ્રતિક્રિયા આપી ન હતી અને ચાહકો તરફ પાછું વળીને જોયું પણ ન હતું. આવી સ્થિતિમાં, એવું માનવામાં આવે છે કે તે શરમાળ રહ્યો હશે. જણાવી દઈએ કે ગિલનું નામ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સારા અલી ખાન સાથે જોડવામાં આવી રહ્યું છે. સારા સાથેની તેની તસવીરો પણ વાયરલ થઈ હતી.

ગિલ પ્લેયર ઓફ ધ સિરીઝ બન્યો હતો

પંજાબના 23 વર્ષીય શુભમન ગિલે ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં 208 રનની ધમાકેદાર ઇનિંગ રમી હતી. તે વન-ડે ઈન્ટરનેશનલ ફોર્મેટમાં બેવડી સદી ફટકારનાર સૌથી યુવા બેટ્સમેન બન્યો. ત્રીજી વનડેમાં પણ ગિલે બેટિંગ કરી હતી અને 112 રનની ઇનિંગ રમી હતી. ગિલની પ્લેયર ઓફ ધ સિરીઝ પણ પસંદ કરવામાં આવી હતી. તેણે 3 મેચમાં કુલ 360 રન બનાવ્યા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *