મેચ જીત્યા પછી કેપ્ટન રોહિત શર્માએ પોતાનું દિલ ખોલીને આ 2 ખેલાડીનો આભાર માન્યો, જેણે મેચ જીતાવી

મેચ જીત્યા પછી કેપ્ટન રોહિત શર્માએ પોતાનું દિલ ખોલીને આ 2 ખેલાડીનો આભાર માન્યો, જેણે મેચ જીતાવી

India vs New Zealand: ટીમ ઈન્ડિયાએ બીજી વનડેમાં ન્યૂઝીલેન્ડને 8 વિકેટે હરાવીને શ્રેણી જીતી લીધી છે. આ સિરીઝ જીત્યા બાદ કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ટીમના બંને ખેલાડીઓના વખાણ કર્યા હતા. India vs New Zealand 2nd ODI: ટીમ ઈન્ડિયાએ આ વર્ષની તેની સતત ત્રીજી શ્રેણી જીતી છે. શ્રીલંકાને વનડે અને ટી-20માં હરાવ્યા બાદ હવે ટીમ ઈન્ડિયાએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં 2-0ની લીડ બનાવી લીધી છે. ટીમ ઈન્ડિયાએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં એકતરફી રમત બતાવીને 8 વિકેટે મોટી જીત નોંધાવી હતી. આ મેચ જીત્યા બાદ કેપ્ટન રોહિત શર્મા ઘણો ખુશ દેખાયો અને ટીમના 2 ખેલાડીઓના વખાણ કર્યા.

કેપ્ટન રોહિત શર્માએ આપ્યું મોટું નિવેદન
કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી વનડે પછી કહ્યું, ‘છેલ્લી પાંચ મેચમાં બોલરોએ ખરેખર સારું પ્રદર્શન કર્યું છે. અમે તેમની પાસેથી જે કંઈ માંગ્યું છે તે તેઓ આગળ વધીને આપ્યા છે. તમે સામાન્ય રીતે ભારતમાં આ પ્રકારની સીમની હિલચાલ જોતા નથી, તમે સામાન્ય રીતે તેને ભારતની બહાર જુઓ છો. આ ખેલાડીઓમાં કેટલીક ગંભીર કુશળતા છે, તેઓ ખરેખર સખત મહેનત કરે છે.

ભારતીય બોલરોએ આ પ્લાન બનાવ્યો હતો
રોહિત શર્માએ વધુમાં કહ્યું, ‘અમે ગઈકાલે પ્રેક્ટિસ કરી હતી અને બોલ લાઇટની નીચે ફરતો હતો. અમે જાણતા હતા કે જો તેઓ 250 મેળવે તો તે અમારા માટે પડકારજનક હશે, પરંતુ તે પીછો કરવાનો મુદ્દો હતો. અમે છેલ્લી રમતમાં પ્રથમ બેટિંગ કરી હતી, તેથી વિચાર પોતાને પડકારવાનો હતો. મને ખાતરી નથી કે હું ઈન્દોરમાં (છેલ્લી મેચમાં) શું કરીશ.

શમી-સિરાજ પર કહ્યું આ મોટી વાત
મોહમ્મદ શમી અને સિરાજ ફરી એકવાર ટીમ ઈન્ડિયાને સારી શરૂઆત અપાવવામાં સફળ રહ્યા. આ બંને ખેલાડીઓના વખાણ કરતા રોહિત શર્માએ કહ્યું, ‘ટીમમાં આત્મવિશ્વાસ વધારે છે અને તે જોવું સારું છે. શમી અને સિરાજ લાંબા સ્પેલ બોલિંગ કરવા માટે આતુર હતા, પરંતુ મેં તેમને યાદ અપાવ્યું કે ટેસ્ટ શ્રેણી પણ આવી રહી છે, તેથી આપણે આપણી જાતનું પણ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. હવે હું મારી રમતમાં થોડો ફેરફાર કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છું, મને ખબર છે કે મોટા સ્કોર નથી આવ્યા, પરંતુ હું તેનાથી વધારે ચિંતિત નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *