બધા ભારતીય ચાહકો સાથે મોટી છેતરપિંડી, આઉટ ન હોવા છતાં……..જુઓ વિડીયોમા

બધા ભારતીય ચાહકો સાથે મોટી છેતરપિંડી, આઉટ ન હોવા છતાં……..જુઓ વિડીયોમા

Hardik Pandya Controversial Out: ટીમ ઈન્ડિયાના ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા અને અબજો ભારતીય ચાહકો સાથે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ ODIમાં છેતરપિંડી થઈ હતી. હકીકતમાં આ મેચમાં સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા આઉટ ન હોવા છતાં પેવેલિયન પરત ફરવું પડ્યું હતું. આ વિવાદને લઈને સોશિયલ મીડિયા પર પણ વાતાવરણ ગરમાયું છે. આ ઘટના ભારતીય ઇનિંગ્સની 40મી ઓવરમાં બની હતી જ્યારે હાર્દિક પંડ્યાને માત્ર 28 રન પર પેવેલિયન પરત ફરવું પડ્યું હતું, તે પણ જ્યારે તે નોટઆઉટ હતો.

Hardik Pandya Controversial Bowled Decision: ટીમ ઈન્ડિયાના ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા અને અબજો ભારતીય ચાહકો સાથે ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ ODIમાં છેતરપિંડી થઈ હતી. હકીકતમાં આ મેચમાં સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા આઉટ ન હોવા છતાં પેવેલિયન પરત ફરવું પડ્યું હતું. આ વિવાદને લઈને સોશિયલ મીડિયા પર પણ વાતાવરણ ગરમાયું છે. આ ઘટના ભારતીય ઇનિંગ્સની 40મી ઓવરમાં બની હતી જ્યારે હાર્દિક પંડ્યાને માત્ર 28 રન પર પેવેલિયન પરત ફરવું પડ્યું હતું, તે પણ જ્યારે તે નોટઆઉટ હતો.

અબજો ભારતીય ચાહકો સાથે મોટી છેતરપિંડી
તમને જણાવી દઈએ કે ભારતીય ઇનિંગ્સની 40મી ઓવરમાં ન્યૂઝીલેન્ડનો ઓલરાઉન્ડર ડેરેલ મિશેલ બોલિંગ કરવા આવ્યો હતો અને જ્યારે તેણે આ ઓવરનો ચોથો બોલ સ્ટ્રાઈક પર રહેલા હાર્દિક પંડ્યાને ફેંક્યો તો બોલ સીધો વિકેટકીપરની અંદર ગયો. મોજા અને સ્ટમ્પ નહીં.. વાસ્તવમાં, વિકેટકીપર ટોમ લાથમનો હાથ સ્ટમ્પ પર અથડાવાને કારણે જામીન પડ્યા હતા, ત્યારબાદ હાર્દિક પંડ્યા બોલ્ડ આઉટ થયો હતો. હવે આ ઘટનાને લઈને ઘણો વિવાદ થયો છે.

જુઓ વિડીયો :

હાર્દિક પંડ્યા આઉટ ન હોવા છતાં પેવેલિયન પરત ફર્યો હતો
હાર્દિક પંડ્યાએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં 38 બોલમાં 28 રન બનાવ્યા હતા. હાર્દિક પંડ્યાને બોલ્ડ કરવામાં આવતા વિવાદ થયો છે. 40મી ઓવરમાં ડેરેલ મિશેલના ચોથા બોલ પર હાર્દિક પંડ્યા ઓફ સ્ટમ્પ પર લેટ કટ કરવા માંગતો હતો, પરંતુ બોલ સીધો વિકેટકીપરના ગ્લોવ્સમાં ગયો હતો. ટોમ લાથમ સ્ટમ્પની ખૂબ નજીક હતો. રિપ્લેમાં સ્પષ્ટ દેખાઈ આવ્યું હતું કે બોલ બેઈલ સાથે અથડાયો ન હતો પરંતુ ટોમ લાથમના ગ્લોવ્સ સ્ટમ્પ પર હતા, જે થર્ડ અમ્પાયર ચૂકી ગયા અને હાર્દિક પંડ્યા બોલ્ડ આઉટ થયો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *