14 જાન્યુઆરી રાશિફળ 2023 : આજે શનિવાર આ રાશિના લોકો માટે ભારે ગણાશે, જાણો રાશિફળ

14 જાન્યુઆરી રાશિફળ 2023 : આજે શનિવાર આ રાશિના લોકો માટે ભારે ગણાશે, જાણો રાશિફળ

જન્માક્ષર આજે 14 જાન્યુઆરી 2023, આજ કા રાશિફળ: આજે એટલે કે 14 જાન્યુઆરી 2023, શનિવાર એક મહત્વપૂર્ણ દિવસ છે. મેષથી મીન સુધીની તમામ રાશિઓનું આજનું જન્માક્ષર (રાશિફળ) જાણો. જન્માક્ષર આજે 14 જાન્યુઆરી 2023, આજ કા રાશિફળ, દૈનિક રાશિફળ: પંચાંગ મુજબ, આજે સાંજે 07:22 સુધી, સપ્તમી તિથિ ફરીથી અષ્ટમી તિથિ હશે. આજે સાંજે 06:13 સુધી હસ્ત નક્ષત્ર ફરી ચિત્રા નક્ષત્ર રહેશે. આજે વશી યોગ, આનંદાદિ યોગ, સનફળ યોગ, બુધાદિત્ય યોગ, અતિગંદ યોગ ગ્રહોનો સહયોગ મળશે. જો તમારી રાશિ મિથુન, કન્યા, ધનુ, મીન હોય તો હંસ યોગ અને મેષ, કર્ક, તુલા, મકર હોય તો તમને શશ યોગનો લાભ મળશે. ચંદ્ર કન્યા રાશિમાં રહેશે. આજનો શુભ મુહૂર્ત બે છે. બપોરે 12:15 થી 01:30 સુધી અભિજીત મુહૂર્ત અને બપોરે 02:30 થી 3:30 સુધી લાભ-અમૃતના ચોઘડિયા થશે. ત્યાં રાહુકાલ સવારે 9:00 થી 10:30 સુધી રહેશે.

મેષ – ચંદ્ર છઠ્ઠા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે માનસિક તણાવ રહેશે. વાસી, સુનફા અને બુધાદિત્ય યોગ બનવાના કારણે તમને પ્રોપર્ટીના વ્યવસાયમાં મોટો સોદો મળી શકે છે. જોબ સીકર્સ મલ્ટીનેશનલ કંપની તરફથી જોબ ઓફર મેળવી શકે છે. નાણાકીય બાબતોમાં સાવધાની રાખો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, કામમાં એટલા વ્યસ્ત ન રહો કે તમે તમારા આહાર પર ધ્યાન ન આપો. જીવનસાથી વચ્ચે તમારો પ્રેમ વધશે. સપ્તાહના અંતમાં પરિવારના સભ્યો સાથે સમય વિતાવશો, આનંદના મૂડમાં રહેશે. માલ માસને ધ્યાનમાં રાખીને ધાર્મિક કાર્યક્રમોને લઈને પરિવાર સાથે પ્રવાસ થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

વૃષભ – ચંદ્ર 5માં ભાવમાં રહેશે, જે સંતાન તરફથી સુખ આપશે. પારિવારિક વ્યવસાયમાં જોડાવા માટે સમય તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. ખર્ચમાં ઘટાડો તમારા ભવિષ્ય માટે વધુ સારો સાબિત થશે. કાર્યસ્થળ પર કોઈપણ નવું કાર્ય શરૂ કરતા પહેલા, તેઓએ તેના વિશે સંશોધન કરવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યને લઈને દિવસ તમારા પક્ષમાં રહેશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસમાં યાદગાર ક્ષણો વિતાવશો. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે.

horoscope
horoscope

મિથુન – ચંદ્ર ચોથા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે પારિવારિક સુખ-સુવિધાઓમાં ઘટાડો થશે. જો તમે વ્યવસાયમાં કોઈપણ પ્રકારનું રોકાણ ન કરો તો તે તમારા માટે સારું રહેશે, જો તમે કરો છો, તો તે કાળજીપૂર્વક કરો. કાર્યસ્થળ પર વરિષ્ઠ અને બોસ સાથે વાદવિવાદ ન કરો. દલીલ કરવાને બદલે તમે તમારા કામને સુધારવાનો પ્રયાસ કરો તો સારું. પરિવારમાં કોઈ સાથે તમારા સંબંધો બગડી શકે છે. અનિદ્રાની સમસ્યા થઈ શકે છે જે તમારા સ્વાસ્થ્યને અસર કરશે. પરિવારમાં તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. વિવાહિત જીવનમાં જૂની વાતોનું પુનરાવર્તન કરવાનું ટાળો. વિદ્યાર્થીઓએ તેમના સપના પૂરા કરવા માટે સખત મહેનત કરવી પડશે, તો જ તેઓ તેમના સપનાને સાકાર કરી શકશે.

horoscope
horoscope

કર્ક – ચંદ્ર ત્રીજા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે શક્તિમાં વધારો થશે. જેઓ બ્લોગિંગ, યુટ્યુબ અને વેબ ડીઝાઈનીંગનો વ્યવસાય કરે છે તેઓ સફળ થવા માટે સખત મહેનત દ્વારા જ સફળતા મેળવશે. તમે પૈસા કમાવવામાં સફળ થશો અને તે પૈસાથી તમે તમારા કામ સમયસર પૂર્ણ કરી શકશો. કાર્યસ્થળ પર તમારા સિતારા તમને પૂરો સાથ આપશે, સાથે તમને કેટલીક જવાબદારીઓ પણ મળી શકે છે જેનાથી તમે પીઠ ફેરવી શકશો નહીં. તમને ત્વચા સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહના અંતમાં પરિવારના સભ્યો સાથે આનંદ થશે. વિદ્યાર્થીઓને શિક્ષણમાં માતા-પિતા અને શિક્ષકોનો સહયોગ મળશે.

horoscope
horoscope

સિંહ રાશિઃ- ચંદ્ર બીજા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે ધન-રોકાણ લાભદાયી રહેશે. તબીબી ઉપકરણો અને દવાઓ સંબંધિત વ્યવસાયમાં, તમારું મોટાભાગનું ધ્યાન આર્થિક સ્તરે તમારી જાતને મજબૂત કરવા પર કેન્દ્રિત રહેશે. તમારી ઈચ્છા વગર પણ કાર્યસ્થળ પર કોઈ ભૂલ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને કોઈપણ રીતે આળસુ બનવાનું ટાળો. તમારો આત્મવિશ્વાસ તમને તમારા ક્ષેત્રમાં સફળતા અપાવશે. તમે પરિવાર પ્રત્યેની તમારી જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. વિવાહિત જીવન માટે દિવસ સારો રહેશે. યાત્રા તમારા માટે ફાયદાકારક બની શકે છે.

horoscope
horoscope

કન્યા – ચંદ્ર તમારી રાશિમાં રહેશે, જેનાથી આત્મવિશ્વાસ વધશે. જો તમે ભાગીદારીમાં નવો બિઝનેસ શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો MOUને સારી રીતે વાંચો. આ ઉપરાંત, જો તમે માનસ બનાવી રહ્યા છો, તો તે બપોરે 12:15 થી 1:30 અને બપોરે 2:30 થી 3:30 વચ્ચે કરો. પરંતુ કોઈપણ પ્રકારના શુભ કાર્ય જેમ કે લગ્ન, ગૃહસ્કાર, સગાઈ, શુભ સમય અને શુભ કાર્ય અત્યારે ન કરો કારણ કે 14 જાન્યુઆરી સુધી મલમાસ રહેશે. કાર્યસ્થળ પર તમારી નેતૃત્વ કુશળતા માટે બોસ અને વરિષ્ઠ તમારી પ્રશંસા કરશે. લેવડ-દેવડના મામલામાં સાવધાની રાખો. વાહન ચલાવતી વખતે સાવધાન રહો કારણ કે ઈજા થવાની સંભાવના છે. સપ્તાહના અંતમાં તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લઈ શકો છો. લાઈફ પાર્ટનર સાથે ક્યાંક બહાર ફરવા જવાનો પ્લાન બની શકે છે. ફેશનના વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે.

horoscope
horoscope

તુલા રાશિ – ચંદ્ર 12મા ભાવમાં રહેશે, જેને નવા સંપર્કોથી ફાયદો થશે. વેપારમાં તમારે દરેક બાબતમાં સંયમ રાખીને નિર્ણય લેવો. કાર્યક્ષેત્ર પર તમારી કાર્ય ક્ષમતા બતાવવાની સારી તકો આળસને કારણે તમારા હાથમાંથી સરકી જશે. તમે બહુ ઓછા સમયમાં ઘણું બધું કરી શકશો. વધુ પડતો મસાલેદાર ખોરાક ખાવાનું ટાળો. સપ્તાહનો અંત હોવા છતાં, તમે તમારા પરિવાર સાથે દિવસ પસાર કરી શકશો નહીં, જેના કારણે તમારે તેમના ગુસ્સાનો સામનો કરવો પડશે. વિવાહિત જીવનમાં કેટલાક પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં એકાગ્રતા બનાવવા માટે સંઘર્ષ કરતા રહેશે.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક – ચંદ્ર 11માં ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે મોટી બહેન તરફથી સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં સમજદારીપૂર્વક લીધેલા નિર્ણયો તમને વેપારમાં નફો અપાવશે. વાસી અને સનફા યોગની રચનાને કારણે કાર્યક્ષેત્રે ટીમ વર્કની પ્રશંસા થશે. પરંતુ સાથે સાથે કામના ભારણને કારણે ખાનગી અને બહારની દુનિયા વચ્ચે તાલમેલ હોવો જરૂરી છે. શરીરના દુખાવાની સમસ્યાથી તમે પરેશાન રહેશો. કેટલીક બાબતોમાં માતા-પિતા તમારી સાથે સહમત નહીં થાય. લાઈફ પાર્ટનરની સાથે કોઈ રોમેન્ટિક સ્થળ પર નાની ટ્રીપ પર જવાનું પ્લાનિંગ બની શકે છે. મેડિકલ ક્ષેત્રના વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં સફળતા મળે તે માટે સાતત્ય જાળવવું.

horoscope
horoscope

ધનુ – ચંદ્ર 10મા ઘરમાં રહેશે જેથી તમે તમારા દાદાના આદર્શોને અનુસરી શકો. કાર્યસ્થળ પર સહકર્મીઓના સહયોગથી તમારા કામ પૂરા થશે. ધંધામાં ઘણી સુવર્ણ તકો આવશે, જે મૂડીરોકાણમાં વ્યસ્ત રહેશે. પરિવારમાં વડીલોના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થવાથી તમારા ચહેરા પર ખુશી જોવા મળશે. તમે ભાડા પર રહેવા માટે તમારું પોતાનું ઘર ખરીદવાની યોજના બનાવી શકો છો. પરિવાર સાથે સમય પસાર થશે.જીવનસાથી પર ધ્યાન આપવું પડશે. મેડિકલ અને મેનેજમેન્ટના વિદ્યાર્થીઓ સખત મહેનત કરીને જ તેમના ક્ષેત્રમાં સફળતાનો સ્વાદ ચાખી શકશે.

horoscope
horoscope

મકરઃ- ચંદ્ર નવમા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે મન ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશે. હોટેલ વગેરે વ્યવસાયમાં લાભ થશે. ટેક્નોલોજીમાં નિપુણતા મેળવીને, તમે કાર્યસ્થળ પર દરેકને પ્રભાવિત કરી શકશો. ઘણી સોનેરી તકો તમારી રાહ જોઈ રહી છે, જે ભવિષ્યમાં અપાર સફળતા તરફ દોરી જશે.તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. પરિવારમાં ચાલી રહેલા વિવાદનો અંત આવશે. સપ્તાહના અંતે તમે તમારા જીવનસાથીને ખુશ કરવા રાત્રિભોજનનું આયોજન કરી શકો છો. એન્જિનિયરિંગ અને ટેકનિકલ વિદ્યાર્થીઓએ તેમના ભવિષ્યને સુરક્ષિત કરવા માટે તેમના અભ્યાસ માટે મહત્તમ સમય ફાળવવો જોઈએ.

horoscope
horoscope

કુંભ – ચંદ્ર 8મા ભાવમાં રહેશે જેના કારણે મુસાફરીમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. બિઝનેસમાં રોકાણ કરવા માટે અત્યારે યોગ્ય સમય નથી. કાર્યક્ષેત્રમાં કામમાં થોડી અડચણોને કારણે તમારે વરિષ્ઠ પાસેથી કંઈક સાંભળવું પડશે. નાણાકીય કટોકટીથી બચવા માટે તમારે તમારા ખર્ચાઓ પર અંકુશ લગાવવો પડશે. ફૂડ પોઈઝનિંગની સમસ્યા રહેશે. રિયલ એસ્ટેટ સંબંધિત કોઈ બાબતને લઈને તમારા માતા-પિતા સાથે તમારી દલીલ થઈ શકે છે. કામના તણાવને કારણે જીવન સાથીથી અંતર વધી શકે છે. અભ્યાસમાં વિદ્યાર્થીઓનું પ્રદર્શન ઓછું રહેશે.

horoscope
horoscope

મીન – ચંદ્ર સાતમા ભાવમાં રહેશે, જેના કારણે જીવનસાથી સાથેના સંબંધો સારા રહેશે. બુધાદિત્ય, સનફળ અને વાસી યોગની રચનાને કારણે તમને પૈતૃક વ્યવસાયમાંથી સારો નફો મળશે. કાર્યસ્થળ પરના સહકર્મીઓ તમારા કામના વખાણ કરતાં થાકશે નહીં. સપના પૂરા કરવા માટે વધુ સારા પ્રયત્નો કરવા પડશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ સામાન્ય રહેશે. પરિવાર સાથે આનંદ થશે. તમે તમારા જીવનસાથીની અપેક્ષાઓ પર ખરા ઉતરવામાં સફળ થશો. વિદ્યાર્થીઓએ તેમની ખામીઓ પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે.

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *