ટીમ ઈન્ડિયા માંથી કુલદીપ યાદવને વારંવાર બહાર કાઢતા તેણે મૌન તોડ્યું, અને આવું નિવેદન આપીને ખળભળાટ મચાવી દીધો

ટીમ ઈન્ડિયા માંથી કુલદીપ યાદવને વારંવાર બહાર કાઢતા તેણે મૌન તોડ્યું, અને આવું નિવેદન આપીને ખળભળાટ મચાવી દીધો

કુલદીપ યાદવઃ ટીમ ઈન્ડિયાના ચાઈનામેન સ્પિનર ​​કુલદીપ યાદવે ટીમ ઈન્ડિયામાંથી વારંવાર બહાર થવા પર પોતાનું મૌન તોડ્યું છે. કુલદીપ યાદવે પોતાના એક નિવેદનથી ખળભળાટ મચાવી દીધો છે. શ્રીલંકા સામેની બીજી વનડેમાં લેગ-સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલની ઈજાને કારણે કુલદીપ યાદવને ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં તક મળી હતી અને તેણે કોલકાતામાં ઈડન ગાર્ડન્સ પિચ પર તબાહી મચાવતા ત્રણ વિકેટ ઝડપી હતી. ટીમ ઈન્ડિયાઃ ટીમ ઈન્ડિયાના ચાઈનામેન સ્પિનર ​​કુલદીપ યાદવે વારંવાર ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર થવા પર પોતાનું મૌન તોડ્યું છે. કુલદીપ યાદવે પોતાના એક નિવેદનથી ખળભળાટ મચાવી દીધો છે. શ્રીલંકા સામેની બીજી વનડેમાં લેગ-સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલની ઈજાને કારણે કુલદીપ યાદવને ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં તક મળી હતી અને તેણે કોલકાતામાં ઈડન ગાર્ડન્સ પિચ પર તબાહી મચાવતા ત્રણ વિકેટ ઝડપી હતી.

ટીમ ઈન્ડિયામાંથી વારંવાર બહાર થવા પર કુલદીપ યાદવે પોતાનું મૌન તોડ્યું
શ્રીલંકા સામેની બીજી વનડેમાં ચાઈનામેન સ્પિનર ​​કુલદીપ યાદવે શાનદાર પ્રદર્શન કરીને ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટને જડબાતોડ જવાબ આપ્યો છે, જેના કારણે તેને તક મળી રહી છે. કુલદીપ યાદવે આવી ઘાતક બોલિંગ કરી છે, જેના પછી તેને ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર રાખવો ઘણો મુશ્કેલ છે. ખાસ કરીને જ્યારે લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલ ખૂબ જ ખરાબ ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે.

કુલદીપ યાદવે પોતાના નિવેદનથી ખળભળાટ મચાવ્યો હતો
પોતાનું મૌન તોડતા કુલદીપ યાદવે કહ્યું કે જો તે રવિવારે તિરુવનંતપુરમમાં શ્રીલંકા સામેની અંતિમ ODIમાં ભારતની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર થવા વિશે વિચારવાનું શરૂ કરે તો તેને દોષી ઠેરવી શકાય નહીં. ડાબોડી ચાઈનામેન સ્પિનર ​​કુલદીપે કહ્યું, ‘ગયા વર્ષથી હું મારી તાકાત વિશે વિચારવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છું અને વધુ વિચારતો નથી.’ કુલદીપે કહ્યું, ‘મને જ્યારે પણ તક મળે છે. હું માત્ર સારું કરવાનું વિચારું છું. હું મારી બોલિંગનો ઘણો આનંદ લઈ રહ્યો છું.

ભારતની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર હોવા અંગે મૌન તોડ્યું
કુલદીપ યાદવની શાનદાર બોલિંગ બાદ લોકેશ રાહુલની અણનમ અડધી સદીની મદદથી ભારતે બીજી વનડેમાં શ્રીલંકાને ચાર વિકેટે હરાવી ત્રણ મેચની શ્રેણીમાં 2-0થી વિજયી લીડ મેળવી લીધી હતી. શ્રીલંકાના 216 રનના લક્ષ્યાંકનો પીછો કરતા રાહુલના 103 બોલમાં છ ચોગ્ગા સાથે અણનમ 64 રન અને હાર્દિક પંડ્યા (36) સાથે તેની 75 રનની પાંચમી વિકેટની ભાગીદારીને કારણે ભારતે 6.4 ઓવર બાકી રહેતા છ વિકેટે 219 રન બનાવ્યા હતા. રન બનાવીને જીત મેળવી હતી.

કુલદીપે ત્રણ વિકેટ ઝડપી હતી
ભારતીય ટીમમાં અને બહાર રહેલા ડાબા હાથના કાંડાના સ્પિનરો કુલદીપ અને સિરાજે ત્રણ-ત્રણ વિકેટ ઝડપીને શ્રીલંકાને 39.4 ઓવરમાં 215 રનમાં ઘટાડી દીધું હતું. ઉમરાન મલિકે પણ 48 રનમાં બે વિકેટ ઝડપી હતી. નવોદિત ઓપનર નુવાનીડુ ફર્નાન્ડો (50), કુસલ મેન્ડિસ (34) અને ડુનિથ વેલાલાગે (32)એ શ્રીલંકા માટે ઉપયોગી ઇનિંગ્સ રમી હતી. શ્રેણીની ત્રીજી અને અંતિમ મેચ 15 જાન્યુઆરીએ તિરુવનંતપુરમમાં રમાશે. આ પહેલા ભારતે ટી-20 શ્રેણી પણ 2-1થી જીતી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *