ટીમ ઈન્ડિયામાં આ ખેલાડીએ સુવર્ણ તક ગુમાવી, તેથી તે કેપ્ટનના માંથાનો બોજ બન્યો

ટીમ ઈન્ડિયામાં આ ખેલાડીએ સુવર્ણ તક ગુમાવી, તેથી તે કેપ્ટનના માંથાનો બોજ બન્યો

IND vs SL 1st ODI: શ્રીલંકા સામેની પ્રથમ ODIમાં ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી સંપૂર્ણ ફ્લોપ રહ્યો હતો. સૂર્યકુમાર યાદવની જગ્યાએ આ ખેલાડીને ટીમમાં સામેલ કરવામાં આવ્યો હતો. IND vs SL 1st ODI મેચ: ટીમ ઈન્ડિયાએ શ્રીલંકા સામેની ત્રણ ODI મેચની ધમાકેદાર શરૂઆત કરી છે. શ્રેણીની પહેલી જ મેચમાં ભારતીય બેટ્સમેનોએ રન બનાવ્યા અને મોટો સ્કોર બોર્ડ પર મૂક્યો. પરંતુ ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી આ મેચમાં મળેલી તકનો ફાયદો ઉઠાવવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. આ ખેલાડીને સૂર્યકુમાર યાદવ જેવા મોટા બેટ્સમેનની જગ્યાએ પ્લેઇંગ 11માં સામેલ કરવામાં આવ્યો હતો.

આ ખેલાડી પ્રથમ વનડેમાં ફ્લોપ રહ્યો હતો
શ્રીલંકાની ટીમે પ્રથમ વનડેમાં ટોસ જીતીને ટીમ ઈન્ડિયાને પ્રથમ બેટિંગ માટે આમંત્રણ આપ્યું હતું, આ નિર્ણયનો ફાયદો ઉઠાવીને ભારતીય ટીમે 50 ઓવરમાં 7 વિકેટ ગુમાવીને 373 રન બનાવ્યા હતા. આ ઇનિંગમાં ભારતીય ટીમના ટોપ ઓર્ડરના લગભગ દરેક ખેલાડીએ રન બનાવ્યા હતા, પરંતુ ચોથા નંબર પર બેટિંગ કરવા માટે ટીમમાં સામેલ શ્રેયસ અય્યર પોતાની છાપ છોડવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો.

મોટી ઇનિંગ્સ રમવામાં નિષ્ફળ રહ્યો
આ મેચમાં શ્રેયસ અય્યર જ્યારે બેટિંગ કરવા આવ્યો ત્યારે ટીમ ઈન્ડિયા મજબૂત સ્થિતિમાં હતી. ભારતીય ટીમે 23.1 ઓવરમાં 2 વિકેટના નુકસાન પર 173 રન બનાવ્યા હતા, પરંતુ શ્રેયસ અય્યર આ શાનદાર શરૂઆતનો ફાયદો ઉઠાવવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. તેણે આ મેચમાં 24 બોલનો સામનો કરીને માત્ર 28 રનનું યોગદાન આપ્યું હતું. આ ઇનિંગમાં શ્રેયસ અય્યરે માત્ર 3 ચોગ્ગા અને 1 છગ્ગા ફટકાર્યા હતા.

વર્ષ 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન
વર્ષ 2022 શ્રેયસ અય્યર માટે ખૂબ જ યાદગાર રહ્યું. શ્રેયસ અય્યરે ગયા વર્ષે 17 વનડેમાં 724 રન બનાવ્યા હતા. તે આ વર્ષે ભારત માટે વનડેમાં સૌથી વધુ રન બનાવનાર બેટ્સમેન પણ બન્યો હતો. તે જ સમયે, શ્રેયસ અય્યર ટીમ ઇન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં 7 ટેસ્ટ, 41 વનડે અને 49 ટી-20 મેચ રમી ચૂક્યો છે.

આ ખેલાડી જગ્યા છીનવી શકે છે
શ્રેયસ અય્યરનું આ ખરાબ પ્રદર્શન આગામી મેચોમાં તેના પર બોજ બની શકે છે. આ સિરીઝ માટે ભારતીય ટીમની ટીમમાં સૂર્યકુમાર યાદવ પણ હાજર છે, જેને પ્લેઇંગ 11માં રમવાનો મોટો દાવેદાર માનવામાં આવતો હતો, પરંતુ કેપ્ટન રોહિતે શ્રેયસ અય્યર પર વિશ્વાસ બતાવ્યો અને તે આ મેચમાં રમશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *