સૂર્યકુમાર યાદવના આ શોટે સોશિયલ મીડિયા પર સનસનાટી મચાવી છે, જુઓ અહી

સૂર્યકુમાર યાદવના આ શોટે સોશિયલ મીડિયા પર સનસનાટી મચાવી છે, જુઓ અહી

સૂર્યકુમાર યાદવ સ્કૂપ શોટ: શ્રીલંકા સામેની ત્રણ T20 (IND vs SL T20) શ્રેણીની બીજી મેચ પૂણેમાં રમાઈ હતી.

સોશિયલ મીડિયાના જમાનામાં હવે કોઈ પણ ક્ષણ વાયરલ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, ભારત અને શ્રીલંકા વચ્ચેની બીજી T20 મેચમાંથી સૂર્યકુમાર યાદવનો શોર્ટ (સ્કૂપ શૉટ) તમે હજાર વાર જોશો તો પણ તમારું મન નહીં ભરાય. ટીમ ઈન્ડિયા ભલે બીજી T20 મેચ હારી ગઈ હોય પરંતુ સૂર્યકુમાર યાદવે શાનદાર અડધી સદીની ઇનિંગ રમી હતી. આપણે સૌએ સૂર્યાના બેટમાંથી રનનો વરસાદ જોયો છે, પરંતુ ચાહકોને તેની બેટિંગ શૈલી ખૂબ જ પસંદ છે. શ્રીલંકા સામેની ત્રણ T20 (IND vs SL T20) શ્રેણીની બીજી મેચ પુણેમાં રમાઈ હતી. ભારતીય ટીમે ટોસ જીતીને બોલિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો, જે બાદ શ્રીલંકાની ટીમ બેટિંગ કરવા આવી અને 20 ઓવરમાં 6 વિકેટ ગુમાવીને 206 રન બનાવ્યા. શ્રીલંકાએ શરૂઆતની જોડી તરીકે પથુમ નિસાન્કા અને કુસલ મેન્ડિસની શાનદાર 80 રનની ભાગીદારી સાથે સારી શરૂઆત કરી હતી.

207 રનના લક્ષ્યનો પીછો કરવા ઉતરેલી ભારતીય ટીમની શરૂઆત ઘણી ખરાબ રહી હતી. ઓપનર ઇશાન કિશન અને શુભમન ગિલ સસ્તામાં આઉટ થયા, રાહુલ ત્રિપાઠીએ પણ શ્રીલંકાને પોતાની વિકેટ ભેટમાં આપી. ભારતીય ઇનિંગ્સ દરમિયાન સૂર્યકુમાર યાદવ (36 બોલમાં 51 રન) અને અક્ષર પટેલ (31 બોલમાં 65 રન) એ એક સમયે આશાઓ જગાવી હતી. ભારતીય ટીમ તરફથી સૂર્યકુમાર યાદવ અને અક્ષર પટેલ આ બે ખેલાડીઓએ અડધી સદી ફટકારી પરંતુ ટીમને જીત અપાવી શક્યા નહીં અને ભારતીય ટીમને હરાવીને શ્રીલંકાએ 16 રનથી મેચ જીતી લીધી. હવે બંને ટીમો ત્રણ T20 શ્રેણીમાં 1-1થી બરાબરી પર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *