પાકિસ્તાનના આ ખેલાડીની વાત કરતાં જ રમીઝ રાજા ગુસ્સે થયો, અને કહ્યું આવું…… જુઓ આ વિડીયોમાં

પાકિસ્તાનના આ ખેલાડીની વાત કરતાં જ રમીઝ રાજા ગુસ્સે થયો, અને કહ્યું આવું…… જુઓ આ વિડીયોમાં

PAK vs ENG: પાકિસ્તાન અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચેની ટેસ્ટ શ્રેણીની પ્રથમ મેચમાં માત્ર 2 ઈનિંગ્સમાં 7 સદી ફટકારવામાં આવી છે. ઈંગ્લેન્ડના 4 બેટ્સમેનોએ સદી ફટકારી હતી, જ્યારે પાકિસ્તાન માટે પ્રથમ દાવમાં ત્રણ બેટ્સમેનોએ સદી ફટકારી હતી. આ દરમિયાન પત્રકારના સવાલ પર પીસીબી ચીફ રમીઝ રાજા ગુસ્સે થઈ ગયા. રાવલપિંડી પિચ પર રમીઝ રાજાઃ પાકિસ્તાન ક્રિકેટ બોર્ડ (PCB)ના વર્તમાન પ્રમુખ રમીઝ રાજા અવારનવાર પોતાના નિવેદનોને લઈને ચર્ચામાં રહે છે. રમીઝનો એક વીડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. પત્રકારના સવાલ પર તે નારાજ થઈ જાય છે અને પત્રકારને જ ઠપકો આપે છે. વાસ્તવમાં, પત્રકારે રાવલપિંડીમાં પાકિસ્તાન અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચેની શ્રેણીની શરૂઆતની ટેસ્ટ મેચને લઈને પ્રશ્ન પૂછ્યો હતો.

પત્રકારના સવાલ પર રમીઝ ગુસ્સે થઈ ગયા
રાવલપિંડી મેચમાં બેટ્સમેનોના ધમાકેદાર પ્રદર્શનને જોતા આ પીચને લઈને ઘણી ચર્ચા થઈ રહી છે. આ મેચ પહેલા કેપ્ટન બાબર આઝમે કંઈક બીજું જ કહ્યું હતું. પીસીબીના અધ્યક્ષ રમીઝ રાજાએ પણ આ મુદ્દે પોતાનું મૌન તોડ્યું પરંતુ જ્યારે એક પત્રકારે તેમને સવાલ કર્યો તો તેઓ ગુસ્સે થઈ ગયા. રાવલપિંડીની પિચની ટીકા કરતાં રમીઝ રાજાએ કહ્યું હતું કે તે ટેસ્ટ પિચ વિશે સમજી શક્યા નથી અને પિચથી નિરાશ છે. તેણે કહ્યું હતું કે આ પિચ પર કોઈ ઉછાળો નથી, જેના કારણે તે ડ્રોપ-ઈનનો આગ્રહ કરી રહ્યો છે. ડ્રોપ-ઇન એ પિચ કહેવાય છે જે નિશ્ચિત મેદાનની બહાર તૈયાર કરવામાં આવે છે.

રમીઝે બાબરના નિવેદન પર પ્રતિક્રિયા આપી હતી
કેપ્ટન બાબર આઝમના નિવેદનની યાદ અપાવતા પત્રકારે પીસીબી અધ્યક્ષને પૂછ્યું કે આવા મામલા માટે અમારી પાસે કેવા પ્રકારની પીચો છે, બાબરે કહ્યું હતું કે આ શ્રેણીમાં ટીમ પાસે સુવર્ણ તક છે. આ સાંભળીને રમીઝ રાજા ગુસ્સે થઈ ગયા અને કહ્યું, ‘તમે ફરી એ જ વાત કરો છો.. પછી જ રમો…’

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/arhuml92/status/1598634216815747073?s=20&t=r8jvncb9YuvyH-6mPKG_0w

રાવલપિંડીમાં સ્મોકી બેટિંગ
પાકિસ્તાન અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચે ટેસ્ટ શ્રેણી રમાઈ રહી છે. શ્રેણીની પ્રથમ મેચ રાવલપિંડીમાં રમાઈ રહી છે જેમાં બેટ્સમેનોએ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. ઈંગ્લેન્ડના 4 બેટ્સમેનોએ સદી ફટકારી હતી, જ્યારે પાકિસ્તાન માટે પ્રથમ દાવમાં ત્રણ બેટ્સમેનોએ સદી ફટકારી હતી. ઈંગ્લેન્ડે પ્રથમ દાવમાં 657 રન બનાવ્યા હતા જ્યારે પાકિસ્તાને શરૂઆતની ઈનિંગમાં 579 રનનો મોટો સ્કોર બનાવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *