આજનું રાશિફળ 02 ડિસેમ્બર 2022: શુક્રવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા વરશે આ રાશિ ધરાવતા લોકો પર થશે અઢળક ધનલાભ, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 02 ડિસેમ્બર 2022: શુક્રવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા વરશે આ રાશિ ધરાવતા લોકો પર થશે અઢળક ધનલાભ, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 02 ડિસેમ્બર 2022: આજે મેષ અને મકર રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. મેષ, તુલા અને મકર રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળી શકે છે. તેથી વૃષભ અને મકર રાશિના લોકો પર શનિનું સંક્રમણ રહેશે. તેઓએ વાહનનો ઉપયોગ ટાળવો જોઈએ. આજે ચંદ્ર મીન રાશિમાં છે અને ઉત્તરાભાદ્રપદ નક્ષત્ર પ્રાપ્ત થશે. આજે મેષ, તુલા અને મકર રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. આજે ચંદ્ર અને શનિના ગોચરને કારણે વૃષભ અને મકર રાશિના લોકો વાહનોના ઉપયોગ પ્રત્યે બેદરકારી દાખવશે નહીં. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

Horoscope
Horoscope

1. મેષ – આજે આઠમો સૂર્ય અને બારમો ચંદ્ર – ગુરુ વેપારમાં મોટો ફાયદો આપી શકે છે. બિઝનેસ પાર્ટનર શિપ અંગે લાભ થશે. નોકરીમાં ટૂંક સમયમાં પદ પરિવર્તનની સંભાવના છે.ધાર્મિક યાત્રાના સંયોગો છે. પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.

horoscope
horoscope

2. વૃષભ – આજનો દિવસ વ્યવસાય માટે સફળ છે.ખિસ્સામાં અટવાયેલા પૈસા આવી શકે છે. આધ્યાત્મિકતા તરફ આગળ વધશે.કેસરી અને પીળા રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો.અપરાજિતાનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

3. મિથુન – વિદ્યાર્થીઓ માટે શુભ. આજે દશમ ગુરુ અને ચંદ્ર વેપાર માટે અનુકૂળ છે. મુસાફરી સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સાવધાનીપૂર્વક લેવો. નવા વ્યવસાય તરફ આગળ વધી શકો છો. નારંગી અને પીળો રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- ચંદ્ર કે જે મનનો કારક ગ્રહ છે અને ગુરુ સાથે છે, આજે ભાગ્યમાં શુભ છે.ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો. સફેદ અને વાદળી રંગ શુભ છે ભગવાન ગણેશની પૂજા કરો. આજે શુભ લાલ કપડા અને મસૂરનું દાન કરો શિવ મંદિરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

5. સિંહ-ગુરુ-ચંદ્ર એકસાથે આઠમા ભાવમાં રહેશે અને સૂર્ય આ રાશિથી ચોથા ભાવમાં રહેશે.આ રાશિથી આઠમા ભાવમાં રહેલો ચંદ્ર સ્વાસ્થ્ય માટે શુભ છે. ચંદ્ર અને ગુરુ જાંબમાં કોઈ નવા તબક્કાથી લાભ આપશે. આજે કોઈ પારિવારિક પ્રવાસની યોજના મુલતવી રાખવી યોગ્ય નથી. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

6. કન્યા- સૂર્ય આ રાશિથી ત્રીજા સ્થાને રહેવાથી જાંબ સંબંધિત અટકેલા કાર્યોમાં લાભ થશે. જીવન સાથી માટે સાતમો ગુરુ અને ચંદ્ર લાભદાયી છે.શનિ મકર રાશિનો હોવાથી રાજનીતિ માટે પણ શુભ છે જે રાજકારણમાં સફળતા અપાવશે. હનુમાનજીને લાલ ફૂલ ચઢાવો. વાદળી અને લીલો રંગ શુભ છે. ગાયને કેળા ખવડાવો.

horoscope
horoscope

7.તુલા- સૂર્ય આ રાશિથી બીજા સ્થાને અને ચંદ્ર-ગુરુ છેલ્લા ભાવમાં હોવાથી સ્વાસ્થ્ય માટે શુભ છે.પરિવારને લઈને થોડો તણાવ શક્ય છે.સપ્તશ્લોકી દુર્ગાનો 09 વખત પાઠ કરો.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સફેદ અને જાંબલી રંગ શુભ છે.ધન ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો.ધાબળાનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિક- સૂર્ય અને ગુરુ ધાર્મિક કાર્યમાં પ્રગતિ આપશે.શિક્ષણ માટે ચંદ્ર અને ગુરુ પંચમ શુભ છે.આજનો દિવસ IT અને બેંકિંગ નોકરી માટે સફળતાનો દિવસ છે.મેષ અને તુલા રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.મૂગનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

9. ધનુ- આજે સૂર્ય બારમા ભાવમાં છે અને ચંદ્ર-ગુરુ આ રાશિથી ચોથા સંક્રમણમાં છે.આ રાશિમાં શનિની સાડાસાત પણ છે.પરિવાર સંબંધી શુભ સમાચાર મળશે. વેપારમાં નવા કરારોથી પ્રગતિના સંકેત મળી રહ્યા છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

10. મકર- શનિ અને શુક્ર તમને બેંકિંગની નોકરીમાં સફળ બનાવશે. આ રાશિમાં પૂર્વવર્તી શનિ અને ચંદ્ર-ગુરુ સંક્રમણ કરશે. વાણીના પ્રયોગમાં સાવધાની રાખો.શિક્ષણમાં પ્રગતિ થાય. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.પરિવારમાં કોઈ નિર્ણયને લઈને મૂંઝવણ રહેશે.લાલ અને લીલો રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

11. મકર – આ રાશિથી સૂર્ય દસમામાં છે અને શનિ બારમામાં છે. ચંદ્ર અને ગુરુ બીજા ઘરમાં એકસાથે હોવાથી નોકરીમાં લાભ થશે. વેપારમાં નવા કાર્યોની શરૂઆત થશે.ગુરુ અને ચંદ્ર શુભ ફળ આપશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે.આકાશ અને વાદળી રંગ શુભ છે.હનુમાનજીની પૂજા કરવી અને લાલ ધાબળાનું દાન કરવું શુભ છે.

horoscope
horoscope

12. મીન-સૂર્ય નવમા ભાવમાં અને ગુરુ-ચંદ્ર આ રાશિમાં શુભ છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. શુક્ર અને બુધ આર્થિક અને આઈટી નોકરીમાં લાભના સંકેતો બતાવી રહ્યા છે.નોકરી સંબંધિત કોઈ મોટું કામ શક્ય છે.નોકરીમાં વ્યસ્ત રહેશો.સફેદ અને કેસરી રંગ શુભ છે.ગાયને પાલક ખવડાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *