ભારત-બાંગ્લાદેશની મેચની વચ્ચે લોકોને મળ્યા ખરાબ સમાચાર, ઈજાના કારણે આ ખેલાડી બહાર થયો

ભારત-બાંગ્લાદેશની મેચની વચ્ચે લોકોને મળ્યા ખરાબ સમાચાર, ઈજાના કારણે આ ખેલાડી બહાર થયો

India vs Bangladesh: ટીમ ઈન્ડિયાના બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ પહેલા એક ખરાબ સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. બંને ટીમો વચ્ચે રમાયેલી પ્રથમ મેચમાંથી એક મોટા મેચ વિનર ખેલાડીને પડતો મૂકવામાં આવ્યો છે.

ટીમ ઈન્ડિયાનો બાંગ્લાદેશ પ્રવાસ 4 ડિસેમ્બરથી શરૂ થવા જઈ રહ્યો છે. આ પ્રવાસની શરૂઆત પહેલા જ ક્રિકેટ ચાહકો માટે એક ખરાબ સમાચાર સામે આવ્યા છે. બંને ટીમો વચ્ચે રમાયેલી પ્રથમ મેચમાંથી એક મોટા મેચ વિનર ખેલાડીને પડતો મૂકવામાં આવ્યો છે. ઈજાના કારણે આ ખેલાડી પ્રથમ વનડેમાં રમતા જોવા નહીં મળે. આ બોલરે ટી20 વર્લ્ડ કપમાં પણ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું.

આ ખેલાડી પ્રથમ વનડેમાંથી બહાર

બાંગ્લાદેશને ભારત સામેની આગામી ત્રણ મેચની ODI શ્રેણી પહેલા મોટો ફટકો પડ્યો છે, કારણ કે ઝડપી બોલર તસ્કીન અહેમદ પીઠના દુખાવાના કારણે રવિવારે પ્રથમ મેચમાંથી બહાર થઈ ગયો છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ઝડપી બોલર શરીફુલ ઈસ્લામને તસ્કીનના બેક-અપ તરીકે ODI ટીમમાં બોલાવવામાં આવ્યો છે. તસ્કીને ગયા વર્ષે બાંગ્લાદેશ તરફથી રમ્યા બાદ 19 વનડેમાં 22 વિકેટ ઝડપી છે. મુખ્ય પસંદગીકાર મિન્હાજુલ આબેદિને ગુરુવારે ક્રિકબઝને જણાવ્યું હતું કે, “તસ્કીનને પ્રથમ મેચમાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો છે કારણ કે તેની પીઠનો દુખાવો ફરી ઉભરી આવ્યો છે.”

તમીમ ઈકબાલ પણ ઈજાગ્રસ્ત થયો હતો

તસ્કીન અહેમદ સિવાય, બાંગ્લાદેશના નિયમિત કેપ્ટન તમીમ ઇકબાલને 30 નવેમ્બરના રોજ શેર-એ-બાંગ્લા નેશનલ સ્ટેડિયમમાં રમાયેલી વોર્મ-અપ મેચમાં ઈજા થયા બાદ વધુ ફિટનેસની ચિંતા છે. મિન્હાજુલ આબેદીને કહ્યું, ‘અમે તમીમના સ્કેન રિપોર્ટની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ. તેને પીઠમાં ઈજા થઈ હતી અને ડૉક્ટરે તેની ઉપલબ્ધતા નક્કી કરવા માટે સ્કેન કરવાનું કહ્યું હતું.

બંને ટીમો વચ્ચે 3 મેચની ODI શ્રેણી

બાંગ્લાદેશ અને ભારત વચ્ચે પ્રથમ બે ODI 4 અને 7 ડિસેમ્બરના રોજ મીરપુર, ઢાકાના શેર-એ-બાંગ્લા નેશનલ ક્રિકેટ સ્ટેડિયમ ખાતે યોજાશે. ત્રીજી વનડે 10 ડિસેમ્બરે ચિટાગોંગના ઝહૂર અહેમદ ચૌધરી સ્ટેડિયમમાં રમાશે. હાલમાં, ભારત ODI ટીમ રેન્કિંગમાં ચોથા સ્થાને છે જ્યારે બાંગ્લાદેશ સાતમા સ્થાને છે. તમામ ODI મેચો સ્થાનિક સમય મુજબ બપોરે 12 વાગ્યાથી દિવસ-રાતની હશે. આ શ્રેણી બાદ બંને ટીમો વચ્ચે 2 ટેસ્ટ મેચ પણ રમાવાની છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *