01 ડિસેમ્બર 2022 રાશિફળ: ગુરુવારે સાંઇ બાબા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોને અઢળક ધનલાભ થશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

01 ડિસેમ્બર 2022 રાશિફળ: ગુરુવારે સાંઇ બાબા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોને અઢળક ધનલાભ થશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 01 ડિસેમ્બર 2022: આજે 01 ડિસેમ્બર 2022 છે. આજે કર્ક, મકર અને તુલા રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળી શકે છે. આ સિવાય તુલા અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળી શકે છે. બીજી બાજુ, વૃષભની સાથે કર્ક રાશિના લોકોના સ્વાસ્થ્યમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. આજે પૂર્વાભાદ્રપદ નક્ષત્ર છે અને ચંદ્ર કુંભ રાશિમાં રહેશે. ગુરુ મીન રાશિમાં સંક્રમણ કરી રહ્યો છે.સૂર્ય વૃશ્ચિક અને ચંદ્ર ગુરુની રાશિમાં રહેવાથી યુવાનોના પ્રેમ જીવનમાં સુધારો થશે.વિવાહિત જીવનમાં મધુરતાનો સમાવેશ થશે.મળશે. તુલા અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. વૃષભ અને કર્ક રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખે તો સારું. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

Horoscope
Horoscope

1. મેષઃ- આજે ઘરમાં ચંદ્રનો લાભ અને સૂર્યનું અષ્ટમ ગોચર નાણાંકીય લાભ આપશે પરંતુ સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ ઊભી કરી શકે છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.શ્રી વિષ્ણુ સહસ્રનામનો પાઠ કરો.દાડમનું દાન કરો.પ્રેમ જીવનમાં તણાવ રહી શકે છે.

horoscope
horoscope

2. વૃષભઃ- આજનો દિવસ નોકરીમાં પ્રમોશન અથવા વિશેષ સફળતાનો છે. દાંપત્ય ગૃહમાં સૂર્યનું સંક્રમણ શુભ છે.અટવાયેલા પૈસા આવી શકે છે.બેંકિંગ,આઈટી અને મીડિયા સાથે સંકળાયેલા લોકો નોકરીમાં બદલાવ તરફ આગળ વધશે.લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.યુવાનો પ્રેમ જીવન પ્રત્યે ખુશ રહેશે.દાન કરો.

horoscope
horoscope

3. મિથુન- આ રાશિમાંથી ગુરુનું દશમું સંક્રમણ અને આ રાશિમાંથી સૂર્યનું છેલ્લું સંક્રમણ અને ચંદ્રનું નવમું સંક્રમણ સફળતાના કારક છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. દશમ ગુરુના કારણે સફળતા સરળતાથી મળે છે.તમારા બાળકના લગ્ન સંબંધી કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો. નવા બિઝનેસ પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.મૂગનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- આ રાશિનો સ્વામી ચંદ્રનું અષ્ટમ ગોચર વેપારમાં પ્રગતિ કરાવશે. ટીચિંગ, આઈટી અને બેંકિંગ ક્ષેત્રના લોકોને ફાયદો થશે. લાલ અને સફેદ રંગ શુભ છે.ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. અડદનું દાન કરો. નિર્જન જગ્યાએ વેલા અને વડના ઝાડ વાવો.

horoscope
horoscope

5.સિંહ-આજે સૂર્યનો ચોથો અને ચંદ્રનો કુંભ રાશિનો ગોચર ટેકનિકલ અને મેનેજમેન્ટ ક્ષેત્રના વિદ્યાર્થીઓ માટે શુભ છે. રાજકારણમાં નવી તકો મળશે. લીલો અને લાલ રંગ શુભ છે. શ્રી અરણ્યકાંડનો પાઠ કરો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.મગ અને ગોળનું દાન કરો.યુવાનો લવ લાઈફમાં ખુશ રહેશે.

horoscope
horoscope

6. કન્યા – ચંદ્રનું ખાસ્થમ આર્થિક સુખથી સુખ આપશે. નોકરીમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે તમને નવી જવાબદારી આપી શકે છે. ધંધામાં લાભ શક્ય છે.સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે.ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

7.તુલા- કુંભ રાશિમાં ખસ્થમ ગુરુ અને દ્વિતીય સૂર્ય અને ચંદ્રનું રોકાણ થોડું સંઘર્ષમય છે. શનિનું પાંચમું સંક્રમણ સંતાનોને લાભ આપી રહ્યું છે.બાળકોની પ્રગતિને લઈને ખુશીઓ રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં લાભ માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો આજે તમને મેષ અને મકર રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. લાલ અને પીળો રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિકઃ- આજે આ રાશિમાં સૂર્યનું ગોચર વેપારમાં સફળતા અપાવશે. સૂર્ય અને ચંદ્ર સંઘર્ષ આપશે. વૃશ્ચિક અને મકર રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે. મસૂરનું દાન કરો.અપરાજિતાનું વૃક્ષ વાવો.ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

9. ધનુ- આજે ગુરુ મીન અને શનિ આ રાશિથી બીજા સ્થાને રહેવાથી આઈટી, ટીચિંગ અને મીડિયાની નોકરીઓ માટે અનુકૂળ છે. ચોથો ગુરુ હોવાને કારણે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. નારંગી અને પીળો રંગ શુભ છે.માતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.

horoscope
horoscope

10. મકર રાશિનો સ્વામી શનિ આ રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે અને આ રાશિમાંથી સૂર્ય, વૃશ્ચિક અને ચંદ્ર બીજુ સંક્રમણ કરી રહ્યા છે.જોબ સંબંધિત કોઈ મોટા કામ થઈ શકે છે.મેષ અને કન્યા રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓથી તમને લાભ થશે. . વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો.રાજકારણીઓ સફળ થશે.લાલ ધાબળો, મંગળનું પ્રવાહી દાન કરો.

horoscope
horoscope

11. કુંભ- આજનો દિવસ શિક્ષણમાં પ્રગતિનો દિવસ છે.આ રાશિમાં શનિ બારમી રાશિમાં, સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં અને ચંદ્ર આ રાશિમાં હોવાથી પ્રમોશન સંબંધિત કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરી શકે છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. લીલા અને નારંગી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope
horoscope

12. મીન- આજે સૂર્ય જાંબુમાં ભાગ્ય-કહેવામાં ચમત્કારિક છે. બારમો ચંદ્ર કોઈપણ પારિવારિક વિવાદનો અંત લાવી શકે છે.સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવચેત રહો.પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે.શ્રી અરણ્યકાંડનો પાઠ કરો અને ધાબળા અને ભોજનનું દાન કરો.યુવાનો પ્રેમ જીવનથી ખુશ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *