આ નાની છોકરીએ સત્સંગમાં હનુમાનદાદાનું સુંદર ભજન ગવડાવ્યું, જે જોઈને મહિલાઓ પણ ચોંકી ગઈ, જુઓ વિડીયો

આ નાની છોકરીએ સત્સંગમાં હનુમાનદાદાનું સુંદર ભજન ગવડાવ્યું, જે જોઈને મહિલાઓ પણ ચોંકી ગઈ, જુઓ વિડીયો

નાની છોકરી ભજન ગાતી: વીડિયોમાં તે છોકરી ભગવાન હનુમાન ભક્ત સત્સંગમાં ભજન ગાતી જોઈ શકાય છે. તે છોકરીએ પોતાનો સ્કૂલ ડ્રેસ પહેર્યો છે અને તે બીજી ઘણી સ્ત્રીઓ સાથે બેસીને હનુમાન ભજન ગાઈ રહી છે. હનુમાન ભજન વાયરલ વીડિયોઃ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો જે થોડા દિવસો પહેલા ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવ્યો હતો, તે તેની ક્યૂટનેસને કારણે વાયરલ થયો હતો. એક ખૂબ જ સુંદર બાળકીએ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર હેડલાઇન્સ બનાવી છે. વીડિયોમાં તે છોકરી ભગવાન હનુમાન ભક્ત સત્સંગમાં ભજન ગાતી જોઈ શકાય છે. તે છોકરીએ પોતાનો સ્કૂલ ડ્રેસ પહેર્યો છે અને તે બીજી ઘણી સ્ત્રીઓ સાથે બેસીને હનુમાન ભજન ગાઈ રહી છે. લોકોને આશ્ચર્ય થાય છે કે આટલી નાની ઉંમરમાં તે રમવા અને કૂદવાની સાથે ભજન મંડળનું નેતૃત્વ કરી રહી છે અને તેને આખું ભજન ખૂબ જ સારી રીતે યાદ છે.

યુવતીએ આ ગીત ભજન મંડળીમાં ગાયું હતું
આ વાયરલ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે ભજન મંડળીમાં એક જગ્યાએ એક નાની છોકરી બેઠી છે અને તે ગમે તે લાઈનો ગાઈ રહી છે. અન્ય મહિલાઓ તેનું પુનરાવર્તન કરી રહી છે. એવું લાગે છે કે છોકરીને ભજન ગાવાનો ખૂબ શોખ છે કારણ કે તેણે શાળાએથી આવ્યા પછી પોતાનો ડ્રેસ પણ બદલ્યો ન હતો અને પછી મંડળમાં ભજન ગાવાનું શરૂ કર્યું હતું. આ દરમિયાન બાજુમાં બેઠેલા વૃદ્ધ દાદીએ બાળકીના ગળામાં થોડા પૈસા આપવાનો પ્રયાસ કર્યો પરંતુ તેણે તે લેવાની ના પાડી. પાછળ બેઠેલી મહિલાઓ પણ બાળક દ્વારા બોલાતી લીટીઓનું પુનરાવર્તન કરતી જોવા મળી હતી.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/Gulzar_sahab/status/1595006443933294592?s=20&t=j-qwghmYfeKy_nOTc4qinA

વીડિયો જોયા બાદ લોકોએ આવી પ્રતિક્રિયાઓ આપી હતી
ઓનલાઈન શેર કરવામાં આવેલ વીડિયોની સાથે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘સૌથી સુંદર ભજન.’ કૅપ્શનમાં હાર્ટ-આઇડ ઇમોજી સાથે હાર્ટ અને હસતો ચહેરો છે. વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે નાની બાળકી ‘છોટા સા હનુમાન, ચલાવે ગાડી સત્સંગ કી..’ ગાઈ રહી છે અને અન્ય મહિલાઓ પણ તેની પાછળ આવી રહી છે. આ વીડિયોને 25 હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. વીડિયોને 1,800થી વધુ લાઈક્સ પણ મળી છે. વીડિયો જોયા બાદ નેટીઝન્સે પોતપોતાની પ્રતિક્રિયાઓ આપી હતી. એક યુઝરે લખ્યું કે, ‘ઈશ્વરે આ સુંદર છોકરીને પોતાના રૂપમાં મોકલી છે.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *