આ 2 વ્યકિતને ફેકબૂક પર થયો પ્રેમ, મંદિરમાં લગ્ન કર્યા, અને પછી થયું આવું……

આ 2 વ્યકિતને ફેકબૂક પર થયો પ્રેમ, મંદિરમાં લગ્ન કર્યા, અને પછી થયું આવું……

ફેસબુક લવ સ્ટોરી: સોશિયલ મીડિયા પર અજાણ્યા લોકો સાથે વાત કરતી વખતે લોકો ભાવુક થઈને આગળ વધે છે, પરંતુ જ્યારે તેઓ છેતરાય છે ત્યારે તેઓ સ્તબ્ધ થઈ જાય છે. આવી જ એક ઘટના બિહારમાં બની હતી. ટ્રેન્ડિંગ ન્યૂઝ: સોશિયલ મીડિયા પર અજાણ્યા લોકો સાથે વાત કરતી વખતે લોકો ભાવુક થઈને આગળ વધે છે, પરંતુ જ્યારે તેઓ છેતરાય છે ત્યારે તેઓ સ્તબ્ધ રહી જાય છે. આવી જ એક ઘટના બિહારમાં બની, જ્યાં સોશિયલ મીડિયા પર પ્રેમ થયો, પછી લગ્ન થયા અને પછી આખરે વ્યક્તિએ છોકરીને ઓળખવાની ના પાડી. પછી શું તે મહિલા બાળકીને લઈને પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી અને ન્યાય માટે આજીજી કરવા લાગી. મામલાને ગંભીરતાથી લઈને પોલીસે બંને વચ્ચે સમાધાન કરાવ્યું હતું. આ મામલો મુઝફ્ફરપુર નગર પોલીસ સ્ટેશનનો છે, જ્યાં એક મહિલા પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી અને તે તેના એક વર્ષના બાળક સાથે આસામથી આવી હતી.

છેતરપિંડી બાદ મહિલા પોલીસ પાસે પહોંચી હતી
પીડિત મહિલાનું કહેવું છે કે તેની સાથે છેતરપિંડી થઈ છે, તેથી તે શોધ કરીને અહીં આવી છે. શહેર પોલીસ મથકે પીડિતાના પતિને બોલાવી કાઉન્સેલિંગ બાદ બંનેનું સમાધાન કરાવ્યું હતું. જણાવી દઈએ કે મહિલાને ફેસબુક પર મુઝફ્ફરપુરના એક યુવક સાથે પ્રેમ થઈ ગયો હતો. બંનેના લગ્ન થયા, એક બાળક છે અને હવે તે ઓળખવાનો ઇનકાર કરી રહ્યો છે. ન્યાયની માગણી કરતાં મહિલાએ જણાવ્યું કે તે મૂળ આસામની છે અને તેણે વર્ષ 2016માં ફેસબુક પર મુઝફ્ફરપુર શહેરના સિકંદરપુર વિસ્તારના રહેવાસી સંજય સાથે મિત્રતા કરી હતી. સંજય કામના સંબંધમાં અવારનવાર આસામમાં આવતો-જતો હતો.

આવું જ કંઇક છ વર્ષ પહેલા બંનેની મુલાકાત થઇ હતી
આ દરમિયાન બંને વચ્ચે નિકટતા વધવા લાગી. પ્રેમ ખીલ્યો ત્યારે બંને મંદિર પહોંચ્યા અને મહિલાએ તેના માતા-પિતાને જાણ કર્યા વગર વર્ષ 2019માં યુવક સાથે લગ્ન કરી લીધા. લગ્ન બાદ મહિલાએ પરિવારના સભ્યોને લગ્નની જાણ કરી હતી. આ પછી મહિલાના પરિવારજનોએ પણ સંજયને દત્તક લીધો હતો. મહિલાએ જણાવ્યું કે લગ્ન બાદ સંજય કામના સંબંધમાં ચેન્નાઈથી જતો રહ્યો હતો. તે દર છ મહિને આવતો, 10 થી 15 દિવસ તેની જગ્યાએ રહેતો અને પછી પાછો જતો. આ દરમિયાન યુવકે કહ્યું કે તે મુઝફ્ફરપુરમાં ઈલેક્ટ્રીકની દુકાન ખોલી રહ્યો છે તેથી તે ત્યાં જઈ રહ્યો છે. ત્યારથી તે ઓળખવાનો ઇનકાર કરી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *