રાશિફળ 25 નવેમ્બર 2022 : શુક્રવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકો ને ધનલાભ થશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 25 નવેમ્બર 2022 : શુક્રવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકો ને ધનલાભ થશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 25 નવેમ્બર 2022: આજે મેષ રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવું પદ મળવાની સંભાવના છે. કર્ક અને મકર રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળી શકે છે. તુલા અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળવાની સંભાવના છે. મિથુન અને કર્ક રાશિના જાતકોએ સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવાની જરૂર છે. આવો જાણીએ આજની તમામ કુંડળીઓ વિશે વિગતવાર. આજે જ્યેષ્ઠા નક્ષત્ર છે અને ચંદ્ર વૃશ્ચિક રાશિમાં છે. સાંજે 05:22 પછી ધનુ રાશિમાં રહેશે. ગુરુ મીન રાશિમાં સંક્રમણ કરી રહ્યો છે.મંગળ મિથુન અને ચંદ્ર સાંજે 05:22 પછી ગુરુની રાશિમાં રહેવાથી યુવાનોની લવ લાઈફમાં સુધારો થશે. દામ્પત્ય જીવનમાં મધુરતાનો સમાવેશ થશે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે. આજે કર્ક રાશિના જાતકો. અને મકર રાશિને વેપારમાં સફળતા મળશે. તુલા અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. મિથુન અને કર્ક રાશિના જાતકો પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહે તો સારું. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

horoscope
horoscope

1. મેષ- આજે સાંજે 05:22 પછી ભાગ્યના ઘરમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ અને આ રાશિમાંથી સૂર્યનું આઠમું સંક્રમણ નવું પદ આપી શકે છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.તલનું દાન કરો.પ્રેમ જીવનમાં તણાવ આવી શકે છે.

horoscope
horoscope

2. વૃષભ- રાજનીતિમાં આજનો દિવસ વિશેષ સફળતાનો છે. સૂર્યના સાતમા સંક્રમણથી પૈસા આવી શકે છે.બેંકિંગ,આઈટી અને મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો નોકરીમાં બદલાવ તરફ આગળ વધશે.લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.યુવાનો લવ લાઈફમાં ખુશ રહેશે. અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

3. મિથુન- આ રાશિમાં મંગળ, આ રાશિથી સૂર્યનું છેલ્લું અને ચંદ્રનું પાંચમું સંક્રમણ સફળતાનું કારક છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. દશમ ગુરુના કારણે સફળતા સરળતાથી મળે છે.તમારા બાળકના લગ્ન સંબંધી કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો. નવા બિઝનેસ પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.ઘઉં અને ગોળનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- સાંજે 05:22 પછી આ રાશિનો સ્વામી ચંદ્રનું અંતિમ સંક્રમણ વેપાર અને રાજકારણમાં પ્રગતિ કરાવશે. મીડિયા અને બેંકિંગ ક્ષેત્રના લોકોને ફાયદો થશે. નારંગી અને પીળો રંગ શુભ છે.ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. અડદનું દાન કરો.શિવ મંદિરના પરિસરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

5. સિંહ રાશિ – આજે સૂર્યનું ચોથું સંક્રમણ અને સાંજે 05:22 પછી ચંદ્રનું પાંચમું સંક્રમણ અને મંગળનું અગિયારમું ગોચર વેપાર માટે શુભ છે. રાજકારણમાં નવી તકો મળશે. લીલો અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી અરણ્યકાંડ અને શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.મસૂરનું દાન કરો.યુવાનો લવ લાઈફમાં ખુશ રહેશે.

horoscope
horoscope

6. કન્યા – ચંદ્ર ત્રીજા સ્થાને છે અને મંગળ દસમા ભાવમાં છે આ રાશિથી એટલે કે કર્મ. સ્વાસ્થ્ય અને સુખથી સુખ મળશે. નોકરીમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે તમને નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં ધનલાભ શક્ય છે.સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે. અડદ અને તલનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

7. તુલા- આ રાશિમાંથી સૂર્યનું બીજું સંક્રમણ અને સાંજે 05:22 પછી ચંદ્રનું ધનુરાશિમાં ગોચર અને શનિનું પાંચમું ગોચર લાભ આપી રહ્યું છે.સંતાનની પ્રગતિને લઈને સુખ રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં લાભ માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો આજે તમને કર્ક અને મકર રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. લાલ અને સફેદ રંગ શુભ છે.તીર્થયાત્રા પર જાઓ.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિક- આજે સૂર્યનું વૃશ્ચિક રાશિમાં ગોચર રાજનીતિમાં સફળતા અને વેપારમાં સંઘર્ષ આપશે. મેષ અને કુંભ રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે. ઘઉંનું દાન કરો.અપરાજિતાનું વૃક્ષ વાવો.પિતાના આશીર્વાદ લો.

horoscope
horoscope

9. ધનુરાશિ- આજે સૂર્યનો બારમો અને શનિ આ રાશિમાંથી બીજા સ્થાને હોવાથી રાજનેતાઓ માટે અનુકૂળ છે. ચોથો ગુરુ હોવાને કારણે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. નારંગી અને પીળો રંગ શુભ છે.માતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.ઘરમાં અપરાજિતાનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

10. મકર-શનિનો સ્વામી આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે અને ચંદ્ર સાંજે 05:22 પછી મિથુન રાશિમાં છે.મંગળ મિથુન રાશિમાં છે.વ્યાપાર સંબંધિત કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે.ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી તમને લાભ મળશે. એક્વેરિયસના. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા કરી શકશો.વિદ્યાર્થીઓ સફળ થશે.ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

11. કુંભ- આજનો દિવસ શિક્ષણમાં પ્રગતિનો દિવસ છે.આ રાશિથી બારમામાં શનિ, વૃશ્ચિકમાં સૂર્ય અને સાંજે 05:22 પછી, ધનુ રાશિમાં ચંદ્ર અને મિથુન રાશિમાં મંગળ ઘર નિર્માણ સંબંધિત કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરી શકે છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્રનામનો પાઠ કરો. વાદળી અને નારંગી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope horoscope[/caption

12. મીન- આજે સૂર્ય અને ચોથો મંગળ જાંબમાં- અને સાંજે 05:22 પછી, દસમે ચંદ્ર અને ગુરુ આ રાશિમાં ઘણા દિવસોથી ચાલી રહેલા કોઈપણ વિવાદનો અંત લાવી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સફેદ અને પીળો. રંગ શુભ છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને મૂંગનું દાન કરો.લવ લાઈફમાં પ્રસન્નતા રહેશે.સાંજે તલનું દાન કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *