સરકારી ચાલતી બસમાં છોકરીઓ આવી રીતે ચઢતા જોવા મળ્યા, જુઓ આ વિડીયોમાં

સરકારી ચાલતી બસમાં છોકરીઓ આવી રીતે ચઢતા જોવા મળ્યા, જુઓ આ વિડીયોમાં

હરિયાણામાં સરકારી બસઃ ઈન્ટરનેટ પર આવો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને લોકો મૂંઝવણમાં પડી ગયા. જે રૂટ પર લોકોની ભીડ વધુ હોય છે ત્યાં તમે બસો-ફોર વ્હીલર પર મુસાફરોને લટકતા જોઈ શકો છો. ચોંકાવનારો વીડિયોઃ સોશિયલ મીડિયા પર આવા ઘણા વીડિયો છે, જેને જોઈને તમે ચોંકી જશો. કેટલાક લોકો પોતાનો જીવ જોખમમાં મૂકીને એવા કામ કરે છે, જેના પર સામાન્ય લોકોને વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ થઈ જાય છે. આવો જ એક વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને લોકો મૂંઝવણમાં મુકાઈ ગયા. જે રૂટ પર લોકોની ભીડ વધુ હોય છે ત્યાં તમે બસો-ફોર વ્હીલર પર મુસાફરોને લટકતા જોઈ શકો છો. જો કે આવી સ્થિતિમાં જીવ જોખમમાં મૂકીને મુસાફરી ન કરવી જોઈએ. હાલમાં જ હરિયાણા રોડવેઝની સરકારી બસમાં ઘણી ભીડ જોવા મળી હતી અને પોસ્ટમાં આપેલી માહિતી મુજબ તે દિવસે CETની પરીક્ષા હતી, જેના કારણે ઘણી ભીડ જોવા મળી હતી.

સરકારી બસમાં બાળકી અચાનક બારીમાંથી ચઢી ગઈ હતી
બસ સ્ટેન્ડમાંથી સરકારી બસ નીકળી ત્યારે ખૂબ જ ભીડ હતી. બસના દરવાજા સુધી લોકો ભીડાઈ ગયા હતા અને ઘણા લોકો લટકતા પણ જોવા મળ્યા હતા. આ દરમિયાન એક છોકરીએ કંઈક એવું કર્યું કે જેનો વીડિયો જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો. એક છોકરીએ ચાલતી બસમાં ચડવા માટે ફરતા ટાયરની ઉપરની બારીનો સહારો લીધો. જોકે, બારીમાંથી કોઈએ યુવતીનો હાથ પકડીને અંદર ખેંચી લીધો હતો. તેના દ્વારા કરવામાં આવેલા આ ખતરનાક સ્ટંટમાં તે પોતાનો જીવ ગુમાવી શકે છે અથવા ગંભીર રીતે ઘાયલ થઈ શકે છે. આ વીડિયો થોડા કલાકોમાં જ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થઈ ગયો.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://www.instagram.com/reel/Ckqeq_3jTRr/?utm_source=ig_web_copy_link

વીડિયો વાયરલ થતાં યુઝરે આવી વાત કહી
આ વીડિયોને પર નામના એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. જ્યારે લોકોએ આ વીડિયો જોયો તો તેઓ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. વીડિયોના કેપ્શનમાં યુઝરે લખ્યું, ‘હરિયાણાની દીકરી. નોંધ – વિડિયો CET પરીક્ષાનો છે. આપ સૌને વિનંતી છે કે તમારા જીવને જોખમમાં ન નાખો. સલામત મુસાફરી કરો. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 83 હજાર લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે, જ્યારે લાખો વ્યૂઝ આવી ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ ઘણા લોકોએ આ વીડિયો પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે. એક યુઝરે હરિયાણવી ભાષામાં લખ્યું, ‘મ્હારી છોરી કે છરોં સે કમ હૈ, ઈબ તો તુમને દેખ લે ભી હોગી’. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘આ છોકરીનો મેડલ આગામી ઓલિમ્પિકમાં નિશ્ચિત છે.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *