બુમરાહ-શમીની જગ્યા લેશે આ 2 ખેલાડી બોલર્સ, લોકો પણ ચોંકી ગયા જોઈને…..

બુમરાહ-શમીની જગ્યા લેશે આ 2 ખેલાડી બોલર્સ, લોકો પણ ચોંકી ગયા જોઈને…..

ભારત વિ ન્યુઝીલેન્ડ: જસપ્રીત બુમરાહ અને મોહમ્મદ શમી બંને ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસમાંથી બહાર છે. આવી સ્થિતિમાં ટીમ ઈન્ડિયા પાસે બે ખતરનાક બોલર છે, જે તેમને ચૂકશે નહીં. આ ખેલાડીઓ ખૂબ સારા ફોર્મમાં ચાલી રહ્યા છે. India vs New Zealand ODI Series: T20 સિરીઝ બાદ ટીમ ઈન્ડિયાએ ન્યૂઝીલેન્ડ સામે 3 ODI ની સિરીઝ રમવાની છે. ભારતીય ટીમની કમાન શિખર ધવનના હાથમાં છે. જસપ્રીત બુમરાહ ઈજાના કારણે ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસમાંથી બહાર છે. સાથે જ મોહમ્મદ શમીને આરામ આપવામાં આવ્યો છે. ટીમ ઈન્ડિયા પાસે આવા બે ખતરનાક ખેલાડી છે, જે કિલર બોલિંગમાં માહેર છે. આ ખેલાડીઓ માત્ર થોડા જ બોલમાં મેચનો માર્ગ બદલવા માટે પ્રખ્યાત છે. આવો જાણીએ આ ખેલાડીઓ વિશે

બુમરાહ-શમી ન્યુઝીલેન્ડ પ્રવાસમાંથી બહાર
અર્શદીપ સિંહ અને મોહમ્મદ સિરાજને ન્યૂઝીલેન્ડ પ્રવાસ પર તક મળી હતી. આ બંને ખેલાડીઓ જસપ્રીત બુમરાહ અને મોહમ્મદ શમીની ગેરહાજરી ચૂકવા નહીં દે. આ બંને ખેલાડીઓએ ટી-20 સિરીઝમાં ધમાકેદાર ધૂમ મચાવી હતી અને પોતાની બોલિંગથી બધાના દિલ જીતી લીધા હતા. ત્રીજી T20 મેચમાં બંને બોલરોએ 4-4 વિકેટ ઝડપી હતી.

અર્શદીપ સિંહ પ્રભાવિત થયા
અર્શદીપ સિંહે છેલ્લા કેટલાક સમયથી પોતાની બોલિંગથી બધાના દિલ જીતી લીધા છે. તે જસપ્રિત બુમરાહની જેમ જ યોર્કર બોલ ફેંકવામાં એક્સપર્ટ છે. જ્યારે તે પોતાની લયમાં હોય છે, ત્યારે તે કોઈપણ બેટિંગ આક્રમણને તોડી શકે છે. તેણે T20 વર્લ્ડ કપમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. અર્શદીપ સિંહે ભારત માટે 21 T20 મેચમાં 33 વિકેટ લીધી છે.

આ ખેલાડી શમીનું સ્થાન લઈ શકે છે
જ્યારે પણ મોહમ્મદ સિરાજને ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મળી, તેણે તેને બંને હાથે પકડી લીધો. તેમની રેખા અને લંબાઈ ખૂબ જ સચોટ છે અને ખૂબ જ આર્થિક સાબિત થાય છે. તે પોતાના ધીમા બોલ પર વિકેટ લેવામાં માહેર છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 13 વનડેમાં 18 વિકેટ લીધી છે. તે જ સમયે, 8 T20 મેચમાં 11 વિકેટ લીધી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *