ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ખેલાડી યુવરાજ સિંહ મુશ્કેલીમાં મુકાયા, ગોવામાં કર્યું આવું કામ

ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ખેલાડી યુવરાજ સિંહ મુશ્કેલીમાં મુકાયા, ગોવામાં કર્યું આવું કામ

યુવરાજ સિંહ કાસા સિંહ વિલાઃ ટીમ ઈન્ડિયાના દિગ્ગજ ખેલાડી યુવરાજ સિંહ મોટી મુશ્કેલીમાં છે. ગોવા ટુરિઝમ ડિપાર્ટમેન્ટે તેમની સામે નોટિસ જારી કરીને સુનાવણી માટે બોલાવ્યા છે.

ટીમ ઈન્ડિયાનો દિગ્ગજ ક્રિકેટર યુવરાજ સિંહ હંમેશા પોતાની વિસ્ફોટક બેટિંગને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. યુવરાજ સિંહ તેની ફની સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ માટે ચાહકોમાં લોકપ્રિય છે, પરંતુ આ વખતે તે મોટી મુશ્કેલીમાં છે. યુવરાજ સિંહે ગોવામાં કંઈક એવું કર્યું છે, જેના કારણે તેને નોટિસ જારી કરીને સુનાવણી માટે બોલાવવામાં આવ્યો છે.

યુવરાજ સિંહ મુશ્કેલીમાં

યુવરાજ સિંહને ગોવાના પ્રવાસન વિભાગ દ્વારા નેમોર્જિમમાં તેના વિલાને ‘હોમસ્ટે’ તરીકે રજીસ્ટ્રેશન કર્યા વિના ચલાવવા બદલ નોટિસ આપવામાં આવી છે. આ નોટિસમાં તેમને 8 ડિસેમ્બરે સુનાવણી માટે બોલાવવામાં આવ્યા છે. ગોવા ટુરિઝમ બિઝનેસ એક્ટ 1982 હેઠળ, ‘હોમસ્ટે’ રાજ્યમાં નોંધણી પછી જ સંચાલિત થઈ શકે છે.

યુવરાજને દંડ ભરવો પડી શકે છે

રાજ્યના પ્રવાસન વિભાગના ડેપ્યુટી ડાયરેક્ટર રાજેશ કાલેએ 18 નવેમ્બરે ઉત્તર ગોવાના મોરજિમમાં યુવરાજ સિંહની માલિકીના વિલા ‘કાસા સિંઘ’ના સરનામે યુવરાજ સિંહને 8 ડિસેમ્બરે સવારે 11 વાગ્યે નોટિસ જારી કરી હતી. સાંજે 5.00 વાગ્યે તેમને વ્યક્તિગત સુનાવણી માટે. નોટિસમાં 40 યુવરાજ સિંહને પૂછવામાં આવ્યું છે કે પ્રવાસન વેપાર અધિનિયમ હેઠળ મિલકતની નોંધણી ન કરવા બદલ તેમની સામે દંડાત્મક કાર્યવાહી (એક લાખ રૂપિયા સુધીનો દંડ) કેમ ન કરવામાં આવે.

નોટિસમાં યુવીના એક ટ્વિટનો પણ ઉલ્લેખ છે.

યુવરાજ સિંહને જારી કરાયેલી નોટિસમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે, “તે અન્ડરસાઈન્ડના ધ્યાન પર આવ્યું છે કે વર્ચેવાડા, મોરજિમ, પરનેમ, ગોવા ખાતે સ્થિત તમારું રહેણાંક પરિસર કથિત રીતે હોમસ્ટે તરીકે કાર્યરત છે અને ‘Airbnb’ જેમ કે તે ઑનલાઇન પ્લેટફોર્મ પર બુકિંગ માટે ઉપલબ્ધ છે. ‘ વિભાગે યુવરાજના એક ટ્વીટનો પણ ઉલ્લેખ કર્યો છે જેમાં તેણે કહ્યું છે કે તે પોતાના ગોવાના ઘરે છ લોકોને હોસ્ટ કરશે અને તેનું બુકિંગ ફક્ત ‘એરબીએનબી’ પર જ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *