રાશિફળ 23 નવેમ્બર 2022: બુધવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 23 નવેમ્બર 2022: બુધવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોનું ભાગ્ય ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 23 નવેમ્બર 2022: આજે કર્ક, મેષ અને તુલા રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળી શકે છે. મેષ અને તુલા રાશિના લોકોએ સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખવી જોઈએ. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો. જાણો તમારું બુધવારનું રાશિફળ. આજે સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે અને વિશાખા નક્ષત્ર અને ચંદ્ર બપોરે 04:03 સુધી તુલા રાશિમાં છે, તે પછી તે વૃશ્ચિક રાશિમાં રહેશે. ગુરુ મીન રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.બાકી ગ્રહોની સ્થિતિઓ યથાવત છે.આજે બપોરે 04:03 વાગ્યા પછી કર્ક,મેષ અને તુલા રાશિના જાતકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. મિથુન અને મકર રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. ધનુ અને તુલા રાશિના લોકો સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહે તો સારું. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી

horoscope
horoscope

1. મેષ- આજે બપોરે 04:03 વાગ્યા પછી આ રાશિમાંથી ચંદ્રનું અષ્ટમ અને સૂર્યનું ગોચર પણ બિઝનેસમાં કંઈક નવું કામ આપી શકે છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.તલનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

2. વૃષભઃ- નોકરીમાં નવા પ્રોજેક્ટ સંબંધિત કાર્યો માટે આજનો દિવસ વિશેષ સફળતાનો છે. સૂર્યના અંતિમ સંક્રમણને કારણે સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.શુક્ર અને ચંદ્રના ગોચરને કારણે વેપારમાં પરિવર્તન આવશે.લીલો અને આકાશનો રંગ શુભ છે.તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

3. મિથુન- આ રાશિમાં સૂર્ય અને ચંદ્રનું છેલ્લું સંક્રમણ સાંજે 04:03 પછી શુભ છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. કાર્યસ્થળ પર ગુરુ હોવાના કારણે નોકરીમાં સફળતા સરળતાથી મળે છે.નોકરી બદલાવ સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લેવો. નવા બિઝનેસ પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લાલ અને આકાશી રંગ શુભ છે.ધાબળાનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્ક – બપોરે 04:03 વાગ્યા પછી આ રાશિના સ્વામી ચંદ્રનું સૂર્ય સાથે પાંચમું સંક્રમણ સંતાનના વ્યવસાયમાં પ્રગતિ, શિક્ષણ અને વિકાસ આપશે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો રંગ શુભ છે, દિવસોથી અટકેલા કામ થશે પૂર્ણ.ગોળનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

5. સિંહ- આજે સાંજે 04:03 વાગ્યા પછી સૂર્ય અને ચંદ્રનું વૃશ્ચિક રાશિમાં ગોચર રિયલ એસ્ટેટ બિઝનેસ માટે શુભ છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં નવી તકો મળશે.લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. અડદનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

6. કન્યા – સાંજે 04:03 પછી ચંદ્ર આ રાશિથી સૂર્ય સાથે ત્રીજા સ્થાને રહેશે.આર્થિક સુખથી સુખ મળશે. નોકરીમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે નવી જવાબદારી આપી શકે છે. ધંધામાં લાભ શક્ય છે.લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.ઘઉંનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

7. તુલા- સાંજે 04:03 વાગ્યા પછી સૂર્ય અને ચંદ્ર વૃશ્ચિક રાશિમાં અને શનિ મકર રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે.વ્યવસાયમાં પ્રગતિના કારણે સુખ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો આજે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે. અડદ અને ધાબળાનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિક- આજે બપોરે 04:03 વાગ્યા પછી સૂર્ય અને ચંદ્ર અઢી દિવસ આ રાશિમાં રહેશે.શુક્ર વેપારમાં સફળતા આપશે. કર્ક અને મકર રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે.પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે. ગોળ અને દાળનું દાન કરો.યુવાનો પ્રેમ જીવનથી ખુશ રહેશે.

horoscope
horoscope

9. ધનુ- આજે સૂર્યોદય સમયે ચંદ્ર અગિયારમા ભાવમાં અને સૂર્ય આ રાશિના બારમા અને બીજા ભાવમાં રહેવો શુભ અને શુભ છે. ચોથો ગુરુ હોવાને કારણે તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. લાલ અને પીળો રંગ શુભ છે મોટા ભાઈના આશીર્વાદ લો.

horoscope
horoscope

10. મકર – ભગવાન શનિ આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે અને ચંદ્ર 04:03 વાગ્યા પછી વૃશ્ચિક રાશિમાં છે. નોકરી સંબંધી કોઈ મોટી નોકરી અથવા પદ પરિવર્તન થઈ શકે છે.કર્ક અને મીન રાશિના મિત્રો તરફથી તમને લાભ મળશે. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા થઈ શકે છે.રાજકારણીઓ સફળ થશે.લવ લાઈફમાં તણાવ થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

11. કુંભઃ- આજનો દિવસ વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં પ્રગતિનો દિવસ છે.આ રાશિ સાથે બારમામાં શનિ, સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં અને ચંદ્ર 04:03 પછી વૃશ્ચિક રાશિમાં હોવાથી ધાર્મિક અનુષ્ઠાન સંબંધિત કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરી શકો છો. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. લીલા અને નારંગી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

horoscope horoscope[/caption

12. મીન- આજે આઠમો સૂર્ય અને સાતમો ચંદ્ર જાંબુ અને ગુરુ આ રાશિમાં હોવાથી વેપાર અને નોકરીમાં મોટી સફળતા મળી શકે છે. પ્રેમમાં વાણીના ઉપયોગનું ધ્યાન રાખો.લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને દાડમનું દાન કરો. માતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *