વાવાઝોડાની વચ્ચે આ કાર ફસાઈ ગઈ, અને પછી આવું થયું, જુઓ વિડીયોમાં

વાવાઝોડાની વચ્ચે આ કાર ફસાઈ ગઈ, અને પછી આવું થયું, જુઓ વિડીયોમાં

કુદરતી આફતઃ અકસ્માતોના ઘણા વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરવામાં આવે છે. આમાંના કેટલાક ખરેખર હૃદયને હચમચાવી નાખે તેવા છે. ટ્વિટર પર આવો જ એક વીડિયો (ટ્રેન્ડિંગ) પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો છે. રોડ પર અકસ્માત: ઘણી વખત અકસ્માતો તમને વિચારવાનો મોકો પણ આપતા નથી અને વિનાશ તો થઈ જ ચૂક્યો છે. આ વીડિયોમાં પણ કંઈક આવું જ જોવા મળી રહ્યું છે. ક્યારેક કુદરતનું ઉગ્ર સ્વરૂપ જ અકસ્માતોનું કારણ બની જાય છે. આ વીડિયોમાં વાવાઝોડાએ રસ્તા પર ખૂબ જ ડરામણું વાતાવરણ સર્જ્યું છે.

આવો ખતરનાક ટોર્નેડો ક્યારેય જોયો નથી
તોફાન કે વાવાઝોડાના સમયે ઘણીવાર સલાહ આપવામાં આવે છે કે ઘરની બહાર ન નીકળો, નહીં તો તમારા જીવને જોખમ થઈ શકે છે. આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે વાવાઝોડાના દસ્તક બાદ પણ વાહનો રોડ પરથી પસાર થઈ રહ્યા છે. ત્યારે અચાનક કંઈક એવું થાય છે કે બધાના હોશ ઉડી જાય છે. સોશ્યિલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલો આ વાયરલ વીડિયો સૌથી પહેલા તમારે પણ જોવો જોઈએ.

કાર સાથે આવો અકસ્માત થયો હતો
આ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે વાવાઝોડાની વચ્ચે એક વાહન ફસાઈ જાય છે. આ તોફાન એટલું જોરદાર છે કે તે કારને પોતાની સાથે લઈ જાય છે. આ વિડીયો જોયા બાદ ઘણા લોકો દાંત કચકચાવી રહ્યા છે. વાળ ઉગાડતો આ વિડીયો (એક્સીડેન્ટ વિડીયો) એક બોધપાઠ આપે છે કે જ્યારે પણ તોફાન આવે ત્યારે ઘરની અંદર રહીને બહાર નીકળવાનું ટાળવું જોઈએ.

જુઓ આ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/OTerrifying/status/1593967331922812931?s=20&t=YIuRv-A3_AXq9CU5a7th7w

વિડીયો જોયા પછી તમે પણ ઉડી જશો
આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. માત્ર 14 સેકન્ડના આ વીડિયોને 5 મિલિયનથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. એટલું જ નહીં, લાખો લોકોએ વીડિયોને લાઈક કરીને પોતાની અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયાઓ પણ આપી છે. જો કાર ચાલકે રોકવાનું નક્કી કર્યું હોત તો આ અકસ્માત ટળી શક્યો હોત.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *