મેચ જીત્યા પછી કેપ્ટન હાર્દિક પંડયા ખુશીથી રડવા લાગ્યો અને આ ખેલાડીને મેચનો હીરો કહ્યો

મેચ જીત્યા પછી કેપ્ટન હાર્દિક પંડયા ખુશીથી રડવા લાગ્યો અને આ ખેલાડીને મેચનો હીરો કહ્યો

India vs New Zealand: ભારતીય ટીમે બીજી T20 મેચમાં ન્યૂઝીલેન્ડને 65 રનથી હરાવ્યું. મેચ જીત્યા બાદ કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ ઘણા ખેલાડીઓના વખાણ કર્યા છે. Hardik Pandya On Suryakumar Yadav: ભારતીય ટીમે ન્યૂઝીલેન્ડને 65 રનથી હરાવ્યું. આ સાથે ટીમ ઈન્ડિયાએ શ્રેણીમાં 1-0ની સરસાઈ મેળવી લીધી છે. ભારતીય બોલરો અને બેટ્સમેનોએ શાનદાર રમત દેખાડી. ભારતે 191 રનનો જંગી સ્કોર બનાવ્યો હતો, જે કિવી ટીમ હાંસલ કરી શકી નહોતી. મેચ જીત્યા બાદ કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ મોટું નિવેદન આપ્યું છે.

હાર્દિક પંડ્યાએ આ નિવેદન આપ્યું છે
મેચ જીત્યા બાદ ભારતીય સુકાની હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું, ‘આનાથી સારું બીજું કંઈ હોઈ શકે નહીં’.જ્યારે, ચોક્કસપણે આ સૂર્યકુમાર યાદવની ખાસ ઇનિંગ હતી. અમે 170-175નો સ્કોર કર્યો હોત. બોલરોએ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું. તે માનસિકતા બદલવાની વાત હતી. તમે દરેક બોલ પર વિકેટ મેળવી શકતા નથી, પરંતુ દરેક બોલ પર આક્રમક બનવું જરૂરી છે.

બોલરો માટે આ કહ્યું
આગળ બોલતા કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું, ‘કન્ડિશન્સ ખૂબ જ ભીની હતી, તેથી તેનો શ્રેય બોલરોને જાય છે. મેં ઘણી બોલિંગ કરી છે, આગળ જતાં હું વધુ બોલિંગ વિકલ્પો જોવા માંગુ છું. તે હંમેશા કામ કરશે નહીં, પરંતુ હું ઇચ્છું છું કે બેટ્સમેન બોલમાં વધુ મદદ કરે.

દરેકને તક આપવા માંગુ છું
હાર્દિક પંડ્યાએ કહ્યું, ‘મને ખબર નથી (આગામી મેચમાં ફેરફાર વિશે). હું ટીમમાં દરેકને તક આપવા માંગુ છું પરંતુ હવે માત્ર એક જ મેચ વધુ છે તેથી તે થોડું મુશ્કેલ છે. હું તેમની પાસેથી વ્યાવસાયિકો બનવાની અપેક્ષા રાખું છું, જે તેઓ છે. તે એક એવું વાતાવરણ બનાવવા વિશે છે કે જ્યાં દરેક ખુશ જગ્યાએ હોય. હું આ ટીમમાં ઘણી વખત જોઉં છું કે તમામ ખેલાડીઓ એકબીજાની સફળતા પર ખુશ છે અને આ મહત્વપૂર્ણ છે.

સૂર્યકુમાર યાદવે તોફાની રમી હતી
સૂર્યકુમાર યાદવે ન્યૂઝીલેન્ડ સામે તોફાની ઇનિંગ રમી હતી. તેણે આખી જમીન પર સ્ટ્રોક માર્યા. તેના કારણે જ ટીમ ઈન્ડિયા મેચ જીતવામાં સફળ રહી હતી. સૂર્યાએ માત્ર 51 બોલમાં 111 રન બનાવ્યા જેમાં 11 ચોગ્ગા અને 7 છગ્ગાનો સમાવેશ થાય છે. ટી20 ક્રિકેટમાં આ તેની બીજી સદી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *