કેપ્ટન રોહિતએ T20 વર્લ્ડ કપમાં આ મોટી ભૂલ કરી હતી, જે હાર્દિકએ પોતાની મેચમાં સુધારી અને મેચ જિતાવી

કેપ્ટન રોહિતએ T20 વર્લ્ડ કપમાં આ મોટી ભૂલ કરી હતી, જે હાર્દિકએ પોતાની મેચમાં સુધારી અને મેચ જિતાવી

India vs New Zealand: ટીમ ઈન્ડિયાએ ન્યૂઝીલેન્ડને હરાવી પ્રવાસની શરૂઆત કરી છે. બંને ટીમો વચ્ચે રમાયેલી બીજી T20માં ટીમ ઈન્ડિયાની જીતનો હીરો બન્યો એક એવો ખેલાડી જેના પર રોહિતે T20 વર્લ્ડ કપમાં ભરોસો નથી બતાવ્યો. IND vs NZ 2nd T20: ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ (IND vs NZ) વચ્ચેની T20 શ્રેણીની બીજી મેચ માઉન્ટ મૌંગાનુઇના બે-ઓવલ મેદાન પર રમાઈ હતી. આ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાની જીતનો હીરો એક એવો ખેલાડી બન્યો જેના પર રોહિત શર્માએ T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં વિશ્વાસ દર્શાવ્યો ન હતો. આ ખેલાડી આ મેચ પહેલા પણ ઘણા અવસર પર ટીમ ઈન્ડિયા માટે મોટો મેચ વિનર સાબિત થયો છે.

આ ખેલાડી પંડ્યા ટીમનો હીરો બન્યો હતો
T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં કેપ્ટન રોહિત શર્માએ ઓલરાઉન્ડર દીપક હુડ્ડાને માત્ર એક જ મેચમાં રમવાની તક આપી હતી. દીપક હુડ્ડા બાકીની મેચોમાં માત્ર બેન્ચ પર જોવા મળ્યો હતો, પરંતુ ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની આ મેચમાં તેણે શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું અને ટીમ માટે મોટો મેચ વિનર સાબિત થયો. દીપક હુડ્ડાને આ મેચમાં બેટિંગ કરવાની વધુ તક મળી ન હતી, પરંતુ તે બોલથી સૌથી વધુ સફળ રહ્યો હતો.

ન્યુઝીલેન્ડના બેટ્સમેનોને બોલાવ્યા
ટીમ ઈન્ડિયાની ઈનિંગની છેલ્લી ઓવરમાં દીપક હુડ્ડાને બેટિંગ કરવાની તક મળી હતી, પરંતુ તે ખાતું ખોલાવ્યા વિના જ પેવેલિયન પરત ફર્યો હતો. બેટથી ધમાકો સર્જ્યા બાદ તેણે બોલિંગમાં ન્યૂઝીલેન્ડના બેટ્સમેનોની છગ્ગાથી છુટકારો મેળવવાનું કામ કર્યું. દીપક હુડ્ડાએ 2.5 ઓવર નાખતા 4 વિકેટ લીધી હતી. આ દરમિયાન તેણે માત્ર 10 રન જ ખર્ચ્યા હતા. હુડ્ડાએ ડેરેલ મિશેલ, એડમ મિલ્ને, ઈશ સોઢી અને ટિમ સાઉથીને પોતાનો શિકાર બનાવ્યો હતો.

હુડ્ડા ટી20માં સદી ફટકારવાની સિદ્ધિ પણ ધરાવે છે
દીપક હુડ્ડા છેલ્લા કેટલાક સમયથી સતત ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બની રહ્યા છે. ટીમ ઈન્ડિયાએ આ વર્ષે આયર્લેન્ડનો પ્રવાસ કર્યો હતો, આ પ્રવાસ પર દીપક હુડ્ડાએ T20 મેચમાં સદી ફટકારી હતી.દીપક હુડ્ડા ટીમ ઈન્ડિયા માટે અત્યાર સુધીમાં કુલ 14 T20 અને 8 ODI રમી ચૂક્યા છે. દીપક હુડ્ડાએ આ T20 મેચોમાં 32.56ની એવરેજથી 293 રન બનાવ્યા છે અને 5 વિકેટ લીધી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *