આ વ્યકિત બાઇક ચાલતો હતો અને અચાનક થયું આવું કે તે ગટરમાં પડી ગયો, જુઓ વિડીયો

આ વ્યકિત બાઇક ચાલતો હતો અને અચાનક થયું આવું કે તે ગટરમાં પડી ગયો, જુઓ વિડીયો

સ્કૂટી ગર્લઃ ચોક પર લાલ સિગ્નલ મળતા જ છોકરી પાછળથી આવીને સ્કૂટી રોકે છે. પરંતુ તેણી પગ મૂકતી નથી અને પડી જાય છે. તેનો વીડિયો સામે આવતા જ સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ યુવતી પર ગુસ્સે થઈ ગયા હતા. વીડિયોમાં સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યું છે કે તેમાં કોઈની ભૂલ નથી. છોકરી રોડસાઇડ ગટરમાં પડી: સ્કૂટી સાથે અન્ય એક છોકરીનો વીડિયો સામે આવ્યો છે અને આ વીડિયોમાં જોવા મળે છે કે છોકરીઓના આવા વીડિયો કેમ વાયરલ થાય છે. છોકરીઓની કાર કે સ્કૂટી ચલાવતી વખતે અનેક અકસ્માતો સામે આવતા રહે છે, પરંતુ જ્યારે તેઓ પોતે જ ભૂલ કરે છે તો તેઓ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ પણ થાય છે. આ વીડિયો પણ એવો જ છે જ્યારે એક છોકરી તેની સ્કૂટી સાથે નાળામાં પડી હતી.

પાછળથી સ્કૂટી સવાર છોકરી આવે છે
ખરેખર, આ વીડિયો એક યુવતીએ ટ્વિટર પર શેર કર્યો છે. તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે તમે લોકો કંઈક કેપ્શન જણાવો. વીડિયોમાં દેખાઈ રહ્યું છે કે એક ઈન્ટરસેક્શન પર ટ્રાફિક સિગ્નલ લાલ હોવાને કારણે તમામ ટુ વ્હીલર સવારો એક જ સિગ્નલ પર ઉભા છે. ત્યારે જ સ્કૂટી પર સવાર એક યુવતી પણ પાછળથી આવે છે અને બ્રેક લગાવીને સ્કૂટી રોકવાનો પ્રયાસ કરે છે.

તેણીનું સંતુલન ગુમાવે છે
અંતે, છોકરી સ્કૂટી રોકે છે અને ત્યાં ઉભેલા લોકોની પાછળ ઉભી રહે છે, પરંતુ સ્કૂટી રોકતી વખતે તે પોતાનું સંતુલન ગુમાવી બેસે છે અને સીધી રોડની ડાબી બાજુના નાળામાં પડી જાય છે. આ બધું ત્યારે થાય છે જ્યારે તેની સ્કૂટી એક બાજુથી પડવા લાગે છે અને તે પોતાની જાતને રોકી શકતી નથી અને પડી જાય છે.

છોકરીને બહાર ફેંકી દેવામાં આવી હતી
નવાઈની વાત એ છે કે સિગ્નલ ગ્રીન થવાની રાહ જોઈને ઉભેલા લોકોને સમજાતું નથી કે શું થયું છે. તે લોકો તરત જ સમજી શક્યા નહીં કે શું થયું છે, પરંતુ પછી જ્યારે તેઓએ પાછળ જોયું તો તેમને ખબર પડી કે છોકરી પડી ગઈ હતી. થોડા સમય માટે બાદમાં યુવતીને ત્યાંથી બહાર કાઢીને ઘરે લઈ જવામાં આવી હતી. આ વીડિયો પર યુઝર્સ યુવતીને ટ્રોલ કરી રહ્યા છે.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/IamSuVidha/status/1593532210640211968?s=20&t=b-KyjPS_kxOKGWaxkTO9mQ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *