રાશિફળ 18 નવેમ્બર 2022 : શુક્રવારે મોગલ માં આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકો પર કૃપા કરશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 18 નવેમ્બર 2022 : શુક્રવારે મોગલ માં આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકો પર કૃપા કરશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 18 નવેમ્બર 2022: આજે પૂર્વા ફાલ્ગુની નક્ષત્ર છે. આજે કન્યા અને મકર રાશિના લોકોને બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. મેષ અને તુલા રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. વૃષભ અને તુલા રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહે તો સારું. ચાલો જાણીએ અન્ય કુંડળીઓ વિશે. આજે પૂર્વા ફાલ્ગુની નક્ષત્ર છે અને ચંદ્ર સિંહ રાશિમાં રહેશે. સિંહ રાશિનો સ્વામી સૂર્ય છે. ગુરુ મીન રાશિમાં અને સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે.આજે કન્યા અને મકર રાશિના જાતકોને વ્યવસાયમાં સફળતા મળશે.મેષ અને તુલા રાશિના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે.વૃષભ અને તુલા રાશિના લોકો બેદરકાર ન રહે તો સારું. તેમનું સ્વાસ્થ્ય. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષ
આજે આ રાશિમાંથી સૂર્યનું અષ્ટમ ગોચર વેપારમાં કોઈ નવું કામ આપી શકે છે. રાજનેતાઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો, અડદનું દાન કરો, નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભ
નોકરીમાં આજનો દિવસ વિશેષ સફળતાનો છે. પૈસા આવી શકે છે.શુક્ર અને ચંદ્ર ગોચરથી નોકરીમાં પરિવર્તન આવશે.સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે.શુક્ર પ્રેમમાં સફળતા આપશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુન
આ રાશિમાં સૂર્યનું સંક્રમણ અને ચંદ્રનું સિંહ રાશિમાં પ્રવેશ શુભ છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. દશમ ગુરુના કારણે સફળતા સરળતાથી મળે છે.તમારા બાળકના લગ્ન સંબંધી કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લો. નવા બિઝનેસ પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્ક
આ રાશિનો સ્વામી ચંદ્ર અને સૂર્યનું વૃશ્ચિક ગોચર આર્થિક વિકાસ આપશે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.મગનું દાન કરો.માતાના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહ
આજે સૂર્ય અને ચંદ્ર આ રાશિમાં છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં નવી તકો મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી આદિત્ય હૃદય સ્તોત્રનો પાઠ કરો. રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.મગ અને ગોળનું દાન કરો.પિતાના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા રાશિ
ચંદ્ર સિંહ અને સૂર્ય આજે આ રાશિમાંથી ત્રીજા સંક્રમણમાં છે.સંતાનની પ્રગતિ પ્રસન્નતાથી થશે. નોકરીમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે તમને નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

તુલા
આ રાશિમાંથી સૂર્ય દ્વિતીય ભાવમાં અને ચંદ્ર વૃશ્ચિક રાશિમાં અને શનિ પાંચમા ભાવેથી ગોચર કરી રહ્યો છે.નોકરીમાં પ્રગતિની બાબતમાં સુખ રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં લાભ માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો આજે તમને પરિવારનો સહયોગ મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે અડદ અને ગોળનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃશ્ચિક
આજે સૂર્ય આ રાશિમાં છે અને ચંદ્રનું દશમું સંક્રમણ છે, વેપારમાં સંઘર્ષ થશે અને નોકરીમાં સફળતા મળશે.કર્ક અને મીન રાશિના લોકો આજનો દિવસ તમારા માટે મદદરૂપ છે.પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે. મૂંગનું દાન કરો.ઘરમાં અપરાજિતાનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનુરાશિ
આજે સૂર્ય બારમા ભાવમાં છે અને ચંદ્ર આ રાશિથી નવમાં સ્થાને છે અને શનિ આ રાશિથી બીજા સ્થાને છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી કોઈ સુખદ સમાચાર મળશે. પૈસા આવવાની નિશાની છે. નારંગી અને વાયોલેટ રંગ શુભ છે મોટા ભાઈના આશીર્વાદ લો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર
રાશી સ્વામી શનિ આ રાશિમાં શુભ છે અને સૂર્ય અગિયારમામાં અને ચંદ્ર આઠમામાં છે.વ્યાપાર સંબંધિત કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે. મેષ અને મકર રાશિના મિત્રો તરફથી લાભ મળશે. વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા થઈ શકે છે.રાજકારણીઓ સફળ થશે.રાહુના પ્રવાહી અડદનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ
આજનો દિવસ વિદ્યાર્થીઓના કરિયરમાં પ્રગતિનો દિવસ છે.આ રાશિથી બારમામાં શનિ, સિંહ રાશિમાં સૂર્ય અને ચંદ્રમાં વ્યાપાર સંબંધિત કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરી શકાય છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. લીલા અને નારંગી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

Horoscope Today
Horoscope Today

મીન
આજે જાંબમાં નવમો સૂર્ય, આ રાશિમાં છેલ્લો ચંદ્ર અને ગુરુ મોટી સફળતા અપાવી શકે છે. વાદ-વિવાદથી દૂર રહો.વાણીમાં ધ્યાન રાખો.કેસરી અને લીલો રંગ શુભ છે.શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો અને ભોજનનું દાન કરો.પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *