આ વ્યકિતએ નવી બાઇક ખરીદી તે મંદિરે પહોંચ્યો પૂજા કરવા, પંડિતજી આવી પૂજા કરી…….જુઓ વિડીયોમાં

આ વ્યકિતએ નવી બાઇક ખરીદી તે મંદિરે પહોંચ્યો પૂજા કરવા, પંડિતજી આવી પૂજા કરી…….જુઓ વિડીયોમાં

Bike Pooja Video: વાહન ખરીદ્યા પછી મંદિરમાં પૂજા કરવા જાઓ. સાથે જ પંડિતજીને મંત્રોચ્ચાર સાથે પૂજન કરેલ વાહન પણ મળે છે. સોશિયલ મીડિયા પર આવો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોયા પછી તમે હસવાનું રોકી નહીં શકો. ટ્રેન્ડિંગ વીડિયો: જ્યારે પણ આપણે નવી કાર ખરીદીએ છીએ, ત્યારે તેને મંદિરમાં લઈ જઈએ છીએ અને તેની પૂજા કરાવીએ છીએ. વાસ્તવમાં, મોટાભાગના લોકો વાહનોને ભગવાન વિશ્વકર્માના વાહક માને છે અને તેમની પાસેથી આશીર્વાદ લેવાનું જરૂરી માને છે. આ કારણથી તેઓ કાર ખરીદ્યા બાદ મંદિરમાં પૂજા કરવા જાય છે. સાથે જ પંડિતજીને મંત્રોચ્ચાર સાથે પૂજન કરેલ વાહન પણ મળે છે. સોશિયલ મીડિયા પર આવો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોયા પછી તમે હસવાનું રોકી નહીં શકો. પંડિતજીએ વાહનની પૂજા માટે નવા યુગના મંત્રનું પઠન કર્યું, જે કદાચ તમે પહેલાં નહીં સાંભળ્યું હોય. આ વિડીયો હાલ ખુબ વાયરલ થઇ રહ્યો છે.

નવી કાર ખરીદ્યા બાદ આ રીતે મંદિરમાં પૂજા કરવામાં આવી હતી
તમે વીડિયોમાં જોઈ શકો છો કે, એક વ્યક્તિ તેની નવી બાઇક ખરીદ્યા બાદ તેને મંદિરમાં લઈ ગયો અને પછી પંડિતજીને પૂજા કરાવવા માટે બોલાવ્યા. પંડિતજીએ નાળિયેર સહિત ઘણી વસ્તુઓ લાવવા કહ્યું. પૂજાની બધી વસ્તુઓ લઈને પંડિતજી જપ કરવાનું શરૂ કરે છે. જો કે પંડિતજીના મંત્રો સાંભળીને તમે ચોક્કસ હસશો. પંડિતજીએ કહ્યું, ‘જય હો વિશ્વકર્મા ભગવાન.’ આ પછી કાર તરફ ઈશારો કરીને પંડિતજીએ નવા યુગનો મંત્ર સંભળાવ્યો અને કહ્યું, ‘બહુ શાંત રહો, વધુ માઈલેજ આપો અને મોબાઈલ ઓછો ખાઓ. બીજાને મારવું, પોતાને મારશો નહીં. પંચર કરવા માટે ઉતાવળ કરશો નહીં. સમયાંતરે હવા ભરતા રહો.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://www.instagram.com/p/Ck7WljVhfUO/?utm_source=ig_web_copy_link

વીડિયો જોયા બાદ લોકોએ આવી પ્રતિક્રિયાઓ આપી હતી
જો કે, આ મંત્ર થોડી ભોજપુરી ભાષામાં બોલવામાં આવતો હતો. થોડા જ દિવસોમાં આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ ગયો. તેને મહિષાસુર_અક્કી નામના એકાઉન્ટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યું છે અને હવે તમામ ટ્રોલિંગ એકાઉન્ટ્સ પર શેર કરવામાં આવી રહ્યું છે. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 7 લાખથી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે. આ અંગે ઘણા લોકોએ પોતાના પ્રતિભાવો આપ્યા હતા. જો કે કેટલાક લોકોએ આ વીડિયોને ખૂબ નજીકથી જોયો અને કોમેન્ટ બોક્સમાં પોતાનો અભિપ્રાય આપ્યો. એક યુઝરે લખ્યું, ‘તે પંડિત નથી. તે જે વીડિયો બનાવી રહ્યો છે તે બોલી રહ્યો છે. બીજાએ કહ્યું, ‘તેઓ અહીં કોઈ બીજાનો ઓડિયો મૂકીને મૂર્ખ બનાવી રહ્યા છે’. જ્યારે ઘણા લોકોએ તેની મજાક ઉડાવી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *