આ વિમાન પુલની નીચે ફસાઈ ગયું, અને પછી તેમાં આવું થયું…….. જુઓ વિડીયો

આ વિમાન પુલની નીચે ફસાઈ ગયું, અને પછી તેમાં આવું થયું…….. જુઓ વિડીયો

આંધ્રપ્રદેશમાં એક અસામાન્ય ઘટના સામે આવી છે. એક ટ્રક દ્વારા લઈ જતું વિમાન પુલની નીચે રસ્તાની વચ્ચે ફસાઈ ગયું હતું. ઘટના રવિવારે સાંજે બાપટલા જિલ્લામાંથી જણાવવામાં આવી રહી છે.

આંધ્રપ્રદેશમાં એક અસામાન્ય ઘટના સામે આવી છે. એક ટ્રક દ્વારા લઈ જતું વિમાન પુલની નીચે રસ્તાની વચ્ચે ફસાઈ ગયું હતું. ઘટના રવિવારે સાંજે બાપટલા જિલ્લામાંથી જણાવવામાં આવી રહી છે. આ અસામાન્ય ઘટનાને જોવા માટે રસ્તા વચ્ચે લોકોના ટોળા ઉમટી પડ્યા હતા. બ્રિજ નીચે ફસાયેલા પ્લેનને જોવા માટે કોરીસાપાડુ અંડરપાસ પાસે ભીડ એકઠી થઈ ગઈ હતી. લોકો સેલ્ફી ક્લિક કરવા લાગ્યા. હવે આ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

જાણો શું છે સમગ્ર મામલો

વિમાનને કારણે એકત્ર થયેલા ભીડને કારણે આ વિસ્તારમાં વાહનવ્યવહાર ખોરવાઈ ગયો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ વિમાન સીએચ શિવ શંકર માટે લઈ જવામાં આવી રહ્યું હતું, જેઓ લોકપ્રિય ફૂડ ચેઈન પિસ્તા હાઉસના માલિક છે. તેણે રેસ્ટોરન્ટમાં ઉપયોગ કરવા માટે પ્લેન ખરીદ્યું હતું. ઉલ્લેખનીય છે કે, પિસ્તા હાઉસનો માલિક હૈદરાબાદનો રહેવાસી છે.

અહીં વિડિયો જુઓ- https://youtu.be/N_P_BK0xtkY

પોલીસના આગમન બાદ મામલો

શનિવારે મોડી રાત્રે કોચીથી હૈદરાબાદ લઈ જતી વખતે વિમાન વાહનના ટ્રેલરમાં કોરીસેપાડુ ખાતે ફસાઈ ગયું હતું. અદંકીથી હૈદરાબાદ સેવા માર્ગને સત્તાવાળાઓ દ્વારા મેદારમેટલા ખાતે જાળવણી પ્રોજેક્ટને કારણે અવરોધિત કરવામાં આવ્યો હતો. હૈદરાબાદ જતા માર્ગ પર કોરીસાપાડુ અંડરપાસથી વાહનોને રોકવામાં આવ્યા હતા. પોલીસે ઘટનાસ્થળે પહોંચીને પ્લેનને અંડરપાસમાંથી બહાર કાઢવામાં મદદ કરી હતી. થોડા કલાકો પછી, ટ્રક ડ્રાઇવર અને જેટ બંનેને અંડરપાસમાંથી સુરક્ષિત રીતે બહાર કાઢવામાં આવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *