આ વ્યકિતે પત્નીના 35 ટુકડા કર્યા, 18 દિવસ સુધી દરરોજ રાત્રે એક ટુકડાને જંગલમાં મૂકતો, અને હવે તેણે પોલીસને કહ્યું કે………

આ વ્યકિતે પત્નીના 35 ટુકડા કર્યા, 18 દિવસ સુધી દરરોજ રાત્રે એક ટુકડાને જંગલમાં મૂકતો, અને હવે તેણે પોલીસને કહ્યું કે………

26 વર્ષની લિવ-ઈન પાર્ટનર શ્રદ્ધા વોકરની હત્યાના આરોપી આફતાબ અમીન પૂનાવાલાએ શ્રદ્ધાનું ગળું દબાવીને હત્યા કરી હતી અને તેના શરીરના 35 ટુકડા કરી દીધા હતા અને તેને દિલ્હીના વિવિધ વિસ્તારોમાં ફેંકી દીધા હતા. લગભગ 5 મહિના પહેલા દિલ્હીમાં તેની 26 વર્ષની લિવ-ઈન પાર્ટનર શ્રદ્ધા વોકરની હત્યા કરીને લાશને ગાયબ કરવાના આરોપી આફતાબ અમીન પૂનાવાલાની પોલીસે ધરપકડ કરી છે. પોલીસે આરોપી આફતાબ વિરુદ્ધ હત્યાનો કેસ નોંધ્યો છે અને શ્રદ્ધાના મૃતદેહની શોધ કરવામાં આવી રહી છે.આરોપી 28 વર્ષનો છે અને મુંબઈનો રહેવાસી છે. પોલીસ સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, આફતાબે શ્રદ્ધાની હત્યા કરી અને તેના શરીરના 35 ટુકડા કરી દિલ્હીના અલગ-અલગ વિસ્તારોમાં ફેંકી દીધા. 8 નવેમ્બરના રોજ, 59 વર્ષીય વિકાસ મદન વોકરે દિલ્હીના મહેરૌલી પોલીસ સ્ટેશનમાં તેમની પુત્રીના અપહરણ માટે FIR નોંધાવી હતી.યુવતી મુંબઈમાં એક મલ્ટીનેશનલ કંપનીમાં કામ કરતી હતી

26 વર્ષની શ્રદ્ધા વોકર મુંબઈમાં એક મલ્ટીનેશનલ કંપનીમાં કોલ સેન્ટરમાં કામ કરતી હતી. તે જ સમયે, શ્રદ્ધા આફતાબ અમીનને મળી હતી. ત્યારબાદ બંને એકબીજાને પસંદ કરવા લાગ્યા અને તેઓ લિવ-ઈન રિલેશનમાં રહેવા લાગ્યા. જ્યારે પરિવારને આ સંબંધની જાણ થઈ તો તેઓએ વિરોધ શરૂ કર્યો. આ વિરોધ બાદ શ્રદ્ધા અને આફતાબે અચાનક મુંબઈ છોડી દીધું હતું. આ પછી તે મહેરૌલીના છતરપુર વિસ્તારમાં રહેવા લાગ્યો. પરંતુ આ દરમિયાન શ્રદ્ધાનો ફોન નંબર બંધ આવવા લાગ્યો હતો.

શ્રદ્ધા વોકરના પિતાએ જણાવ્યું કે તે પોતાના પરિવાર સાથે મહારાષ્ટ્રના પાલઘરમાં રહે છે. 8 નવેમ્બરના રોજ જ્યારે તે છતરપુરમાં શ્રદ્ધાના ફ્લેટ પર પહોંચ્યો, જ્યાં દીકરી ભાડે રહેતી હતી, ત્યારે ફ્લેટનો દરવાજો બંધ હતો. ત્યારબાદ તે મહેરૌલી પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી અને પોલીસમાં એફઆઈઆર નોંધાવી. પોલીસે શનિવારે આફતાબને તેના ફ્લેટમાંથી અટકાયતમાં લીધો છે. પોલીસે જણાવ્યું કે જ્યારે આરોપી આફતાબ પકડાયો ત્યારે તે સતત કહેતો હતો કે છોકરી અહીં નથી, યુવતી કેટલાક મહિના પહેલા જ ત્યાંથી નીકળી ગઈ હતી. પરંતુ કડક પૂછપરછમાં તેણે જે ખુલાસો કર્યો તે ચોંકાવનારો હતો.

આરોપીઓએ આ રીતે ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો
પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, આફતાબે જણાવ્યું કે શ્રદ્ધા ઘણીવાર તેના પર લગ્ન કરવા માટે દબાણ કરતી હતી. આ બાબતે બંને વચ્ચે ઝઘડો થતો હતો. 18 મેના રોજ ઝઘડા દરમિયાન તેણે શ્રદ્ધાનું ગળું દબાવી હત્યા કરી હતી. ત્યારપછી મૃતદેહને ચાપદરથી ઘણા ટુકડા કરી દિલ્હીના અલગ-અલગ વિસ્તારોમાં ફેંકી દેવામાં આવ્યા હતા.

તેણે એ પણ કબૂલાત કરી છે કે તે દરરોજ રાત્રે 2 વાગે ફ્લેટ છોડીને જતો હતો અને 18 દિવસ સુધી શરીરના અંગો અલગ-અલગ જગ્યાએ ફેંકતો રહ્યો હતો. મૃતદેહ રાખવા માટે તે 300 લીટરનો મોટો ફ્રીજ લાવ્યો હતો. મૃતદેહની દુર્ગંધ ઘરમાં ન ફેલાય તે માટે તે અગરબત્તી સળગાવતો હતો.આફતાબે રસોઇયાની તાલીમ લીધી છે, તેથી તે તેના ટુકડા કેવી રીતે કાપવામાં આવે છે તેની જાણ છે. આરોપીઓની પૂછપરછ કર્યા પછી, પોલીસે કહ્યું કે તેમને મૃત શરીરના કેટલાક ટુકડા મળી આવ્યા છે, પરંતુ તે માનવ શરીરનો ભાગ છે કે નહીં તે કહી શકતું નથી. જે હથિયારથી લાશને કાપવામાં આવી હતી તે હજુ સુધી મળી શકી નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *