ટીમ ઈન્ડિયામાં ટૂંક સમયમાં થશે આ ઘાતક બોલરની એન્ટ્રી, પસંદગીકારો સુધારશે તેમની સૌથી મોટી ભૂલ!

ટીમ ઈન્ડિયામાં ટૂંક સમયમાં થશે આ ઘાતક બોલરની એન્ટ્રી, પસંદગીકારો સુધારશે તેમની સૌથી મોટી ભૂલ!

ઈન્ડિયા ક્રિકેટઃ ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરોના ખરાબ પ્રદર્શન બાદ ટીમમાં ઘણા ફેરફાર જોવા મળી શકે છે. બોલિંગ પ્લેયરની એન્ટ્રી પણ થઈ શકે છે જે લાંબા સમયથી ટીમનો ભાગ નથી.

T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયાની બોલિંગ હારનું મુખ્ય કારણ બની હતી. સેમી ફાઈનલ મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરો એક પણ વિકેટ મેળવી શક્યા નથી, આવી સ્થિતિમાં આગામી સમયમાં ટીમ ઈન્ડિયાની ટીમમાં ઘણા મોટા ફેરફાર જોવા મળી શકે છે. ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ઘાતક ફાસ્ટ બોલર 1 વર્ષથી ટીમનો ભાગ નથી. આ ખેલાડી ટી-20 ક્રિકેટમાં પણ ઘણો સફળ રહ્યો છે અને આવનારા સમયમાં ફરી એકવાર ટીમમાં દેખાઈ શકે છે.

આ ખેલાડી ટીમમાં વાપસી કરી શકે છે

ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022ની હાર બાદથી ટીમ ઈન્ડિયા શંકાના ઘેરામાં છે. પસંદગીકારો ટીમમાં મોટા ફેરફારનો સંકેત પણ આપી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં સ્ટાર ફાસ્ટ બોલર ટી. નટરાજનની પણ ટીમમાં વાપસી જોવા મળી શકે છે. ટી. નટરાજન (ટી. નટરાજન) ટીમ ઈન્ડિયા માટે ત્રણેય ફોર્મેટમાં રમ્યા છે. તેને ટી20 નિષ્ણાત બોલર માનવામાં આવે છે, પરંતુ તે ટીમ ઈન્ડિયાનો ભાગ બનવામાં સતત નિષ્ફળ રહ્યો છે.

યોર્કર મેન તરીકે પ્રખ્યાત છે

નટરાજનની કારકિર્દીની શરૂઆતમાં તેઓ ભારતના ‘યોર્કર મેન’ તરીકે જાણીતા હતા. તે જ સમયે, તે હવે એક વર્ષ માટે ભારતીય ક્રિકેટ ટીમની બહાર છે. તેની યોર્કર બોલિંગની તુલના જસપ્રિત બુમરાહ જેવા બોલર સાથે કરવામાં આવે છે. ટી નટરાજને IPL 2022માં સનરાઈઝર્સ હૈદરાબાદ (SRH) તરફથી રમતી વખતે અદભૂત રમત બતાવી. ટી. નટરાજને IPL 2022ની 11 મેચમાં 18 વિકેટ લીધી હતી.

ટીમ ઈન્ડિયામાં આવું પ્રદર્શન રહ્યું છે

નટરાજને ભારત માટે 1 ટેસ્ટ મેચ, 4 T20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ અને 2 વન-ડે આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ રમી છે. ટી નટરાજને ટેસ્ટમાં 3 વિકેટ, T20 ઇન્ટરનેશનલમાં 7 વિકેટ અને વન-ડે ઇન્ટરનેશનલમાં 3 વિકેટ લીધી છે. ટી નટરાજને તેની છેલ્લી મેચ માર્ચ 2021માં ઈંગ્લેન્ડ સામે રમી હતી. હવે ટીમ ઈન્ડિયામાં નટરાજનનું નામ પણ ચર્ચામાં નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *