મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમમાં 3 વર્ષ પછી મળી આ બોલરની એન્ટ્રી, નામથી જ બેટ્સમેન ડરી જાય છે!

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમમાં 3 વર્ષ પછી મળી આ બોલરની એન્ટ્રી, નામથી જ બેટ્સમેન ડરી જાય છે!

મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે 3 વર્ષ બાદ આઈપીએલ 2023 માટે બોલરની ટીમમાં પ્રવેશ કર્યો છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે આ ખેલાડીને ટ્રેડિંગ દ્વારા RCB ટીમમાંથી ખરીદ્યો છે.

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ)ની આગામી સિઝન શરૂ થાય તે પહેલા જ ટીમો એક્શનમાં આવી ગઈ છે. 16 ડિસેમ્બરે યોજાનારી હરાજી પહેલા ખેલાડીઓનું ટ્રેડિંગ શરૂ થઈ ગયું છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે આઈપીએલ 2023 માટે પ્રથમ ટ્રેડિંગ કર્યું છે. મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે RCB ટીમના એક ખેલાડીને પોતાની ટીમમાં સામેલ કર્યો છે. આ ખેલાડી કિલર બોલિંગમાં એક્સપર્ટ છે.

આ ખેલાડીને ઉમેર્યો

ઓસ્ટ્રેલિયાના ડાબા હાથના ફાસ્ટ બોલર જેસન બેહરેનડોર્ફને IPL સીઝન 2023 પહેલા રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર (RCB) તરફથી મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ (MI) દ્વારા ટ્રેડ કરવામાં આવ્યો છે. તેને RCBએ 2022 IPLની હરાજીમાં 75 લાખ રૂપિયાની મૂળ કિંમતે ખરીદ્યો હતો, પરંતુ તેને આખી ટૂર્નામેન્ટમાં એક પણ મેચ રમવાની તક મળી ન હતી.

3 વર્ષ પછી પાછા

જેસન બેહરનડોર્ફ ત્રણ વર્ષ બાદ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સમાં વાપસી કરી રહ્યો છે. અગાઉ તે વર્ષ 2018 અને વર્ષ 2019માં પણ મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ તરફથી રમ્યો હતો. બેહરનડોર્ફ 2019 ના ટાઇટલ જીતવા માટે પાછો ફર્યો. તેણે મુંબઈ માટે 5 મેચમાં 8.68ના ઈકોનોમી રેટથી 33.00ની એવરેજથી પાંચ વિકેટ લીધી હતી.

ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ માટે ક્રિકેટ રમી ચૂક્યો છે

જેસન બેહરેનડોર્ફ વર્ષ 2021માં તેના સાથી ઓસ્ટ્રેલિયન જોશ હેઝલવુડની જગ્યાએ ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ (CSK) ના સભ્ય હતા. પરંતુ તેને સ્પર્ધાના પહેલા ભાગમાં રમવાની તક મળી ન હતી અને જ્યારે ટુર્નામેન્ટનો બીજો ભાગ સંયુક્ત આરબ અમીરાતમાં યોજાયો હતો ત્યારે હેઝલવુડ ટીમમાં પાછો ફર્યો હતો. 32 વર્ષીય બેહરેનડોર્ફને ત્યારબાદ RCB દ્વારા હેઝલવુડ અને ઇંગ્લેન્ડના ડાબા હાથના ઝડપી બોલર ડેવિડ વિલી માટે IPL 2022 માટે બેકઅપ તરીકે પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો.

છેલ્લી સીઝન ખરાબ હતી

ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ માટે છેલ્લી સિઝન ખરાબ રહી છે અને મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ કોઈ દુઃસ્વપ્નથી ઓછી નથી. MI અને CSK બંને પ્લેઓફમાં પહોંચવામાં નિષ્ફળ રહ્યા છે. મુંબઈએ પાંચ વખત આઈપીએલનો ખિતાબ જીત્યો છે. આ સાથે જ ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સે ચાર વખત ટ્રોફી જીતી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *