ભારતની હાર પછી કેપ્ટન રોહિત શર્મા ગુસ્સે થયો અને કહ્યું કે ભારતની હારના ગુનેગાર આ છે…..

ભારતની હાર પછી કેપ્ટન રોહિત શર્મા ગુસ્સે થયો અને કહ્યું કે ભારતની હારના ગુનેગાર આ છે…..

India vs England: ભારતીય ટીમને ઈંગ્લેન્ડ સામે 10 વિકેટે શરમજનક હારનો સામનો કરવો પડ્યો. આ પછી ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માએ મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે હારનું કારણ આપ્યું છે. રોહિત શર્મા ભારત vs ઈંગ્લેન્ડ ICC T20 વર્લ્ડ કપ 2022: ભારતીય ટીમને ઈંગ્લેન્ડ સામેની સેમીફાઈનલ મેચમાં 10 વિકેટથી શરમજનક હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આ મેચમાં ભારતીય બોલરોએ ખૂબ જ ખરાબ રમત દર્શાવી હતી. બોલરોના કારણે જ ટીમ ઈન્ડિયાને હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. મેચ બાદ કેપ્ટન રોહિત શર્માએ મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે હારનું કારણ આપ્યું છે.

રોહિત શર્માએ આ નિવેદન આપ્યું હતું
મેચ બાદ કેપ્ટન રોહિત શર્માએ કહ્યું, ‘તે ખૂબ જ નિરાશાજનક છે. અમે સારી બેટિંગ કરી, પરંતુ બોલિંગમાં સારો દેખાવ કરવામાં નિષ્ફળ ગયા. તે નોકઆઉટ મેચોમાં દબાણને નિયંત્રિત કરવા વિશે છે. આ બધા લોકો આ સમજવા માટે પૂરતા રમ્યા છે. આ લોકો આઈપીએલની મેચોમાં દબાણમાં રમ્યા છે, આ બધું શાંત રહેવાનું છે. અમે શરૂઆતમાં નર્વસ હતા’ આ પછી કેપ્ટન રોહિત શર્માએ સ્પષ્ટ કહ્યું કે કેટલાક ખેલાડીઓ દબાણને કેવી રીતે હેન્ડલ કરવું તે જાણે છે, કેટલાક નથી. તે દરેક ખેલાડીને અલગથી આ વાત સમજાવી શકે તેમ નથી.

બોલરોએ ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું
આગળ બોલતા ભારતીય કેપ્ટન રોહિત શર્માએ કહ્યું કે ભુવનેશ્વર કુમારને પહેલી ઓવરમાં સારો સ્વિંગ મળી રહ્યો હતો. અમે બોલને બરાબર ટર્ન પણ કરી શક્યા ન હતા. બાંગ્લાદેશ સામેની મેચ ઘણી મુશ્કેલ હતી. ત્યારે અમે 9 ઓવરમાં 85 રનનો બચાવ કર્યો હતો, પરંતુ આજે એવું બન્યું નથી. અમે અમારી યોજનાને યોગ્ય રીતે અમલમાં મૂકી શક્યા નથી અને જ્યારે તમે કરો છો, ત્યારે ટીમ મુશ્કેલીમાં મુકાઈ જાય છે.

ભારત T20 વર્લ્ડ કપમાંથી બહાર
સેમીફાઈનલ મેચમાં પ્રથમ બેટિંગ કરતા ભારતીય ટીમે ઈંગ્લેન્ડને 169 રનનો ટાર્ગેટ આપ્યો હતો, જેને ઈંગ્લેન્ડે ઓપનરોની મદદથી ખૂબ જ સરળતાથી હાંસલ કરી લીધો હતો. ભારત તરફથી વિરાટ કોહલી અને હાર્દિક પંડ્યાએ શાનદાર બેટિંગ કરી હતી, પરંતુ તમામ બોલરો ખરાબ રીતે ફ્લોપ થયા હતા. આ બોલરોના કારણે ટીમ ઈન્ડિયાને હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. જ્યારે ટીમ ઈન્ડિયા ગ્રુપ-સ્ટેજમાં ટોચ પર રહીને સેમિફાઈનલ માટે ક્વોલિફાઈ થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *