આ ખેલાડી આખા T20 વર્લ્ડ કપમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે ભાર બનીને રહ્યો, તેણે સેમીફાઈનલમાં પણ ભૂલ કરી હતી

આ ખેલાડી આખા T20 વર્લ્ડ કપમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે ભાર બનીને રહ્યો, તેણે સેમીફાઈનલમાં પણ ભૂલ કરી હતી

India vs England: T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ની સેમિફાઇનલ મેચમાં, ઇંગ્લેન્ડની ટીમે ભારતને 10 વિકેટથી હરાવ્યું અને તેનું સ્વપ્ન તોડી નાખ્યું. હવે રોહિત શર્માની આગેવાની હેઠળની ટીમ ઈન્ડિયા T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની ટ્રોફી જીતવાની રેસમાંથી બહાર થઈ ગઈ છે. T20 World Cup 2022: T20 World Cup 2022 ની સેમી ફાઈનલ મેચમાં ઈંગ્લેન્ડની ટીમે ભારતને 10 વિકેટથી હરાવી તેનું સપનું તોડી નાખ્યું. હવે રોહિત શર્માની આગેવાની હેઠળની ટીમ ઈન્ડિયા T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની ટ્રોફી જીતવાની રેસમાંથી બહાર થઈ ગઈ છે. આખા T20 વર્લ્ડ કપમાં એક ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયા માટે એક આફત બની રહ્યો હતો અને ઈંગ્લેન્ડ સામેની સેમીફાઈનલ મેચમાં પણ આ ખેલાડીએ ટીમ ઈન્ડિયાને દોષરહિત બનાવવામાં કોઈ કસર છોડી ન હતી.

આ ખેલાડી આખા T20 વર્લ્ડ કપમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે નાસકો ઉભો કરી રહ્યો છે
T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ટૂર્નામેન્ટમાં ઓલરાઉન્ડર રવિન્દ્ર જાડેજાને સૌથી સચોટ વિકલ્પ બનાવીને ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં તક આપવામાં આવેલ અક્ષર પટેલ આ ટૂર્નામેન્ટમાં ભારતીય ટીમની નિષ્ફળતાનું સૌથી મોટું કારણ છે. અક્ષર પટેલ બોલિંગ અને બેટિંગ બંને વિભાગમાં ફ્લોપ સાબિત થયો છે. T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ઇજાગ્રસ્ત રવીન્દ્ર જાડેજાની કમી ભરવા માટે અક્ષર પટેલને ટીમ ઈન્ડિયામાં તક આપવામાં આવી હતી, પરંતુ તે ખરાબ રીતે નિષ્ફળ રહ્યો છે.

બેદાગર્કે પણ સેમીફાઈનલમાં પ્રવેશ કર્યો હતો
તમને જણાવી દઈએ કે T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની 5 મેચમાં અક્ષર પટેલે માત્ર 3 વિકેટ લીધી છે. તે જ સમયે, અક્ષર પટેલ પણ બેટ સાથે ફ્લોપ દેખાયો છે. T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની 5 મેચમાં અક્ષર પટેલના બેટમાંથી માત્ર 9 રન જ નીકળ્યા છે. અક્ષર પટેલ ટીમ ઈન્ડિયા માટે 7મા નંબર પર રન બનાવી શક્યો ન હતો અને બોલિંગમાં પણ તેની હાલત ઘણી ખરાબ થઈ ગઈ છે. ઈંગ્લેન્ડ સામેની સેમિફાઈનલ મેચમાં અક્ષર પટેલે 4 ઓવરમાં 30 રન આપ્યા અને એક પણ વિકેટ મેળવી શક્યો નહીં.

કોઈ ફાયદો દેખાતો નથી
એકંદરે, ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં અક્ષર પટેલની હાજરીનો કોઈ ફાયદો જોવા મળ્યો ન હતો. આના કરતાં વધુ સારું, ભારતીય ટીમ મેનેજમેન્ટ અક્ષર પટેલને બદલે પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં કોઈ વધારાનો ફાસ્ટ બોલર અથવા બેટ્સમેન આપી શક્યું હોત.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *