મંગળવારે મોગલ માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની બધી માનોકામના પૂરી થશે, અને થશે અઢળક ધનલાભ, જાણો અહી

મંગળવારે મોગલ માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની બધી માનોકામના પૂરી થશે, અને થશે અઢળક ધનલાભ, જાણો અહી

આજનું રાશિફળ 08 નવેમ્બર 2022: મેષ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ ખાસ રહેવાનો છે. આ રાશિના લોકોને નોકરીમાં પ્રમોશન મળશે અને દાંપત્ય જીવન સુખી રહેશે. અન્ય રાશિચક્રના વતનીઓ અહીં તેમની સંપૂર્ણ જન્માક્ષર ચકાસી શકે છે. આજે સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે, મંગળ મિથુન રાશિમાં છે અને ભરણી નક્ષત્રમાં છે અને ચંદ્ર મેષ રાશિમાં રહેશે. ગુરુ મીન રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ સમાન છે.આજે મેષ, કર્ક અને તુલા રાશિના જાતકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. કન્યા અને તુલા રાશિના વિદ્યાર્થીઓને કાર્યક્ષેત્રમાં નવી તકો મળશે. તુલા અને મીન રાશિના લોકો પોતાના સ્વાસ્થ્યની બેદરકારી ન કરે તો સારું. વૃષભ અને મકર રાશિના યુવાનો પ્રેમમાં લાગણીની વધુ પડતી અસરથી બચશે. નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

1. મેષઃ- આજે આ રાશિમાં ચંદ્રનું સાતમું સંક્રમણ અને આ રાશિમાંથી સૂર્યનું ગોચર કાંઈક નવું કામ આપી શકે છે. રાજનીતિ ક્ષેત્રના લોકોને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.તલનું દાન કરો. વિવાહિત જીવન સુંદર રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

2. વૃષભઃ- આજનો દિવસ મંગળ આ રાશિથી બીજા સ્થાને છે, સૂર્ય છઠ્ઠે છે અને ચંદ્ર બારમે છે. ધાર્મિક કાર્યો માટે વિશેષ સફળતાનો સમય છે. પૈસા આવી શકે છે.શુક્ર અને ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે વેપારમાં પરિવર્તન તરફ આગળ વધશો. સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે. આ રાશિમાંથી દ્વિતીય મંગળ અને શુક્રનું સંક્રમણ પ્રેમમાં સફળતા અપાવી શકે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

3. મિથુન- મંગળ આ રાશિમાં છે અને ચંદ્ર અગિયારમા ભાવમાં છે.આ રાશિમાંથી સૂર્યનું પાંચમું સ્થાન શિક્ષણમાં પ્રગતિનું સૂચક છે. કર્મના સ્થાને ગુરુ હોવાના કારણે વિદ્યાર્થીઓ માટે સફળતા સરળ બને છે. તમે નવા વ્યવસાયિક પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. સફેદ અને લીલો રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો. દાંપત્ય જીવનમાં થોડી ગરબડ આવશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

4. કર્કઃ- આ રાશિનો સ્વામી ચંદ્રના દસમા સંક્રમણમાં વૃદ્ધિ અને વિસ્તરણ આપશે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂરા થશે.મૂગનું દાન કરો.અગાઉ મંગળ સ્થાવર મિલકતના ક્ષેત્રમાં લાભ આપશે.પ્રેમમાં ખોટી વાણીથી દૂર રહો.વિરાન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

5. સિંહ- આજે ત્રીજા સ્થાનમાં સૂર્ય અને ચંદ્રનું ગોચર નોકરી માટે શુભ છે.તમને વેપારમાં નવી તકો મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.મગ અને ગોળનું દાન કરો.માતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.વિવાહિત જીવનમાં તણાવ શક્ય છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

6. કન્યા- સૂર્ય બીજા સ્થાને અને ચંદ્ર આ રાશિથી આઠમા ભાવમાં છે.આર્થિક સુખથી પ્રસન્ન રહેશે. જાંબમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે કોઈ નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે.લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.આર્થિક સ્થિતિ સુધારવા માટે શ્રી વિષ્ણુ મંદિરમાં જઈને ચાર પરિક્રમા કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

7. તુલાઃ- નવમા ભાવમાં મંગળ અને સાતમા ભાવમાં ચંદ્રનું સંક્રમણ દાંપત્ય જીવન માટે સારું છે. ગુરુ છઠ્ઠા સ્થાને ભ્રમણ કરી રહ્યો છે.વ્યાપારમાં પ્રગતિને લઈને ખુશીઓ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાનબાહુકનો પાઠ કરો આજે તમને કન્યા અને મકર રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે અડદનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

8. વૃશ્ચિક- આજે સૂર્યનું બારમું સંક્રમણ ધાર્મિક કાર્યોમાં વધારો કરશે. તુલા અને મકર રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે.પીળો અને લીલો શુભ રંગ છે. ગોળનું દાન કરો. મંગળ આઠમા પ્રેમ જીવન અથવા પરિણીત લોકોના લગ્ન જીવનમાં કડવાશ લાવી શકે છે.ગાયને ગોળ ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

9. ધનુરાશિ- મંગળ સાતમે પ્રેમ જીવનને બગાડે છે.આજે સૂર્ય અગિયારમા સ્થાનમાં રહે છે અને તે જ રાશિમાંથી શનિ બીજા સ્થાને હોવાથી શુભ અને શુભ છે. ગુરુ ચોથા સ્થાને હોવાથી ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી કોઈ સુખદ સમાચાર મળશે. ધંધામાં પૈસા આવવાના સંકેતો છે.લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.ક્રોધ ન આવવા દેવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

10. મકર- મંગળ છઠ્ઠા વ્યવસાયમાં પ્રગતિ આપશે. આ રાશિનો સ્વામી શનિ આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે અને ચંદ્ર મેષ રાશિમાં છે. વ્યાપાર સંબંધી કોઈ મોટું કામ અથવા પદ પરિવર્તન થઈ શકે છે.મકર અને તુલા રાશિના મિત્રોને લાભ મળશે. વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે. ધાર્મિક યાત્રા કરી શકશો.રાજકારણી સફળ થશે.શુક્ર પ્રેમ જીવનને સુંદર બનાવશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

11. કુંભઃ- આજનો દિવસ જાંબુમાં પ્રગતિનો દિવસ છે.આ રાશિથી બારમે શનિ, તુલા રાશિનો સૂર્ય અને મેષ રાશિનો ચંદ્ર જામ સાથે સંબંધિત કોઈપણ નવા કાર્યની શરૂઆત કરી શકે છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. લીલા અને નારંગી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.બુધના કારણે અટકેલા પૈસા મળી શકે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

12. મીન- આજે મંગળ ચોથો અને બીજો ચંદ્ર શુભ છે.આ રાશિમાં આઠમો સૂર્ય, બારમો ચંદ્ર અને ગુરુ આ રાશિમાં હોવાથી વેપાર અને નોકરીમાં મોટી સફળતા મળી શકે છે. મધુર અવાજ બોલો.પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે.શ્રી સુક્ત વાંચો અને ભોજનનું દાન કરો.વિવાહિત જીવનમાં પ્રેમ અને મધુરતા જળવાઈ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *