ઈન્દોરમાં રસ્તા વચ્ચે 4 છોકરીઓ એ એક છોકરીને માર માર્યો, વિડિયો જોઈ તમે ચોઈ જશે – જુઓ વિડિયો અહી

ઈન્દોરમાં રસ્તા વચ્ચે 4 છોકરીઓ એ એક છોકરીને માર માર્યો, વિડિયો જોઈ તમે ચોઈ જશે – જુઓ વિડિયો અહી

ઈન્દોર વાયરલ ન્યૂઝ: પોલીસ તપાસમાં સામે આવ્યું છે કે આ ઘટના 2 દિવસ પહેલા એલઆઈજી ઈન્ટરસેક્શન પર બની હતી. પીડિત યુવતીએ પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. પોલીસ આરોપી યુવતીઓને શોધી રહી છે.

મધ્યપ્રદેશના ઈન્દોર શહેરમાં જેને માયાનગરી કહેવામાં આવે છે, ત્યાં ફરી એકવાર મોડી રાત્રે એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં કેટલીક યુવતીઓ એક છોકરીને રસ્તા વચ્ચે જોરથી મારતી જોવા મળી રહી છે. વાસ્તવમાં આ વાયરલ વીડિયો ઈન્દોરના MIG પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો અને 2 દિવસ પહેલાનો છે. જેમાં 4 છોકરીઓ રસ્તાની વચ્ચે એક યુવતીને મારતી જોઈ શકાય છે. વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે કેવી રીતે નશામાં ધૂત યુવતીઓ એકબીજાને મારવા માટે તૈયાર છે.

4 છોકરીઓએ છોકરીને માર માર્યો
જોકે એક યુવતીને ચાર યુવતીઓ માર મારી રહી છે, જ્યારે બચાવમાં તે યુવતી પણ તેમને મારવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. ત્યાં, સ્થળ પર હાજર કેટલાક લોકો આ બધું જોતા જોવા મળે છે, પરંતુ હસ્તક્ષેપ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા નથી. ઘટના દરમિયાન લોકો વીડિયો બનાવતા જોવા મળ્યા હતા જે હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. પોલીસે કેસ નોંધ્યો છે.

જુઓ વિડિયો અહી : https://twitter.com/firozkhan911/status/1589493902859698176?s=20&t=oC_U8ABwN91hE-mQVFExnA

આ અંગે પોલીસે શું કહ્યું
એમઆઈજી સ્ટેશનના ઈન્ચાર્જ અજય વર્માએ જણાવ્યું કે, જ્યારે પોલીસને આ ઘટનાની જાણ થઈ તો તપાસમાં જાણવા મળ્યું કે આ વીડિયો એમઆઈજી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારની ચોકડીનો છે. જ્યારે સમગ્ર મામલાની તપાસ કરવામાં આવી તો જાણવા મળ્યું કે આ ઘટના 2 દિવસ પહેલાની છે અને તે ઈન્દોરના એલઆઈજી ઈન્ટરસેક્શનની છે, જ્યાં મોડી રાત્રે નશામાં ધૂત યુવતીઓ એક યુવતીને નિર્દયતાથી મારતી હોય છે. વીડિયો વાયરલ થયા બાદ પીડિત યુવતીએ પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. ફરિયાદના આધારે કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે અને આરોપી યુવતીઓની શોધ શરૂ કરવામાં આવી છે. તમને જણાવી દઈએ કે ઈન્દોરમાં પબ કલ્ચર યુવાનોના માથા પર બોલવા લાગ્યું હતું. આ જ કારણ છે કે ઈન્દોરની સડકો પર મોડી રાત્રે યુવક-યુવતીઓ નશાની હાલતમાં હંગામો કરતા જોવા મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *