મેચ જીત્યા પછી કેપ્ટન રોહિત શર્માએ કહ્યું કે, આ ખેલાડીના લીધે મેચ જીત્યા……

મેચ જીત્યા પછી કેપ્ટન રોહિત શર્માએ કહ્યું કે, આ ખેલાડીના લીધે મેચ જીત્યા……

ભારતીય ટીમઃ ભારતીય ટીમે ઝિમ્બાબ્વે સામે શાનદાર રીતે જીત મેળવી હતી. આ સાથે ટીમ ઈન્ડિયાએ ગ્રુપ 2માં ટોપ પર રહીને સેમિફાઈનલ માટે ક્વોલિફાઈ કર્યું છે. મેચ બાદ કેપ્ટન રોહિત શર્માએ એક ખેલાડીના જોરદાર વખાણ કર્યા છે. રોહિત શર્મા ICC T20 વર્લ્ડ કપ 2022: ભારતીય ટીમે ઝિમ્બાબ્વેને 71 રનથી હરાવ્યું અને સેમિફાઇનલમાં પ્રવેશ કર્યો. ટીમ ઈન્ડિયાએ ગ્રુપ 2માં ટોપ પર રહીને સેમીફાઈનલ માટે ક્વોલિફાઈ કરી લીધું છે. મેચ જીત્યા બાદ કેપ્ટન રોહિત શર્મા ઘણો ખુશ દેખાઈ રહ્યો હતો. પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં તેણે સ્ટાર ભારતીય ખેલાડીના જોરદાર વખાણ કર્યા છે.

રોહિત શર્માએ આ નિવેદન આપ્યું હતું
ભારતીય કેપ્ટન રોહિત શર્માએ મેચ બાદ કહ્યું, ‘જ્યારે તે બેટિંગ કરે છે ત્યારે તે ડગઆઉટમાં આરામદાયક રહી શકે છે. જ્યારે તે બેટિંગ કરે છે ત્યારે તે ખૂબ જ સંયમથી રમે છે.’ સૂર્યકુમારે 25 બોલમાં 61 રનની ઇનિંગ રમી હતી. તેના સિવાય કેએલ રાહુલે પણ તોફાની અડધી સદી ફટકારી હતી.

ટીમ માટે સારું કામ
આગળ બોલતા રોહિત શર્માએ કહ્યું, ‘સૂર્યકુમાર યાદવ ટીમ માટે જે કરી રહ્યો છે તે અસાધારણ છે. તે ક્રીઝ પર પહોંચતાની સાથે જ તેની કુદરતી રમત રમવાનું શરૂ કરે છે અને અન્ય ખેલાડીઓનું દબાણ દૂર કરે છે. અમે તેની ક્ષમતાથી સારી રીતે વાકેફ છીએ અને તેની સાથે ક્રિઝ પર, બીજા છેડે બેટ્સમેન આરામથી રમી શકે છે. તેણે પોતાના દમ પર મેચ જીતી છે.

અમે સારું કર્યું
ભારતીય સુકાનીએ મેચ વિશે કહ્યું, ‘અમે ઇચ્છતા હતા તે રીતે તે ખૂબ જ સારું ઓલરાઉન્ડ પ્રદર્શન હતું. અમે ક્વોલિફાય કર્યું હતું પરંતુ અમે જે રમત રમવા માગતા હતા તે રમવા માગતા હતા અને અમે તે જ કર્યું.

સેમિફાઇનલ માટે તૈયાર રહેવું પડશે
“અમારા માટે શક્ય તેટલી વહેલી તકે પરિસ્થિતિને સમાયોજિત કરવું મહત્વપૂર્ણ રહેશે,” તેમણે કહ્યું. અમે ત્યાં મેચ રમી હતી, પરંતુ અમારે શક્ય તેટલી વહેલી તકે એડજસ્ટ થવું પડશે. ઈંગ્લેન્ડ પાસે સારી ટીમ છે અને તે શાનદાર મેચ હશે.

ટીમ ઈન્ડિયાએ શાનદાર જીત નોંધાવી હતી
ભારતીય ટીમે ઝિમ્બાબ્વે સામે તોફાની રીતે 71 રને જીત મેળવી હતી. ટીમ ઈન્ડિયા માટે કેએલ રાહુલ અને સૂર્યકુમાર યાદવે શાનદાર ઈનિંગ્સ રમી હતી. આ સાથે જ અર્શદીપ સિંહે સારી બોલિંગ કરી હતી. સૂર્યકુમાર યાદવે 25 બોલમાં 61 રન બનાવ્યા હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *