ક્રિકેટના મેદાન પર રનના તોફાન કરતાં, સૂર્યકુમાર યાદવ વિષે જાણો આ નવું, જે કોઈને જ ખબર નથી

ક્રિકેટના મેદાન પર રનના તોફાન કરતાં, સૂર્યકુમાર યાદવ વિષે જાણો આ નવું, જે કોઈને જ ખબર નથી

T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં સૂર્યકુમાર યાદવ: ભારતના સ્ટાર બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. તે ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયા માટે પોતાના દમ પર મેચ જીતી રહ્યો છે. વર્ષ 2022માં તેણે T20 ક્રિકેટમાં 1000થી વધુ રન બનાવ્યા છે. તેની ગણતરી ખૂબ જ ફિટ ખેલાડીઓમાં થાય છે. સૂર્યકુમાર યાદવે વર્ષ 2016માં દેવીશા શેટ્ટી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંને એકબીજાને 5 વર્ષ સુધી ડેટ કરતા હતા. સૂર્યા અને દેવીશ એક જ કોલેજમાં ભણતા હતા. પછી તેમની મિત્રતા પ્રેમમાં બદલાઈ ગઈ. દેવીશા શેટ્ટી ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ઘણી એક્ટિવ છે.

CNolageના રિપોર્ટ અનુસાર, સૂર્યકુમાર યાદવની કુલ સંપત્તિ 30 કરોડની આસપાસ છે. છેલ્લા કેટલાક સમયથી તેની કમાણી વધી છે. તે સતત ટીમ ઈન્ડિયા માટે પ્લેઈંગ ઈલેવનનો ભાગ બની રહ્યો છે. તે IPLમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સ તરફથી રમે છે.

સૂર્યકુમાર યાદવની ગણતરી ખૂબ જ ફિટ ખેલાડીઓમાં થાય છે. તે ડાયટ પ્લાનને ખૂબ જ કડક રીતે ફોલો કરે છે. તે નાસ્તામાં પ્રોટીન સ્મૂધી લેવાનું પસંદ કરે છે, જે તેને દિવસભર શક્તિ આપશે. આ પછી, તે લંચમાં ચિકન શાકભાજીનું સલાડ, ચીઝ અથવા દહીં લે છે. રાત્રે, તેઓ ઓછી માત્રામાં ખોરાક લે છે, જેથી યોગ્ય માત્રામાં ખોરાક પચી શકે.

સૂર્યકુમાર યાદવ T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટો મેચ વિનર સાબિત થયો છે. વર્તમાન ટી20 વર્લ્ડ કપમાં તેણે અત્યાર સુધીમાં 3 અડધી સદી ફટકારી છે. તેણે ઝિમ્બાબ્વે સામે માત્ર 25 બોલમાં 61 રન બનાવ્યા હતા.

સૂર્યકુમાર યાદવ વર્ષ 2022માં ભારત માટે સૌથી વધુ રન બનાવનાર બેટ્સમેન છે. તેણે અત્યાર સુધી ભારત માટે T20 ક્રિકેટની 38 મેચોમાં 1209 રન બનાવ્યા છે, જેમાં એક તોફાની સદીનો સમાવેશ થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *