6 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે રવિવારે આ લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે, થશે ધનલાભ, જાણો રાશિફળ

6 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે રવિવારે આ લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે, થશે ધનલાભ, જાણો રાશિફળ

પંચાંગ અનુસાર ત્રયોદશી તિથિ પછી બપોરે 04:28 સુધી ચતુર્દશી તિથિ રહેશે. આજે રેવતી નક્ષત્ર આખો દિવસ રહેશે. જો તમારી રાશિ મિથુન, કન્યા, ધનુ, મીન હોય તો હંસ યોગ અને મેષ, કર્ક, તુલા, મકર હોય તો તમને શષાયોગ અને માલવ્ય યોગનો લાભ મળશે. ચંદ્ર મીન રાશિમાં રહેશે. આ દિવસે શુભ કાર્ય માટે શુભ સમય સવારે 10:15 થી 12:15 – અમૃતના ચોઘડિયા અને બપોરે 02:00 થી 03:00 સુધી શુભના ચોઘડિયા રહેશે. તે જ સમયે, રાહુકાલ બપોરે 04:30 થી 06:00 સુધી રહેશે.

મેષ – જો તમને સિતારાઓનો સહયોગ નહીં મળે તો ભાગીદારીના ધંધામાં કામ કરવાનું મન નહીં થાય. જો તમારી પાસે તમારો પોતાનો વ્યવસાય છે, તો તમે સારી નોકરી નથી કરી રહ્યા! કોઈના પર ભરોસો ન રાખો, દિલથી કામ કરો. નોકરીમાં સહકર્મી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. તમારે કાર્યસ્થળ પર નિયમિત પ્રવૃત્તિઓમાં વધારાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. રવિવારે તમારું લગ્નજીવન સામાન્ય રહેશે નહીં. સમય બગાડવાનું ટાળો. જો ખેલાડીઓને ખોટી રીતે ફાયદો ઉઠાવતા બચાવી લેવામાં આવે તો તે સારું રહેશે. શોર્ટકટ તમારું ભવિષ્ય બગાડી શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડશે.

horoscope
horoscope

વૃષભ રાશિફળ- લક્ષ્મીનારાયણ અને ગજકેસરી યોગ બનવાથી વેપારમાં મોટી સફળતા મળી શકે છે. ઓનલાઈન કામમાં થોડો સારો ફાયદો થવાની સંભાવના છે. કાર્યક્ષેત્ર પર કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાને કારણે તમારા અધૂરા કાર્યો પણ પૂર્ણ થવા તરફ આગળ વધશે. પરંતુ વિરોધીઓના કારણે કેટલીક સમસ્યાઓનો પણ સામનો કરવો પડશે. કામ માટે ઘરેથી નીકળતી વખતે થોડું મીઠું દહીં ખાઈને બહાર જાવ. પરિવારના તમામ સભ્યો સાથે તમારો વ્યવહાર સારો રહેશે. સામાજિક અને પારિવારિક ક્ષેત્રે તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સરેરાશ રહેશે, મનમાં ડર રહેશે. તમે પાચન સંબંધિત સમસ્યાઓથી પરેશાન રહેશો, ખાવા-પીવામાં ધ્યાન આપો.

horoscope
horoscope

મિથુન – વાસી યોગ અને વજ્ર યોગની રચનાને કારણે, પગરખાંનો વ્યવસાય કરનારાઓ માટે દિવસ મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. રવિવારે તમને પરિવારનો સહયોગ પણ મળશે. નોકરીમાં પોતાનું કામ ખંતથી કરશે અને જે કામ તે દિવસ દરમિયાન ન કરી શકે તે પણ પોતાની ઓફિસને વધારાનો સમય આપીને પૂર્ણ કરશે. તમને સહયોગ અને લાભ મળશે. પરિવારમાં તમારા મોટા ભાઈનો સહયોગ તમને કોઈ રીતે ઉપયોગી સાબિત થશે. જીવનસાથી સાથે ભાવનાત્મક જોડાણ રહેશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓએ વધુ મહેનત કરવી પડશે. તો જ તમે તમારા કર્મમાં સફળ થશો. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

horoscope
horoscope

કર્ક – હોટેલ, મોટેલ અને રેસ્ટ્રો બિઝનેસમાં થોડો સારો ફાયદો થવાની સંભાવના છે. કોઈપણ પક્ષ સાથે નવો સોદો કરતી વખતે, કાગળોની સંપૂર્ણ તપાસ કર્યા પછી જ આગળની કાર્યવાહી કરો. તમે કાર્યક્ષેત્રમાં ઉર્જાથી ભરપૂર રહેશો અને તમે તમારું પેડિંગ કાર્ય પૂર્ણ કરશો. નોકરીમાં કેટલાક અવરોધો આવશે, તમે તેને સરળતાથી હલ કરી શકશો. જેઓ ગાંઠ બાંધવા ઇચ્છુક છે તેઓ સારી મેચ શોધી શકે છે અને વાતચીત શરૂ કરી શકે છે. તમે તમારા જીવનસાથી પ્રત્યે પ્રેમ અને લાગણી અનુભવશો. ખેલાડીઓ તેમના ક્ષેત્રમાં કોઈ દિગ્ગજને મળવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ તમારા પક્ષમાં રહેશે.

horoscope
horoscope

સિંહ – ઓટોમોબાઈલ પાર્ટસ અને મેન્યુફેક્ચરિંગમાં પ્રતિકૂળતા અને શ્રમ સાથે ગતિ ન રાખવી તમને કઠિન પડકાર આપી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રને લગતી કેટલીક સમસ્યાઓમાં ફસાઈ જવાની સંભાવના છે. નોકરીમાં કોઈની સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. તમારા પારિવારિક જીવનમાં સમસ્યાઓ આવશે. જીવનસાથી સાથે પ્રેમ અને સંવાદિતા જાળવી રાખો. વિદ્યાર્થીઓ સારું પ્રદર્શન ન કરી શકે તે તણાવનું કારણ બની શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, બીમાર થવાની સંભાવના છે.

horoscope
horoscope

કન્યા રાશિ – જે લોકો મસાલાનો વેપાર કરે છે તેઓને લક્ષ્મીનારાયણ, ગજકેસરી, બુધાદિત્ય અને વાસી યોગની રચનાને કારણે પ્રશંસા મળશે. બજારમાં તમારી પ્રોડક્ટની પ્રશંસા થશે. નોકરીના સંબંધમાં ઉત્તમ પરિણામો પ્રાપ્ત થશે અને તમારો આત્મવિશ્વાસ મજબૂત રહેશે, ‘આત્મવિશ્વાસ સાથે ચાલવાથી તમે મોટી સફળતા મેળવી શકશો.’ તમારું પારિવારિક જીવન સારું રહેશે પરંતુ કોઈની સાથે મુદ્દાઓ પર વિવાદ ન કરો. તમે તમારા જીવનસાથીને લઈને કોઈ મૂંઝવણમાં ફસાઈ શકો છો. પ્રતિસ્પર્ધી વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સિદ્ધિઓથી ભરેલો રહેશે. તમે સફળતાનો સ્વાદ ચાખશો. મોઢામાં ચેપ તમને પરેશાન કરી શકે છે.

horoscope
horoscope

તુલાઃ- લક્ષ્મીનારાયણ યોગ અને વજ્ર યોગ બનવાથી તમને બિઝનેસના સંબંધમાં સારા પરિણામ મળશે. પરિવાર સાથે ચર્ચા થઈ શકે છે, કોઈ નવી જગ્યાએ આઉટલેટ ખોલવાની યોજના બની શકે છે. પરંતુ કારકિર્દીની કેટલીક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે અને તમે નોકરી બદલવા તરફ આગળ વધશો. ‘તમને સલાહ છે કે પડકારો સામે હાર ન માનો, જીતીને વિજય બતાવો.’ કાર્યક્ષેત્ર પર જ્ઞાન અને કૌશલ્યોની પ્રશંસા સાંભળવા મળે છે. પરિવારના સભ્યો સાથે તમારા સંબંધો સુમેળભર્યા રહેશે. સુખી પ્રેમ જીવનથી સંતુષ્ટ રહેશો. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ ઉત્તમ રહેશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને ખાવા-પીવામાં ધ્યાન રાખવું.

horoscope
horoscope

વૃશ્ચિક – ઔદ્યોગિક વ્યવસાયમાં, તમે તમારી ટીમ અને કાર્યક્ષેત્ર સાથે યોગ્ય તાલમેલ બનાવી શકશો. વ્યાપારમાં કરેલી મહેનતથી તમને સફળતા મળશે. કાર્યસ્થળ પર તમારી જવાબદારીઓ વધી શકે છે. તણાવના વાતાવરણમાં પણ શાંત રહેવાથી તમે અન્ય લોકો માટે પ્રેરણા બનશો. તમે તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે સુમેળભર્યો સમય પસાર કરશો. સંતાન સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર તમને ખુશ કરશે. તમારું વિવાહિત જીવન ઉત્તમ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ સાનુકૂળ રહેશે, તેમને અભ્યાસ કરવાનું મન થશે. તમને દાંતના દુખાવામાં રાહત મળશે.

horoscope
horoscope

ધનુ – મોબાઈલ એસેસરીઝ, ઈલેક્ટ્રિક અને ઈલેક્ટ્રોનિક ગેજેટ્સ ધંધામાં કંઈ ખાસ કરી શકશે નહીં. ભારે વાહનોના સાધનોના ઉત્પાદનના વ્યવસાયમાં, તમે સમયાંતરે ઓર્ડર પૂરા કરી શકશો નહીં. કાર્યસ્થળ પર કામના સંબંધમાં તમને મિશ્ર પરિણામો મળશે. કામ પ્રત્યે બેદરકારી અને આળસ ભવિષ્યમાં તમારા માટે નુકસાનકારક સાબિત થશે. તમારે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે પ્રેમ અને સંવાદિતા જાળવી રાખવી જોઈએ. તમારા બાળકના કાર્યોથી તમે પરેશાન થઈ શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષા પાસ કર્યા પછી પણ પ્રેમ સંબંધમાં વધુ સમય આપશે. જેના કારણે તમે તમારા ક્ષેત્રમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો નહીં. બ્લડ પ્રેશર વધારે હોઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.

horoscope
horoscope

મકર – મહિલાઓ સંબંધિત રેડીમેડ કપડાનો વ્યવસાય કરનારાઓ માટે વ્યવસાયના મોરચે વસ્તુઓ સામાન્ય રહેશે. બપોર સુધીમાં પરિસ્થિતિ તમારા પક્ષમાં વધુ બની જશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે. નોકરીમાં કામના સંબંધમાં તમારે થોડી નીરસતાનો અનુભવ કરવો પડશે. કાર્યસ્થળ પર કોઈપણ તકનીકી કાર્યમાં, વરિષ્ઠ સહકર્મીઓ અને બોસ દ્વારા તમારા કાર્યની પ્રશંસા થઈ શકે છે. લવ લાઈફમાં ખુશી અને પ્રેમભરી ક્ષણો આવશે. વિવાહિત જીવન સારું રહેશે અને જીવનસાથી સાથે નિકટતા વધશે. ખેલાડીઓએ તેમના કાર્યક્ષેત્રથી સંબંધિત કોઈપણ સાધનોનો કાળજીપૂર્વક ઉપયોગ કરવો જોઈએ. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહેવું જોઈએ.

horoscope
horoscope

કુંભ – સનફળ અને વજ્ર યોગ બનવાથી, વ્યવસાયમાં તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે, જેના કારણે તમે બંને સાથે મળીને વ્યવસાયની નબળી કડીને મજબૂત કરવાનો પ્રયાસ કરશો. કેટલાક નવા કરાર થઈ શકે છે. નોકરીમાં તમારા વરિષ્ઠો સાથે તમારી સમજણ સુમેળભરી રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમે તમારા કામ પ્રત્યે ઈમાનદાર રહીને કામ કરશો. તમારી કાર્યશૈલી જોઈને સહકાર્યકરના મનમાં પણ જાગૃતિ વધશે. તમે તમારું કામ સારી રીતે પૂર્ણ કરી શકશો. તમે તમારા પારિવારિક અને દાંપત્ય જીવનમાં શાંતિ અને આનંદનો અનુભવ કરશો.

horoscope
horoscope

મીન – દવા અને ફાર્માના વ્યવસાયમાં તમારી કંપનીના શેરમાં અચાનક ઉછાળો આવવાથી તમારી કંપનીનો વિકાસ થશે. દિવસ સારો રહેશે. નોકરીમાં સારું કામ કરી શકશો. તમે કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા અનુસાર પરિસ્થિતિઓ સામે લડવાની ટેવ પાડશો, જે તમને ખુશી આપશે. વિવાહિત જીવનમાં થોડી સમસ્યાઓ આવશે. ઘરમાં પરિવારને સમય આપશે. સંતાન તરફથી તમને સુખ મળશે. ખેલાડીઓ આજે સફળતા મેળવવા માટે ગંભીર રહેશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *